ดู: 3720|ตอบกลับ: 20
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] 1 เดือนเต็มๆ ที่เซแลปคลินิค

[คัดลอกลิงก์]
ก่อนทำ !!! โหย นี่มีนอีแจ๋วชัดๆๆหน้าก็บ้านๆคางยาวดั้งแหม เพื่อนล้อว่าแอดดี้ผีน่ารักเลย T^T

หลังทำได้ 10วันคะ บวมเป็นอวตาลเลยไม่กล้าแม้แต่จะคิดไปไหน แงๆ

เริ่มมีแววคนสวยยังจร้า 15 วันแล้วว

และแล้วก็ปัจจุบัน 1 เดือนพอดีเลยนะ

IMG02169-20121103-1434.jpg (66 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 4)

ตัดปีกเพิ่มอีกมั้ยคะ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุนจร้า  โพสต์ 2012-11-3 20:08
ไม่แน่ใจคะ รอถามผู้รู้เนาะ ขอให้สวยๆๆๆๆนะคะ  โพสต์ 2012-11-3 20:06
น่าจะ ตัดนะคะ รอมันหายบวมก่อน เอ่อ พอทราบไหมคะ ตัดปีกต้องพักฟื้นกี่วัน  โพสต์ 2012-11-3 20:03
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-11-3 20:07:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รอเวลา หายบวม และตัดปีก คะ

ถ้าตัดปีกด้วยสวยเป๊ะแน่นอนจ้า  โพสต์ 2013-2-5 21:45
ธรรมชาติ สวยดีค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-11-3 20:31:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย fine_zz เมื่อ 2012-11-3 20:15
ธรรมชาติ สวยดีค่ะ

แต้งกิ้วคะ
1 เดือน สวยเลย ^^ ของพี่เพิ่ง7 วันยังเหลืองๆบวมๆเลย อยากให้ถึง1เดือนเร็วๆจังเลย
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-11-3 21:43:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย janenypan เมื่อ 2012-11-3 21:39
1 เดือน สวยเลย ^^ ของพี่เพิ่ง7 วันยังเหลืองๆบวมๆเลย อยา ...

55 +อ่อคร้า ของหนู 14 วันหายบวมแล้วว อ่า อยู่ที่แต่ละคน ด้วยคะ ปลายของเค้ายังบวมอยู่เลย ต้องรอ 3 เดือน ?? ถ้ามันสวยแล้ว คงไม่ตัดปีกแล้วละ ^^ อิอิ เดี๋ยวก็สวยแล้วคะใจเย็นๆๆ ขยันประคบบ่อยๆๆสวยเช้งแน่นอน

ทำไงได้ พ่อหั้ยมางี้เซงดันที่ไม่หน้าเหมือนแม่ อะสิ  โพสต์ 2012-11-4 18:03
ไม่ตัดปีกไม่ได้แล้วละ เพราะ ปีกใหญ่ ปลายจมูกโต ทรงผู้ชายชัดๆ  โพสต์ 2012-11-4 11:39
ธรรมชาติคะโด่งไม่ได้มากไม่เข้ากับหน้าโด่งมากจะตลกหน้าจะเบี้ยวด้วย  โพสต์ 2012-11-4 08:20
ตอนทำหมอบอก ทรงอะไรค่ะ พุ่ง หรือธรรมชาติ  โพสต์ 2012-11-3 23:25
หน้าเปลี่ยนเลยค่ะ จมูกเราคล้ายๆๆกัน อิอิ

จร้าคนทักเยอะ  โพสต์ 2012-11-4 18:03
ต้นฉบับโพสต์โดย looknamzii เมื่อ 2012-11-3 21:43
55 +อ่อคร้า ของหนู 14 วันหายบวมแล้วว อ่า อยู่ที่แต่ละค ...

