ดู: 2204|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ลดน้ำหนัก/ดูดไขมัน] ใครมีความรู้เรื่่องการฉีดลดน้ำหนักบ้าง ช่วยหน่อยนะค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้ฉีดแอลคา กับไลโปชัวอยู่อ่ะค่ะ ติอต่อมาได้2อาทิตแล้วนะ แต่รู้สึกเฉยๆๆ ก็ยังหิวเหมือนเดิมด้วย อดข้าวแต่กลับรู้สึกอ้วนขึ้นด้วย ใครเคยฉีดบ้างค่ะ กลัวโดนหลอกขายของปลอมนะ
มีด้วยหราคะ

แสดงความคิดเห็น

มีค่ะ  โพสต์ 2013-1-21 21:24
ไม่เคยได้ข่าวเลยนะค่ะพวกฉีด ระวังอันตรายนะค่ะ ไม่ต้องฉีดหันมาออกกำลังกาย งดแป้ง งดน้ามตาล ให้น้อยกว่าเดิมถึงนานแต่ได้ผลนะค่ะ

สารที่ร่างกายไม่ได้ผลิตขึ้นมาเอง อันตรายหมดค่ะ  โพสต์ 2013-1-21 21:27
เรากลัวว่าเปงของปลอมไงไม่ลดเลย กลัวโดนหลอก  โพสต์ 2013-1-21 21:24
จริงหรอ มันเปงการเอาแอลคสเนทีนเข้าร่างการนะ ทำให้เบรินได้มากขึ้น  โพสต์ 2013-1-21 21:24
ออกกำลังกายควบคุมอาหารดีที่สุดคับ
โดยเฉพาะมื้อดึกที่ไม่ได้ทำอะไรอย่าไปกินเยอะนะมื้อเย็นมื้อดึกเป็นอะไรที่ทำให้อ้วนจิงๆ

ขอบคุณมากค่ะ จะสู้ๆ  โพสต์ 2013-1-21 21:36
(ลดอ้วน 27 โล ผิวขาวขึ้นสีผิวเปลี่ยนชัดเจน ผมพร้อมจัดเต็มให้เอง "อยากจะบอกว่ามันเปลี่ยนชีวิตผม เหมือนตายเเล้วเกิดใหม่เลยคับ " http://www.facebook.com/shopthebank "" กล้าขาย กล้าเเนะนำ ด้วยตัวผมเอง :::ไม่ต้องการมีรีวิวจากคนอื่นเลยครับ ร้านเราไม่ตามกระเเส มีไรดีบอก อะไรไม่ดีบอก ไม่มีเฟกครับ)

ขอบคุณมากค่ะ งั้น ว่ามาเลย  โพสต์ 2013-1-22 09:36
เึึคยได้ยินคนฉีดนะคะ บางคนก็ลด มันจะไปเผลาผลาญ อะคะ เลยทำให้หิว ยังไงลองถามคนฉีดให้ว่ามีวิํํธีไหนควบคู่ ออกกำลังกายคู่ไปก็ทำให้ลดไวนะคะ

แล้วร้านไหนขายของแท้บาง รู้ไหม ค่ะ  โพสต์ 2013-1-22 09:33
ลองทานผงบุกไหมค่ะ พี่น้ำหนักลดลงมาเรื่อยๆแบบค่อยเป็นค่อยไปจาก 60 กว่ากิโลจน 48 กิโลถ้าสนใจก็ ส่งข้อความมาได้นะค่ะ สินค้ามี  อย  ค่ะเเผงละ 200 บาทมี  10  เม็ดค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย khaibaan เมื่อ 2013-1-22 00:16
ลองทานผงบุกไหมค่ะ พี่น้ำหนักลดลงมาเรื่อยๆแบบค่อยเป ...

ใช่ค่ะผงบุกช่วยได้จิงๆค่ะ เราลดลงจิง กินวันละเม็ดแบบไม่เร่งรีบ ตอนแรกกะกินแค่ให้ไม่หิวเฉยๆ แต่ตอนนี้ได้ผอมมาแถมด้วยค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย ืำnessy เมื่อ 2013-1-22 00:07
เึึคยได้ยินคนฉีดนะคะ บางคนก็ลด มันจะไปเผลาผลาญ อะคะ  ...

สนใจมากค่ะ เคยทานมาแล้วแทบจะทุกอย่าง ไม่ได้ผลเลย นอกจากยาจาก รพ.ยันฮี อย่างเดียว
ถึงจะเอาอยู่ แต่ไม่อยากกลับไปใช้แล้ว ค่ะ ขอรายละเอียดด้วยนะค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
jongjin_k@hotmail.com ขอบคุณมากนะค่ะ (อายุ 45 ค่ะ) สูง 155 หนัก 60

จะส่งรายละเอียดไปให้นะค่ะ  โพสต์ 2013-1-27 19:49
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้