ดู: 4690|ตอบกลับ: 35
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จะทำจมูกวันพรุ่งนี้แล้วค่ะ ตื่นเต้นมากมาย เตรียมตัวยังไงดีค่ะ?

[คัดลอกลิงก์]
แบบว่าพรุ่งนี้จะทำจมูกแล้ว ตื่นเต้นนิดหน่อย แต่กลัวช้ำ กลัวบวมมากมาย....>,<

แต่อาการนอยด์ ก็เข้าใจว่าทุกๆ คนที่ผ่านการศัลยกรรมมา จะต้องเจอกันทุกคน...อันนี้พอเตรียมใจไว้บ้างแล้วค่ะ ^^

อีกอย่างหนึ่งคือการเตรียมตัว ตอนนี้ไปขุดกระทู้เก่าๆ เกี่ยวกับการเตรียมตัวก่อน-หลัง เสริมจมูกมานั่งอ่าน นั่งศึกษา

ได้ความรู้มากมาย เยอะแยะไปหมด 555+

เอาไว้พรุ่งนี้ทำมาเสร็จเรียบร้อยแล้ว จะไม่ลืมมารีวิวให้เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ในบอร์ดได้ยลโฉมกันนะค่ะ...

ตอนนี้ก็ดูหน้าตา before ของเราไปพลางๆ ก่อนและกัน 555+ (หลอนๆๆๆ อิอิ)

ปล.
- เป็นศิษย์หมอเฉลิมค่ะ
- พรุ่งนี้ตอนหกโมงครึ่ง ถ้าเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ คนไหนในเว็บฯ ว่างๆ ไปแวะให้กำลังใจเปิ้ลได้นะค่ะ
จะไปเกาะขอบเตียงเลยครับน้องเปิ้ล
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-23 21:17:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณพี่เอ ที่อุตส่าห์จะไปเกาะถึงขอบเตียงน้องนะค่ะ อิอิ

ขอบคุณพี่กั้งด้วย ถึงไม่ได้ไป แต่ก็ยังเป็นกำลังใจให้น้อง^^
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ขอให้สวยสมใจไม่มีปัญหาอะไรนะครับเปิ้ล :)
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-23 21:24:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แหะๆๆ พ่อแม่อยู่ลำปางโน้น...แล้วจะไหว้ยังไงค่ะเนี่ย...

สาธุ!!! สมพรปากพี่กั้ง...
แวะมาให้กำลังใจค่ะ เรานัดวันที่ 17 เดือนหน้า

คงตื่นเต้นน่าดูเหมือนกัน

ยังไม่เคยเจอหน้าคุณหมอเลย
เก๋เปงกำลังใจให้คร้า.......เย้ๆๆ ..พรุ่งนี้ว่าง....ใครจะปาย ยันฮี บ้าง...ปายด้วยกันไหม??
น้องเปิ้ล ตอนนี้ก้อทำจัยหั้ยสบาย ๆ น้า
พี่โอเปิ้ลคอยเปนกำลังจัยหั้ยน้าจ๊ะ
พรุ่งนี้สวยแล้วสินะครับ
อิ อิ

พี่เปิ้ลครับ ไม่รู้พรุ่งนี้ผมจะสะดวกไปหรือป่าว ?
ยังไงเด๋วพรุ่งนี้จะโทรหานะครับ
ความสวยรออยู่ สู้สู้ ค่ะ
น่าอิจฉา คน จะได้ทำ อ่า เค้ารอ...
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-23 22:52:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แอร๊ยยย หล่อนไม่มีโทรศัพท์ หริอไม่ก็ เว๊บแคมหรอ

แล้วสร้างภาพโดยการคุยกับคุณพ่อ คุณแม่ แล้ว

บอกว่า อ่ะ ...
ต้นฉบับโพสโดย ก้องตะวัน เมื่อ 2009-7-23 21:36

คร่า...พี่กั้ง เรียบร้อยแล้วค่ะ^^ ขอบคุณที่ให้คำแนะนำนะค่ะ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-23 22:55:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณSka_Paradise, dada, เก๋, พี่โอเปิ้ล, น้องแบงค์, Maooy นะค่ะที่มาเป็นกำลังใจให้

ปล.
- ตกลงพี่โอเปิ้ลไปได้ไหมค่ะเนี่ย...อิอิ
- จะรอคำตอบรับ "ตกลงไป" จากน้องแบงค์พรุ่งนี้นะคับ เอิ๊กๆๆๆๆ (มัดมือชก)
ได้ทำสักทีนะฮะ เหมือนกับได้สวยซักที
เป็นกำลังใจให้นะ  สู้ๆ
ขอให้ออกมาสวยสมใจนะคราบ โชคดีคราบ
เป็นกำลังใจให้
โชคดีน่ะคับ ขอให้ออกมาสวยยๆๆๆๆ
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-23 23:21:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อิอิ ขอบคุณทุกๆ คอมเม้นท์ที่มาเป็นกำลังใจให้น่ะค่ะ

ถ้าสวยๆๆ แล้ว ขอมีแฟนหน้าตาเหมือนรีบน ^ นี่เลยได้ป่ะ?? 555+

ฝันเฟื่องจิงๆ เลยเรา
กำลังใจ ผม ก็ยากทำนะ
ไปนอนก่อนนะครับพี่เปิ้ล
อย่านอนดึกนะครับ

ฝันดีครับ
ป่านนี้ น้องปลาตื่นเต้นแค่ไหนแล้วเนอะ อิอิอิ นึกแล้วก้นึกถึงตัวเองตอนไปทำเลยอ่ะ ตื่นเต้นๆ
แล้วก้อยากไดกำลังใจเยอะอ่ะ แต่ตอนพี่ทำไม่มีใครไปหากำลังใจเล๊ย...
แล้วรู้สึกว่า อยากให้เพื่อนๆ ไปกันเยอะๆ ดังนั้น ในฐานะคนมีประสบการณ์ .... พี่ตั้มไปด้วย
จะเอากำลังใจใส่กระสอบใบโตๆ ไปฝากน๊ะจ๊ะ น้องปลา....
เข้ามาให้กำลังจายนะครับ น้องเปิ้ลลลลลลลลลลล
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้