ไม่ตัดปีกไม่ได้แล้วละ เพราะ ปีกใหญ่ ปลายจมูกโต ทรงผู้ชายชัดๆ

ก่อนทำ !!! โหย นี่มีนอีแจ๋วชัดๆๆหน้าก็บ้านๆคางยาวดั้งแหม เพื่อนล้อว่าแอดดี้ผีน่ารักเลย

หลังทำ !!! โห หน้าเหมือนกระเทย  เพราะทรงจมูก
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-11-4 18:02:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย amplemiracle เมื่อ 2012-11-4 11:38
ไม่ตัดปีกไม่ได้แล้วละ เพราะ ปีกใหญ่ ปลายจมูกโต ทรงผ ...

อื้มมมม คะ ประมานนั้น ? รอก่อนนะ มันยังไม่ถึงเวลาที่ต้องทำ

อยากทำตา กะปีก ? ใจจะขาดแล้วละคะ ? คือทำไม่ได้เพราะ ติดเรียน และเวลาพักฟื้น อะ สิ่ T^T เซงมากมาย
รวมกระทู้

[เสริมจมูก] รีวิวเสริมจมูกจาก celed clinic คะ
http://www.dungdong.com/forum.ph ... &extra=page%3D9

[เสริมจมูก] เสริมจมูกกับ เซแลปคลินิค 9 วันคะ
http://www.dungdong.com/forum.ph ... &extra=page%3D9

[เสริมจมูก] 14 วันแล้วนะคะ ^^ เซแลป คลินิค
http://www.dungdong.com/forum.ph ... &extra=page%3D8

[เสริมจมูก] 1 เดือนเต็มๆ ที่เซแลปคลินิค
http://www.dungdong.com/forum.ph ... &extra=page%3D8

^^ คือหน้า เราต้องทำอะไรเพิ่มอีกบ้างอะ
http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=51476
ต้นฉบับโพสต์โดย looknamzii เมื่อ 2012-11-4 18:02
อื้มมมม คะ ประมานนั้น ? รอก่อนนะ มันยังไม่ถึงเวลาที่ ...

looknamzii  ว่าการทำศัลยกรรมถึงไหนแล้วเห็นโพสให้คนอื่นหน้าเสียหมดเลยคะ  โพสต์เมื่อครึ่งชั่วโมงก่อน

looknamzii  อื้ม บางทีคุณ amplemiracle ก็พูดตรงไปมากนะคะ : )) คุณช่วยเอารูปลงหน่อยสิคะ

คุณน้องเองยังเคยบอกว่า ...เพื่อนล้อว่าแอดดี้ผีน่ารักเลย ...อย่างนี้ไม่หน้าเสียกว่าหรือครับ

และ ก็เคยเข้าใจผิดว่า... ช่ายมีแต่คนบอกเรา โอเคหมดแล้วแต่ตาเหมือนผู้ชายมากกกก !!!

หากคุณน้องไม่ได้รับคำวิจารณ์ตรงๆจากผมให้เห็นความจริง ป่านนี้คงยังเข้าใจผิด และไม่รู้ว่า จมูกโตทำให้หน้าเหมือนผู้ชาย จึงถูกเพื่อนๆล้อว่า กระเทย

ผมอุตส่าห์แนะนำความจริง และในที่สุด คุณน้องก็เข้าใจถูกว่า จมูกจากหมออนุชิต เซเลบคลินิกมีปัญหาจริงๆ คุณน้องยังมาพูดแบบนี้อีก เฮ้อ
ขนาดพูดตรงๆ ยังไม่ค่อยเข้าใจเลย แล้วพูดอ้อมไปอ้อมมา เมื่อไรจะเข้าใจครับคุณน้อง  

ถ้าไม่มีคนพูดตรงๆอย่างนี้ ก็มีแต่ชมว่าสวยๆไปเรื่อย  ทั้งๆที่จมูกทรงผู้ชายนี่นะสวย ปลายโตบวม ทำให้หน้าเหมือนผู้ชาย

ผมเข้าใจดีนะว่า คนชอบคำชม ไม่ชอบคำติ
ถ้าไม่ยอมรับความจริง ก็บอกว่าเสียหน้า จึงได้หน้าแย่ๆต่อไปเพราะไม่ได้แก้ไข
หรือคุณน้องชอบแบบนี้     

^^ คือหน้า เราต้องทำอะไรเพิ่มอีกบ้างอะ
http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=51476
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-2 21:23:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย amplemiracle เมื่อ 2013-2-2 21:03
looknamzii  ว่าการทำศัลยกรรมถึงไหนแล้วเห็นโพสให้คนอื่นห ...

