ดู: 1317|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ช่วยเเนะนำหน่อยครับ

[คัดลอกลิงก์]
ก่อนอื่นขอฝากเนื้อฝากตัวก่อนนะครับ ผมเป็นสมาชิกใหม่ วันนี้เลยครับ
เริ่มเลยนะครับ
พอดีว่าไปเสริมจมูกมาเเล้ว เเบบว่าเหมือนมันไม่ค่อยโด่งเท่าไรอะครับ
เลยมาขอคำเเนะนำ พี่ๆเพือ่นๆ น้องๆ ช่วยเเนะนำหน่อย ว่าจะทำใหม่ดี รึเปล่าครับ

เเบบว่า เสริมคาง กับ ตัดปีกจมูกมาเเล้วด้วยอะครับ
1. รูปเเรก เสริมจมูกมา 1 ปีได้เเล้ว เเต่เพิ่งมาตัดปีกจมูกเเละเสริมคาง ยังมีรอยเเดงๆให้เห้นอยู่เลย หน้าจะประมาณ 5 - 7 วันหลังตัดปีกเเละเสริมคางมั้งครับ จำไม่ได้เเละ

2. รูป นี้เป็นรูป หายเเล้ว ประมาร 2-3 เดือน ครับ

ปล. รูป ตอนนี้ตอยช่วงผอม หน้าดูเรียนเลย ตอนนี้ อ้วนขึ้น เกือบๆ 10 โลเเละครับ หน้า เลบ บาน หน้าเปลื่ยนไปอีก เลยคิดว่าจะ ทำ จมูกใหม่ นะครับ เพื่อนๆๆ ช่วยเเนะนำหน่อยนะครับ

รูปที่ 1

รูปที่ 2
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-27 04:57:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เเละ นี่ รูป ถ่ายเมื่อกี้เลย  ตัดผมสั้นซะเเละ - -
ถ่ายกับคอมนะครับ มันอาจไม่ชัดซักเท่าไร
ถ่ายตอน ดึกเเล้วด้วย - - โทรม อายจัง หนวดก็ไม่ได้โกน เป้น โจรเลย อ้วน เเล้ว หน้าบานอีก - -

หน้าตรง

ข้างๆ

เเถม - -

เพื่อนๆว่ายังไงครับ จะทำให้โด่ง  หรือ เเก้อะไรดี ครับ ส่วนรูป ก่อนทำทั้งหมดเดี้ยวจะเอามาให้ชมใหม่นะครับ วันนี้ ขอ นอนก่อนไม่ไหวเเล้ว
ผมว่าน่าจะเพิ่มหยดน้ำดีมั๊ยคับ
อย่างกะคนละคนเหอะ เราว่านะคะ
คุณลดน้ำหนัก แล้วดูแลผิว ดูแลหน้าก่อนมะ
แบบว่า เอาสภาพเดิมกลับมาให้ได้ก่อนอ่ะ
จมูกเราไม่เหนว่าจำเปนต้องแก้ ถ้าคุณลดน้ำหนักได้แล้วอ่ะ

ขอโทดนะ ที่พูดตรงๆ
ดูแลตัวเองก่อนดีกว่าน่าจะหล่อแล้วน้าจากรูปด้านบน แหล่มๆ:)
ก็โอนะครับ โด่งพอดีหน้าเลย
ถ้าอยากได้โด่งกว่านี้อีก ก็ทำได้นะครับ เลือกทรงเข้ากับหน้าและกัน
ลดน้ำหนักด้วยก็ดีครับ - -*
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-27 15:59:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณครับทุกคน รูปบนอ่าจเป็นที่ทรงผมครับ ตัดสั้นก็ หน้าประมางนี้หละ - -
คือ ตอนผอมอะ ผอม จริงๆๆเลยครับ หนัก 46 โลเอง ผมเลย พยามเพิ่มให้หนัก ที่ 54 -57 นะครับ
เลยอยากให้เข้ากับ นำ้หนัก ที่เป้นอยู่ปัจจุบันนะครับป๋ม

สิ่งที่ผมอยากทำนะครับ
1. เเก้จมูก เเละอาจ เป้นหยดน้ำเเบบ พี่เพื่อนๆ เเนะนำ นะครับ
2. ตัด ริมฝีปากขนให้บางลง เพราะตอนี้ บาน มากมาย จากรูปเลย 555
3. ทำตา 2 ชั้น
4. ดึงคิ้วให้สูงขึ้น
5. สุดท้าย ตัดโหนกเเก้ม  อันนี้ จะเห้นชัดหน่อย ตอน ผอมนะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้