ดู: 2434|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำจมูก แล้วไปยิงเลเซอร์ที่จมูกได้มั้ย

[คัดลอกลิงก์]
พอดีทำจมูกมา แล้วอยากไปยิงเลเซอร์ที่จมูก เพราะมันมีจุดด่างดำ และหลุมเล็กๆอยู่เยอะ  มันจะมีผลไปถึงซิลิโคนอะไรแบบนี้มั้ย
น่านสิๆ อยากรู้
ตามที่พี่โอมเคยบอกมา ระยะยาว ซิลลี่หดค่ะ
รอพี่โอมมาคอนเฟิมอีกทีนะคะ
ช่ายคัฟพี่โอม เล่าหั้ยฟังว่า
เคยไปเลเซอร์มา แล้วไปเลเซอร์ที่จมูก
ทำหั้ยซิลิฯหดลง เนื่องมาจากความร้อนของเลเซอร์อ่าคัฟ
โอเปิ้ลคนนึงล่ะคัฟที่จะไมไปเลเซอร์แถวจมูกเด็ดขาด
ไม่ลองไม่รู้นะ แต่อย่าลองเลย คง มีผลมะดีกะจมูก มั้ง เราก็ยังไม่เคยอ่า
อืม...น่าคิดนะเนี่ย..
ดันๆอยากรู้เหมือนกัน
ขอ share ด้วยคนนะครับ
อันนี้ยังไม่ได้ทำจมูก เลยยังไม่รู้นะครับว่าจริงๆ เป็นอย่างไร
แต่เท่าที่ถามผู้รู้นะครับ ทั้งที่คลินิก Skin และที่คลินิก ฟอร์จูน
คุณหมอที่ คลินิก Skin บอกว่าทำได้ครับ แต่ต้องเลือกชนิดและความลึกของ laser
ส่วนพี่ที่คลินิก ฟอร์จูน บอกว่าไม่เป็นไรอ่ะ
เพราะส่วนตัว ก็ทำ laser อยู่เรื่อยๆ เลยกลัวอยู่เหมือนกัน ว่าถ้าทำจมูกแล้ว จะทำ laser ต่อไปลำบากอ่ะ
:)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้