:) เข้ืา ใจคะ ว่า มัน เป็นยังไง !! แต่พี่ก็คงไม่ชอบให้ใครมาก้าวก่ายหรือล้ำเส้นเขตที่เราไม่ควรก้าวก่ายกันนะคะ เพราะเราก้ ต่างคนต่างอยู่ ๆ อยู่ แล้ว ไม่ควรมาล้ำเส้นกันนะคะ เพราะ หนูเข้าใจว่าตอนนี้ พี่คงอารมณ์เสียแน่นอน หนูเข้าใจ แต่ว่า บางที พี่อาจจะทำร้าย คนอื่นด้วยตัวอักษรนะคะ เพราะ ที่พวกหนูไม่สามารถเข้าไปดูกระทู้พี่ได้ เพราะพี่ไม่เคยรีวิว หนัง หน้าให้ดูเลย นะคะ ก็เลย อยากทราบหนังหน้าพี่ว่า ดีแค่ไหน หนูมั่นใจ ว่า 100 % อีกครึ่งนึง คงไม่มีใคร ชอบ พี่ แน่นอน หนูไม่ได้ ว่าใครก้าวก่ายใครนะ เพราะ หนู อยู่ เฉยๆๆๆ และพยายามอดทน คำพูดของพี่ที่โพสกลับมา เพราะ อยากอดทน เข้าใจอารมณ์ตัวเอง หนูเข้าใจ ว่าการทำศัลยกรรมมันมีผิดพลาดได้ ต้องแก้เรื่อยๆๆๆ กว่าจะ สวยและต้องใช้เวลา คะ พี่ควรอยู่ เฉยๆๆๆ จะดีกว่านะคะ ไม่ควร มา เรียกร้องพูดพร่ำเพ้ออะไรมาก บางที ดู แต่ตามึงไม่ต้องพิมพ์มากก็ได้คะ มันคงจะดีกว่านี้แน่นอน

หลายคนก็ยังไม่เข้าใจ...พี่เจอมาเยอะนะคนแบบนี้ หนักกว่าน้องก็เจอมาแล้ว!  โพสต์ 2013-2-2 22:31
พี่ไม่เคยคิดร้าย อย่างที่คุณน้องเข้าใจผิดแน่นอน เพราะ เจตนาดีเสมอ  โพสต์ 2013-2-2 22:28
ถ้าคุณน้องเข้าใจจริงก็คงไม่พูดแบบนี้แน่ ...พูดจาไม่สุภาพ ระวัง! โดนแบน  โพสต์ 2013-2-2 22:27
ต้นฉบับโพสต์โดย looknamzii เมื่อ 2013-2-2 21:23
:) เข้ืา ใจคะ ว่า มัน เป็นยังไง !! แต่พี่ก็คงไม่ชอบให้ ...

