12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: pokpokko
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จะทำจมูกวันพรุ่งนี้แล้วค่ะ ตื่นเต้นมากมาย เตรียมตัวยังไงดีค่ะ?

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-24 14:47:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ป่านนี้ น้องปลาตื่นเต้นแค่ไหนแล้วเนอะ อิอิอิ นึกแล้วก้นึกถึงตัวเองตอนไปทำเลยอ่ะ ตื่นเต้นๆ
แล้วก้อยากได ...
ต้นฉบับโพสโดย king_sun เมื่อ 2009-7-24 14:19

พี่ตั้มค่ะ น้องเปิ้ลค่ะ ม่ะช่ายน้องปลา อิอิ

พี่ตั้มจะมาด้วยจิงๆ หรอค่ะ เย้ๆๆๆ มาให้ได้เลยนะค่ะ

ขอบคุณที่เป็นกำลังใจให้ค่ะ
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-24 14:47:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เข้ามาให้กำลังจายนะครับ น้องเปิ้ลลลลลลลลลลล
ต้นฉบับโพสโดย achita เมื่อ 2009-7-24 14:30

ขอบคุณมากๆๆ นะค่ะ พี่อชิ

ได้กำลังใจเยอะ รู้สึกดีมากขึ้นเลยอ่ะค่ะ
ทำกี่โมงอ่ะเปิ้ล ทำไมยังอยู่ในนี้

พี่คิดว่า ทำเสร็จแล้วซะอีก:)
พี่ตั้มค่ะ น้องเปิ้ลค่ะ ม่ะช่ายน้องปลา อิอิ

พี่ตั้มจะมาด้วยจิงๆ หรอค่ะ เย้ๆๆๆ มาให้ได้เลยนะค่ะ

ขอบคุณท ...
ต้นฉบับโพสโดย pokpokko เมื่อ 2009-7-24 14:47

อ่ะ ขอโทษ พิมพ์ชื่อผิด ....น้องเปิ้ลคนสวย ... แต่ไปแน่นอนครับผม... อิอิอิ
ขอให้สวย สมใจอยากนะคูณเปิ้ล

เเระเอาภาพสวยๆ มาให้ชมด้วยนะค่ะ *-*
เป็นกำลังใจให้พี่เปิ้ลอีกคนนะก๊าบบ สวยแล้วเอามาให้ชมกันบ้างนะก๊าบบบ
ออกมาสวยแน่ๆเลยจ้า เป็นกำลังใจให้
น้องเปิ้ล เป็นไงบ้างน้อ...
เป้นยังไงบ้างค้า ดูแลตัวเองด้วยค่า ห่วงๆ

อยากเห้นๆ อิอิ ปูเสื่อๆ
กระทู้เจ้าเปิ้ล ล่อไป 8 หน้าแล้วกี้ ฮอตจิงๆ โดนพี่ๆปู้ยี่ปู้ยำทำจิตตกซะขนาดเน้
36#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-27 00:29:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำมาเรียบร้อยแล้วคร่า..

ตามไปดูได้ที่นี่เลยคร่า...คลิกเบาๆ นะค่ะ เด่วตะหมูกเปิ้ลจะกระเทือน 555+ (เกี่ยวกันมั๊ย..??)

http://www.dungdong.com/viewthre ... &extra=page%3D1

:)
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้