ดู: 2263|ตอบกลับ: 19
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หนูสมาชิกใหม่ ขอรบกวนหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
หน้าหมวย แต่ไม่ขาว ไม่สวย ไม่เอ็กซ์ อ่ะค่ะ
ตามรูปที่แนบมานะคะ ปรึกษาพี่ๆหน่อยค่ะ
1. ดั้งแบนมากค่ะ
2. ช่วงปลายดันเป็นชมพู่ผลโตอีก และมีความรู้สึกว่า ดั้งจะเอียงมาทางซ้าย (มองตรงผ่านหน้าจอเลยนะคะ)
3. ตาตี๋อีกต่างหาก(แต่ส่วนตัวไม่ซีเรียสเรื่องตาค่ะ)
4. เจาะหูแล้ว หายยากจังค่ะ

คำถามรวมๆ นะคะ

หนูทำแล้วจะดี หรือแย่ลงคะ  แล้วช่วงปลายที่เป็นชมพู่จะเล็กลงไหมคะ
แล้วมันจะยิ่งรั้งตาให้ตี๋ลงกว่าเดิมมากหรือไม่
ส่วนเจาหู เกี่ยวอะไร  เหอะๆ  แล้วหนูจะแพ้ซิลิโคนหรือเป็นหนองเป็นแผลนานไหมคะ

รบกวนพี่ๆด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

(นี่ขนาดยังไม่ได้ไป แค่นึกว่านั่งรอหมอ  ก้อมือเย็นแล้วอ่ะ เหอะๆ จงแบนต่อไป ยัยหนูหริ่ง)
ขอเจิมแระกัน อิอิ

รอกูรูมาตอบนะค่ะ....เปิ้ลก็ยังอาศัยพี่ๆ ในเว็บบอร์ดเป็นที่ปรึกษาให้อ่ะค่ะ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-13 01:14:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณกำลังใจจากพี่แก้วมณีนะคะ

มีกำลังใจขึ้นอีกแยะ  
อยากเหนรูปตรงๆค่ะ ดูแบบนี้แล้วไม่ชัดอ่ะค่ะ เรยไม่รู้ว่าเอียงยังงัย เพราะรูปมันเอียงอ่ะค่ะ
ถามจากคุนหมอมาแล้ว เรื่องโอกาสการแพ้ซิลิโคน ที่คุนหมอเฉลิม ท่านบอกตั้งแต่ทำมา ไม่เคยมีใครแพ้ค่ะ
ส่วนเรื่องหู น้องคงหมายความประมานว่า ทำไรกะตัวแล้วแผลหายยากใช่มั้ยคะ เรื่องนี้พี่ก้อเปนค่ะ ถาเรารู้ว่าเราเป็น เราก้อต้องดูแลรักษาดีดีนะคะ
ส่วนเรื่องตานะคะ พอน้องทำจมูกเสดนะคะ ตาจะดูสวย หวานขึ้น อันนี้พี่ไม่รู้ว่ามันเพราะไร แต่มันเปนไปแล้ว อย่างของพี่จาก 2 ชั้นหลบใน มีมั่งไม่มีมั่ง ตอนนี้มันกลายเปน 2 ชั้นเล็กๆแต่ถาวรไปแร้นจ้ะ
เรื่องชมพู่ นี่พอเสิรมเสด มันจะลดลงค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-13 01:44:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอียงอ่ะค่ะ

งี้เป็นเคสปกติหรือป่าวคะ

เสริมได้ไหมคะ[img][/img]
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-13 01:46:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จำได้ลางๆ

ตอนเด็กไปกระแทกพวงมาลัยรถ แต่ไม่ร้องไห้

แล้วก้อลืมๆไป  อาจทำให้เอียงๆ เพราะเหตุการณ์นั้นค่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-13 01:48:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอียง แบน บาน
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-13 10:27:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ค่า  ตัดสินใจ พร้อมความกล้าล่ะ

เด๊ยวไปปรึกษาคุณหมอล่ะค่ะ

ไว้จะมาอัพเดทให้พี่ๆ ฟังนะคะ

11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-17 13:20:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โทรไปนัดพบคุณหมอ เฉลิม  3 สค. นี้