:) เข้ืา ใจคะ ว่า มัน เป็นยังไง !! แต่พี่ก็คงไม่ชอบให้ใครมาก้าวก่ายหรือล้ำเส้นเขตที่เราไม่ควรก้าวก่ายกันนะคะ เพราะเราก้ ต่างคนต่างอยู่ ๆ อยู่ แล้ว ไม่ควรมาล้ำเส้นกันนะคะ เพราะ หนูเข้าใจว่าตอนนี้ พี่คงอารมณ์เสียแน่นอน หนูเข้าใจ แต่ว่า บางที พี่อาจจะทำร้าย คนอื่นด้วยตัวอักษรนะคะ เพราะ ที่พวกหนูไม่สามารถเข้าไปดูกระทู้พี่ได้ เพราะพี่ไม่เคยรีวิว หนัง หน้าให้ดูเลย นะคะ ก็เลย อยากทราบหนังหน้าพี่ว่า ดีแค่ไหน หนูมั่นใจ ว่า 100 % อีกครึ่งนึง คงไม่มีใคร ชอบ พี่ แน่นอน หนูไม่ได้ ว่าใครก้าวก่ายใครนะ เพราะ หนู อยู่ เฉยๆๆๆ และพยายามอดทน คำพูดของพี่ที่โพสกลับมา เพราะ อยากอดทน เข้าใจอารมณ์ตัวเอง หนูเข้าใจ ว่าการทำศัลยกรรมมันมีผิดพลาดได้ ต้องแก้เรื่อยๆๆๆ กว่าจะ สวยและต้องใช้เวลา คะ พี่ควรอยู่ เฉยๆๆๆ จะดีกว่านะคะ ไม่ควร มา เรียกร้องพูดพร่ำเพ้ออะไรมาก บางที ดู แต่ตา มึง ไม่ต้องพิมพ์มากก็ได้คะ มันคงจะดีกว่านี้แน่นอน

.........................................................................................................

อ่านแล้วรู้เลยว่า คุณน้องอารมณ์เสียแน่นอน แต่มากล่าวหาว่าพี่ นั้นแสดงถึงว่า น้อง ไม่รู้จักตัวเอง เพราะ EQต่ำมาก จึงพูดมึงๆ( แม้จะยังไม่มีกูก็ตาม) โดยไม่รู้อารมณ์ตัวเอง

พี่เจอมาเยอะนะคนแบบนี้ หนักกว่าน้องก็เจอมาแล้ว

พูดจาไม่สุภาพ ระวัง! โดนแบน

พี่เข้าใจนะ พ่อแม่อาจสั่งสอนมาดี แต่คนที่น้ำเต็มแก้ว ชาล้นถ้วย จึงไม่ฟังคนอื่น ชอบแต่คำชมหวานๆ แต่ไม่ชอบคำติ ที่อาจแสลงหูแต่ทำให้เราได้แก้ไขปรับปรุง

ถ้าคุณน้องเข้าใจจริงก็คงไม่พูดแบบนี้ แน่นอน
หากคุณน้องคิดว่าพี่ก้าวก่ายหรือล้ำเส้นเขตที่เราไม่ควรก้าวก่ายกัน คุณน้องก็คงไม่ปล่อยให้พี่วิจารณ์คุณน้องทุกๆกระทู้ที่คุณน้องเปิดกระทู้ คุณน้องเองยังเออออห่อหมกตามที่พี่วิจารณ์ทุกอย่าง โดยไม่เคยว่าอะไรสักคำ

ถ้าเราก็ต่างคนต่างอยู่ ๆ อยู่ แล้ว ไม่ควรมาล้ำเส้นกัน คุณน้องต้องเขียนในกระทู้ชัดๆเลยว่า ส่วนตัวเราพอใจมากค่ะ ถ้าใครไม่ชอบก็ดูเพื่อความเพลิดเพลินไปนะคะ ขอบคุณค่ะ   อย่างเช่นกระทู้นี้ พี่จะไม่เข้าไปวิจารณ์เลย เพราะเคารพในความเห็นส่วนตัวเสมอ

[รีวิวจมูก] รีวิว : ศัลยกรรมจมูกกับคุณหมอไพศาล : ไพศาลคลินิกศัลยกรรม บางแค ค่ะ :)
http://www.dungdong.com/forum.ph ... &fromuid=236981

