ดู: 3232|ตอบกลับ: 20
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

คิวคุณหมอ เฉลิม

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้ไปจองคิวมาแล้วค่ะ จิ๊บได้ยาวไกลมากมายอ่ะ

ยี่สิบแปด พฤศจิกายนโน่นแนะ ไกล มากมาย นั่งรถจากพิโลก ลงไปเยยน่ะค่ะเนีีี๊ย

ด้วยความที่อยากทำมากมาย ไปจองเสร็จกลับ อิอิ แ่ต่ก้อ คุ้มค่ะ อยากทำ ไวๆๆจังง

แวะมาบอกเพื่อนๆ ค่ะว่า ตอนนี้คิวยาวไป จะสิ้นปีแล้ว รีบๆ หน่อยน่ะค่ะ อย่าหยุดสวย

อ้อ ใครอยากแลกคิวบอกน่ะค่ะ จิ๊บอยากได้ ช่วงปลายเดือนสิงหา หรือ ปลายเดือนกันยาก้อได้ค่ะ

เพราะเป้นช่วงยังไม่สอบ และ หลังสอบเสร็จพอดีค่ะ ถ้าใครอยาก แลกบอกน่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะ

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

ขอบคุณครับที่มาช่ายอัพเดต

หมอคิวยาวขนาดนี้ผมแพลนไม่ถูกเลยทีเดียว เฮ้ออ!!
เพิ่มเติมให้อีกนิดนะครับ ตอนนี้ทางคลินิค หยุดรับจองคิวแล้วนะครับ

จะทยอยทำเคสที่จองไว้ให้หมดครับ และจะเปิดรับจองคิวอีกครั้งในเดือน ต.ค. ครับ
คุณจิ๊บ มีความพยายามและความตั้งใจสูงมากเลยคัฟ

บอบ เอาใจช่วยให้ได้จมูกสวยๆ น๊าคัฟ

เปนกำลังใจให้คัฟ
ขอบคุณครับคุณเอ

ตั้งใจจะทำ มิย53 และกะจะไปจองช่วง กพ53 อะครับ

อย่างนี้ ตค ต้องรีบเข้าไปจองแล้วรึป่าวเนี้ย
ขอบคุณครับคุณเอ

ตั้งใจจะทำ มิย53 และกะจะไปจองช่วง กพ53 อะครับ

อย่างนี้ ตค ต้องรีบเข้าไปจองแล้วรึป่าวเนี้ย ...
ต้นฉบับโพสโดย GoLFeY เมื่อ 2009-7-26 11:20

เดือนต.ค. ควรรีบไปจองเลยครับ

เพราะเป็นช่วงเปิดรับจองใหม่อีกครั้ง คิวอาจจะได้เร็วครับ

เนื่องจากคิวเก่าๆทำเคสหมดไปแล้ว
อ่อเรื่องคิวผ่าตัด ตอนนี้ เหนคุณหมอบอกว่า รับคิวผ่าตัด แค่วันละ 4 เคสคัฟ
จากปกติ ประมาณวันละ 6-8 เคสคัฟ
เนื่องจากว่าคุณหมอทำงานหนักมาก ก็เลยต้องการลดภาระ และมีเวลาพักผ่อนให้มากขึ้นคัฟ

คุณหมอลดคิวผ่าตัดลง ก็ส่งผลให้คิวคุณหมอยาวขึ้นไปอีกอ่าคัฟ
บอบก็ขอเอาใจช่วยสำหรับคนที่อยากที่นี่จิงๆน๊าคัฟ

แต่สำหรับเพื่อนคนไหน ที่รอไม่ไหว ก็มีทางเลือกอื่นๆ อีกเยอะน๊าคัฟ
ลองหาข้อมูลดูเยอะๆ คัฟ คุณหมอเก่งๆ มีอีกเยอะคัฟ
อยู่ที่ตัวเราเองมากกว่าคัฟ ว่าจะชอบผลงานหมอ ผลงานหมอโดนใจเรารึเปล่าอ่าคัฟ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
แต่ ยังไม่เปิดจองคิวปีหน้านะคะ ตอนนี้ทางคลีนิค กำลังเร่งเคลียร์เคสของปีนี้อยู่ค่ะ
จองคิวให้เริ่มจองใหม่เดือนตุลาหรอครับ พฤหัสนี้ได้คิวปรึกษากะจะไปจองด้วยเลย สงสัยจะได้เเต่ปรึกษา

เหอ เหอ
คือถ้าคิวยาวไปจนถึงสิ้นปี น่าจะปิดรับแล้วอ่ะค่ะ ตอนนี้ คิวผ่าตัดไปถึงปลายพฤศจิแล้วค่ะ
ถ้าวันนึง 4 เคส ก้ออีก 120 คน ก้อปิดของปีนี้แล้วค่ะ
เพิ่มเติมให้อีกนิดนะครับ ตอนนี้ทางคลินิค หยุดรับจองคิวแล้วนะครับ

จะทยอยทำเคสที่จองไว้ให้หมดครับ และจะ ...
ต้นฉบับโพสโดย nanvaris เมื่อ 2009-7-26 11:14

ขอบคุณข้อมุลฮะจะได้เอาไปบอกเพื่อนๆ
เป็นกำลังใจให้ค๊า
แล้วน้องอุ๊นี่ได้แก้จมูกหรือยังคะ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-26 15:00:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วุ้ววว

ดีจัง กระทู้นี้ มีคน ผ่านมาเยอะ  มาช่วยกันอัพเร็วเพื่อเพื่อนๆ

ขอบคุง พี่ๆทุกคนค่ะ จิ๊บ ไม่ แพ้เวลาค่ะพี่ๆๆขาาา เพื่อความสวย รอได้ จะได้ไม้ต้องมานั่งแก้ และ ก้อ เจ็บหลายๆๆหนค่ะ สู้ ๆๆ ค่ะ เป้นกำลังจัยให้ทุกคน และ ขอบคุงทุกกำลังจัยค่ะ
ในเล่ม อาจจะมี คิวปรึกษา หรือ คิวสำรอง รวมอยู่ด้วยก้อได้นะคะ
ถ้าช่วงนี้ วันนึงยังผ่าตัดวันละ 6-8 เคส อยู่ค่ะ แต่คุณหมอกำลังลดการรับเคสของแต่ละวันค่ะ
โอ้ วันละ4เคส
เคสนึงประมาณ2ชั่วโมง
คิดดูว่าต้องยืนวันแปดชั่วโมง นี่มันเหนื่อยแค่ไหน
เอาคุณภาพดีกว่าปริมาณครับ

ยังไงพวกเราก็อดทนรอได้คร้าบ

จขกท ก็สู้ๆครับ
รอครับ มั่นใจกับทรงโอเปิ้ลอะ เดือนพฤศจิกายนลอยกระทงเสร็จก็มาทำจมุกต่อเรย หายทันปีใหม่ไหมนี้
ผมก็เพิ่งจะไปจองมาเมื่อวันเสาร์ครับ กะจะทำจมูกและตาพร้อมกัน ได้ทำวันที่ 26 พฤศจิกายน  ครับ อิๆได้ทำไกล้ๆ จขกท เลย
รีบน แสดงว่าจอง 2 คิวสิคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้