ดู: 27160|ตอบกลับ: 78
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิวศัลยกรรม โดนๆ

[คัดลอกลิงก์]
ช่วยกันทำลิงค์ ของคนรีวิว โดนๆ ทางนี้เลยคัฟ

ผู้ที่รีวิว จะได้รับ เหรียญรางวัลลำดับที่ 1 เพื่อเป็นเกียรติ และเป็นกำลังใจให้น่ะคัฟ

nose-shower-gel-dispenser.jpg (15.57 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 28)

มีแต่คนสวยๆ หล่อ ๆ ทั้งนั้นเลย...
เห็นแย้วอยากทำใกล้แร้วเรา
สวย หล่อ กันทุกคนเลยค่ะ:)
จมูก ตา คิ้ว
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-7-4 03:56

หล่อมากครับ รู้สึกว่าจมูกพี่โอม นับวันจะโด่งขึ้น และปลายก็ย้อยงุ้มขึ้นกว่าเดิมอ่ะ ตานับวันก็เรียวสวยขึ้นอีกด้วย
ขอบคุณมากครับ
สวย หล่อ กันจริง ๆ
จมูก ตา คิ้ว

ย่อ 5 พ.ค. ปี52 035.jpg (21.52 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

ย่อ 5 พ.ค. ปี52 035.jpg

ย่อ 056.jpg (14.8 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

ย่อ 056.jpg

7 มิย. 52 015 ย่อ.jpg (28.42 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

7 มิย. 52 015 ย่อ.jpg

ย่อ 163.jpg (12.55 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ย่อ 163.jpg
....อ๊าของหยกอยากทำจมูก กับทำตาค่ะ

แต่เท่าที่ดูดูก้อ หมอแต่ล่ะคนฝีมือและทรงจมูกที่ออกมาก็ต่างกันเนอะ

เอางี่ดีกว่า อยากรุ้จัก ส่วนมากพี่ๆ ในเวปนี้ทำที่ไหนกันค่ะ

เนี่ยหยกยังคิดไม่ตกว่าจะทำกับหมอท่านไหนดีเลยค่ะ

หยกค่ะช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

ติชมได้ค่ะ

[quote]

เลือกตอบกลับขั้นสูงนะครับ

แล้วเลือกคำว่าแนบไฟล์ที่อยู่ด้านล่างของกรอบหน้าต่าง

แค่นี่เองครับ มาอวดผล ...

ขอบคุณมากคราฟ  กำลังเบรอๆกับจมูก   จำเพ่ได้แล้วที่เจอที่   คลีนิควันที่ผมไปทำ 555
เอารูปหลังทำมาแล้วได้ประมาณ  3  ชั่วโมง  มาลงนะคราฟ  กำลังเริ่มบวมเลยรูปไม่ค่อยชัดนะคราฟ
ตอนไปทำกลัวมาก  แล้วกะตื่นเต้นสุดขีด  แต่ทำเสดออกมาแล้ว  เพิ่งรุ้ว่ามันไม่น่ากลัวแล้วก้อไม่เจ็บ   ล่าสุดตอนนี้ 5 วันแล้วคราฟ   ยังไง   ช่วยแนะนำ  ติชม  ด้วยนะคราฟฟ    ขอบคุณมากคราฟ

26062009293.jpg (297.65 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

โอ้ยอยากทำแร้วววววววว
วันนี้ HBD ของนู๋เก๋เอง

เด๋วปายทำบุญ..แย้วจะกลับมา โพส รูปปัจจุบันให้ดูนะคะ
ขอบคุณ คุณบอบมากๆค่ะที่อุตส่าห์นำรูปศัยรกรรมโดนๆมาโชว์ให้ดู ช่างน้ำใจงามจริงๆพ่อคุณ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ทำมาแล้วมะวาน   ตอนเย็น ๆ   วันนี้กำลังบวมเลยคราฟฟฟฟฟฟฟ   น่ากัวมาก   หุหุ  รอมันยุบอยู่อะคราฟ  โพสรูปไม่เปนอ่ะ  คิคิ  ไม่งั้นจะโพสให้ดู    สอนโพสหน่อยดิคราฟ เพ่ๆทั้งหลาย
หล่อสวยกันทุกคนเลยครับ
ทรงจมูกสวยอยู่แล้วครับ ยาวดีด้วย ตรงปลายย้อยต่ำกว่าปีกอีกต่างหาก

แต่ตรงระหว่างตายังน้อยไปนิด และคาดว ...
ต้นฉบับโพสโดย nanvaris เมื่อ 2009-6-25 21:12

ขอคำแนะนำเรื่องแบบจมูกด้วยคนนะคะ
หุหุ น่านไงๆๆ พี่เอเค้าเปง professor มือโปรอยู่แล้วว...

อิอิ....ลองเก็บรายละเอียดดูเยอะๆ แล้วค่อยตัดสินใจนะคร๊า^^
อยากทำมั่งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆสวยๆๆ หมอเฉลิมนี้ ศิษย์เยอะจัง
แบบผมต้องทำเยอะไหมครับ  นี้รูปผม 3364 ...
ต้นฉบับโพสโดย hopegucci เมื่อ 2009-6-24 16:00

ทรงจมูกสวยอยู่แล้วครับ ยาวดีด้วย ตรงปลายย้อยต่ำกว่าปีกอีกต่างหาก

แต่ตรงระหว่างตายังน้อยไปนิด และคาดว่าถ้ามองจากหน้าตรงจะไม่ค่อยเห็นสันด้วย

ดังนั้นจึงควรเน้นระหว่างตาอีกนิด ตรงปลายไม่ต้องมากเพราะแหลมอยู่แล้ว
เอ่อ...คุณ "hopegucci " คงต้องลองถามพี่ๆ กูรู ในบอร์ดนี้แร้วละค่ะ

แต่ในความเห็นของเปิ้ล ดั้งก็โด่งอยู่แล้วนะค่ะ^^

หน้าแอบใสด้วย อิอิ...

แต่ดูเปิ้ลซี้..... ม่ะมีดั้งรุย - -"

รอเก็บตังค์ จาปายทำเร็วๆ นี้แล้วเนี่ย งิงิ
แบบผมต้องทำเยอะไหมครับ  นี้รูปผม 3364 ...
อยากทำมั่งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆสวยๆๆ หมอเฉลิมนี้ ศิษย์เยอะจัง
แบบผมต้องทำเยอะไหมครับ  นี้รูปผม
บอกว่าได้เหรีญ โพสกันใหญ่เลย  ฮิฮิ
อันนี้เพื่อเป็นวิทยาทานแด่พลพรรคคนดั้งแหมบ{:13_953:}
http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=785
ขอบคุณนะคะ
ทีมาโพสไห้เห็นกันไปเยย
ว่าของใครๆๆก็เจ็งอะคะ
อันนี้ของเมย์ หมอสำรวย จรัญ53ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้