พี่ไม่เคยคิดร้าย อย่างที่คุณน้องเข้าใจผิดแน่นอน เพราะ เจตนาดีเสมอ

ไม่ได้วิจารณ์เพื่อให้เจ้าของกระทู้ มีความสุขและมั่นใจตัวเองมากขึ้น แต่วิจารณ์เพื่อประโยชน์ส่วนรวม คือ คนอ่านอาจมีความรู้ความเข้าใจมากขึ้น เห็นตามความเป็นจริง ไม่ได้เชื่อตามๆกันง่ายๆ โดยไม่ไตร่ตรองให้ดี

หากเค้าทำมาแล้วเค้าพอใจกับสิ่งที่มี  พี่ก็เคารพในความเห็นเสมอ เพราะ ไม่เคยไปบอกให้มาเชื่อตามอีกเลย

ไม่มีใครทำให้เรารู้สึกแย่ได้หรอกครับ ถ้าเรามีจิตใจมั่นคง มีปัญญาเพียงพอในการพิจารณา จะไม่รู้สึกอย่างนั้นแน่นอนครับ

ถ้าเรามีความเชื่อมั่น ใครก็มาทำลายความเชื่อมั่นของเราไม่ได้

การที่กล่าวว่า... เพราะ ที่พวกหนูไม่สามารถเข้าไปดูกระทู้พี่ได้ เพราะพี่ไม่เคยรีวิว หนัง หน้าให้ดูเลย นะคะ ก็เลย อยากทราบหนังหน้าพี่ว่า ดีแค่ไหน หนูมั่นใจ ว่า 100 % อีกครึ่งนึง คงไม่มีใคร ชอบ พี่ แน่นอน .... นั้นแสดงถึงเหตุผลที่ไม่ได้เรื่องของคุณน้อง  

เพราะ ทุกคนมีสิทธิแสดงความคิดเห็น ไม่ใช่ว่าคนที่หน้าตาแย่กว่าเจ้าของกระทู้จะมาคัดค้านไม่ได้ เพียงเพราะ หนังหน้าแย่กว่า   มิฉะนั้น หมอศัลยกรรมหน้าตาไม่ดี แก่ๆ แต่ความรู้และประสบการณ์สูง คงไม่มีสิทธิให้ความเห็นเรื่องความสวยงามเลย
เรื่องนี้ เคยตอบไปหลายครั้งแล้ว แต่หลายคนก็ยังไม่เข้าใจ
จึงไม่เข้าใจว่า คนรู้จริง สำคัญกว่า คนหน้าตาหล่อสวยๆ แต่รู้ไม่จริง !

บางคนอาการหนัก ถึงขนาดมาตั้งกระทู้ว่า หมอหน้าปลวก เลยไม่เชื่อ ไม่กล้าไปรักษาด้วย นั่นแสดงถึง IQ ไม่ดีด้วย เลยคิดไม่เป็น จึงมองคนแค่ภายนอก ไม่ดูถึงข้างในอันเป็นความรู้ความสามารถที่แท้จริง

ถึงตรงนี้ คุณน้องอาจจะไม่ยอมรับตัวเองว่า ดูแค่ภายนอก จึงหลงไปกับโปรของเซเลบ จนทำให้วันนี้ต้องมาถามเรื่องแก้จมูกอีก
แต่พี่ไม่ไปตอบคุณน้องแน่นอนหรอกนะครับ เพราะคุณน้อง ไม่ชอบพี่ก้าวก่ายหรือล้ำเส้นเขตที่เราไม่ควรก้าวก่ายกัน

15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-2 22:25:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย amplemiracle เมื่อ 2013-2-2 22:20
:) เข้ืา ใจคะ ว่า มัน เป็นยังไง !! แต่พี่ก็คงไม่ชอบให้ ...