เริ่ม จิตตกอ่ะค่ะ  พอคนรอบข้างรู้ว่าจะทำ

มีแต่คนบอกว่าทำทำไม  ออกมาไม่สวยล่ะ   เด๊ยวก้อเน่า ฯลฯ

เห้ออๆๆๆ   แต่หนูแบนมากๆๆอ่ะ  คิดว่าถ้าทำก้อคงจะดูดีขึ้น

แต่ทำไมๆๆ ทุกๆคน แงๆๆๆๆๆๆ

~ ~'  จิตตกอย่างรุนแรง

(นี่แค่นัดพอหมอนะนี่)
โทรไปนัดพบคุณหมอ เฉลิม  3 สค. นี้

เริ่ม จิตตกอ่ะค่ะ  พอคนรอบข้างรู้ว่าจะทำ

มีแต่คนบอกว่าทำทำไม  ออกมาไม่สว ...
ต้นฉบับโพสโดย nongnu111 เมื่อ 2009-7-17 13:20

ทุกคนที่คัดค้าน

คือไม่มีข้อมูลอย่างที่เรามี

คิดว่าการศัลยกรรมน่ากัว

แต่ถ้าเราศึกษาหาข้อมูลดีแล้ว

รู้จักข้อดี ข้อเสีย ยอมรับผมที่จะเกิด

รู้ถึงวิธีดูแลตัวเอง หลังการทำศัลยกรรม

เราก็ควรมั่นใจในตัวของตัวเองนะคับ

การทำศัลยกรรม ทุกวันนี้ถือเป็นเรื่องธรรมดาไปแล้วคับ

นอกจากจะเป็นการแก้ไขข้อบกพร่องทางร่างกายเราแล้ว

สำหรับบางคนยังเป็นการเติมเต็มในส่วนของจิตใจด้วยครับ

ยังไง ชาวดั้งโด่งก็เป็นกำลังใจให้นะคับ
เราก้อโดนหนักเรยค่ะ ตอนก่อนทำ โดนแบบ โด่งแล้วนะจะทำเพื่อไร
มากมาย 108 อย่าง  ค่ะ ต้องผ่านวิกฤตินั้นให้ได้ค่ะ
เชิดหน้าท้าทายไปเรย ชั้นสวยแล้วอย่าตะลึงแระกัน
เราไม่เชื่อหรอกค่ะ ว่าไม่มีใครอยากดูดีขึ้น
แต่คนที่จะกล้าลุกขึ้นมาทำจริงๆต่างหากที่จะจะดูดีขึ้นได้
เพราะงั้นนะคะ เชื่อเหอะ คนที่แอนตี้คุณ อาจจะมีหลายคนที่อยากทำ แต่ไม่กล้าก้อได้นะ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-24 21:17:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รู้สึกอบอุ่นดีจังค่ะ
เข้ามาเป็นกำลังจัยหั้ยอีกคนน้าคัฟ
ทำไปเลย ตามอย่างที่หัวจัยเรียกร้องไปเลยคัฟ
ออกมาแล้วสวยแน่นอน
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-25 20:56:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
^
^
^
อิอิ

ได้มาอีก 1 กำลังใจ  

ขอบคุณค้า
ม่ายต้องห่วงน้าคัฟ
ที่นี่มีกำลังจัยหั้ยเสมอคัฟ
(ถ้าต้องการน้าคัฟ อิอิ)
หน้าตาคุณไม่ได้แย่อยางี่คุณพูดมาเลยครับ
ผมว่าน่ารักดีออกครับ ทำจมูกนิด ตาหน่อย ก็ออกมาดีแล้วครับอย่างอื่นค่อยว่ากันอีกที

เรื่องหูผมก็เป็นครับแต่เป็นตำแหน่งช่วงบนครับยังไงก็ไม่หายครับเลยทำใจต้องถอกออก
ผมคิดว่ามันอาจจะเป็นบางคนครับ ผมก็ไม่รู้เหือนกันไม่ใช่หมอครับ อิอิ

ขอให้โชคดีครับ
เสริมให้โด่งก็ไม่เปนชมพู่แล้วคัฟ
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-26 18:35:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ล้นหลามค่ะ กำลังใจ

แต่หนูยังไม่มีคิวผ่าเลยอ่ะค่ะ  เห้อออ...
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้