T^T โอ๊ยย พิม มึงได้ไง วะเนี่ย โอ๊ววว คง เป็นเรื่องเข้าใจ ผิดอะคะ เพราะตอนนั้น หนูคุยโทสับกะเพื่อน แล้ว เคยเป็นไหมคะ ว่า เวลาที่เรา แยกประสาทไม่ออกเนี่ย มัน เอ่อ ว่า ก็พิมตามที่เราพูดไป ไรเงี้ย ขอโทด และกันนะคะ จะเชื่อหรือเปล่า ถ้า หนู คิดจะด่าพี่ คง ด่าตั้งแต่คำ แรกแล้วละคะ คงไมมาพูดดีทีหลังหรอก ซอรี่ ด้วยละกัน

คนเราผิดพลาดกันได้ครับ พี่เข้าใจครับ ขอโทษก็แล้วกันไปครับ  โพสต์ 2013-2-2 22:46
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-2 22:29:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ส่วนอีกเรื่องนึง นะคะ เข้าใจ ว่า โปร ของเซแลป มัน ก็ ดีบ้าง กับคน บางคน ไม่ดีบ้างกับใครๆๆๆ บางคนช่างมันเหอะคะ มันจะ ดีมากดีน้อยแค่ไหน ก็ปล่อยมันไป แต่การที่เถียงไปเถียงมาเพื่ออะไรหรอ ที่หนูเงียบ ไม่ใช่เพราะ แพ้ แต่เพราะ เงียบเพราะสิ่งที่ดีมากกว่า ถ้าพี่ไม่จบอยากจะทำไรต่อไปก็เชิญ เหอะคะ แค่บอกตรงนี้ ว่า อย่า ก้าวล้ำ เส้น ของหนูมากไปเลิก มา Comment ทุกอย่างที่เป้นของหนู ๆๆ ก็จะ ไม่วุ่น วา่ยกะพี่และก็ใครๆๆๆ เข้าใจ ไหมคะ

ต่อไปน้องควรบอกชัดเจนตั้งแต่แรกว่าไม่ต้องComment........ มาบอกตอนนี้มันสายไป 555  โพสต์ 2013-2-2 22:54
การพูดเพื่อทำความเข้าใจ...ไม่ใช่เรื่องแพ้ชนะ เพราะชนะใจตนเองดีที่สุด  โพสต์ 2013-2-2 22:50
ที่พูด...ไม่ใช่เพราะเถียง แต่อธิบายให้รู้ แต่ไม่เข้าใจก็อีกเรื่องหนึ่ง  โพสต์ 2013-2-2 22:49
ต้นฉบับโพสต์โดย looknamzii เมื่อ 2013-2-2 22:29
ส่วนอีกเรื่องนึง นะคะ เข้าใจ ว่า โปร ของเซแลป มัน ก็ ด ...

คุณน้องเป็นคนมองโลกในแง่ร้าย มองคนในแง่ลบ
จึงกล่าวหาคนอื่นว่า  ก้าวล้ำ เส้น  
ปรักปรำคนอื่นว่า มาวุ่นวาย

หากคุณน้องคิดว่าพี่ก้าวก่ายหรือล้ำเส้นเขตที่เราไม่ควรก้าวก่ายกัน คุณน้องก็คงไม่ปล่อยให้พี่วิจารณ์ และแนะนำ คุณน้องทุกๆกระทู้ที่คุณน้องเปิดกระทู้ คุณน้องเองยังเออออห่อหมกตามที่พี่วิจารณ์ทุกอย่าง โดยไม่เคยว่าอะไรสักคำ
อย่างนี้เรียกว่า ความรู้สึกช้า หรือปากอย่าง ใจอย่าง

โปรดทราบ ที่นี่บอร์ดสาธารณะ

ทุกคนมีสิทธิแสดงความคิดเห็นได้อย่างถูกต้อง ตรงไปตรงมา

หากไม่เห็นด้วย มีสิทธิแย้งกลับได้เช่นกัน โดยเหตุและผลอย่างปัญญาชนคนมีการศึกษา

ต่อไปน้องควรบอกชัดเจนตั้งแต่แรกว่าไม่ต้องComment........ มาบอกตอนนี้มันสายไป 555

การพูดเพื่อทำความเข้าใจ...ไม่ใช่เรื่องแพ้ชนะ เพราะชนะใจตนเองดีที่สุด

ที่พูด...ไม่ใช่เพราะเถียง แต่อธิบายให้รู้ แต่ไม่เข้าใจก็อีกเรื่องหนึ่ง

ต้นฉบับโพสต์โดย looknamzii เมื่อ 2013-2-2 22:29
ส่วนอีกเรื่องนึง นะคะ เข้าใจ ว่า โปร ของเซแลป มัน ก็ ด ...

ส่วนอีกเรื่องนึง นะคะ เข้าใจ ว่า โปร ของเซแลป มัน ก็ ดีบ้าง กับคน บางคน ไม่ดีบ้างกับใครๆๆๆ บางคนช่างมันเหอะคะ มันจะ ดีมากดีน้อยแค่ไหน ก็ปล่อยมันไป แต่การที่เถียงไปเถียงมาเพื่ออะไรหรอ ที่หนูเงียบ ไม่ใช่เพราะ แพ้ แต่เพราะ เงียบเพราะสิ่งที่ดีมากกว่า ถ้าพี่ไม่จบอยากจะทำไรต่อไปก็เชิญ เหอะคะ แค่บอกตรงนี้ ว่า อย่า ก้าวล้ำ เส้น ของหนูมากไปเลิก มา Comment ทุกอย่างที่เป้นของหนู ๆๆ ก็จะ ไม่วุ่น วา่ยกะพี่และก็ใครๆๆๆ เข้าใจ ไหมคะ

..............................................................................................................

อืม ปากบอก...มันจะ ดีมากดีน้อยแค่ไหน ก็ปล่อยมันไป
แต่กระทู้นี้ คุณน้องจัดเต็มเลยนะครับ

นี่คือหลักฐาน ที่แสดงถึง การพูดอย่าง ทำอย่าง...ของคุณน้อง

RE: แบน celeb clinic!!! ขอสาปส่ง!!!! [แก้ไข]
http://www.dungdong.com/forum.ph ... E0%B8%87&page=3
ต้นฉบับโพสต์โดย looknamzii เมื่อ 2012-12-31 19:46
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย looknamzii เมื่อ 2012-12-31 19:48

พูดตงๆๆ นะไม่ชอบ ทั้งคลินิค อะ จะตามมา ทืบก็ได้นะ
หมอ ก็ พูด ไม่ได้ดูตัวเอง เลย หู ก็ กลางไม่ทำศัลยกรรม บ้างละ ดั้งก็ไม่มี

ด่าเราหน้าเบี้ยว ต่างหาก ก็ อีแค่โปร 4000 เลยทำเป็นไม่ง้อ ลูกค้า ชิ๊

ขอพูดไว้เลย จะ ไม่ให้ ใครแต่ึคนเดียวไปทำเลย ไร้ฝีมือที่สุด ไปปรึกษา หมอกี่ที่เค้าก็บอกว่าของเรา ทำโด่ง มากๆ ได้ เนื้อจมูก เยอะพอสมควร โถ่ เซแลป จ๋า ไม่มีปัญญาก็พูดมาเถอะ แย่

ปีหน้าจะหาหมอดีๆๆแก้แล้วละ ยิ่งพยาบาลหน้าเค้า เตอร์นะ : ( โอ๊ยยยอย่ได้พูดเลยแต่ละคน

เซง จริง ก้อจิง อะ จะเอาไร กับ 4000-5000 ปิดไปเถอะคลินิค พูดจริง ๆ   

ก็ยัง ไม่ได้ พูดนี้ คะ ว่า เซแลป ดี : )) แค่บอกขึ้นอยู่ กับคน  โพสต์ 2013-2-3 08:30
โด่งขึ้นชัดเจนครับ ทรงเข้ากับหน้าดีครับ ถ้าทำปากอีกยิ่งจะสวยนะครับ
น่ารักจังๆๆ^^
แล้วเค้ามาแพ่มอารัยอะคนนั้นอะ  สิทธิ์ของไคของมันนะค่ะ  สวยคะชอบๆกะว่าจะไปทำอยู่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้