ดู: 5759|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ใครเคยแก้จมูก สิริเวล คลินิค หมอรุ่งกิตต์ ตัญจพัฒน์กุล

[คัดลอกลิงก์]
ผมมีปัญหาจริงๆ และก็พยายามหาข้อมูลแล้วครับ แต่ผมก็ยังไม่เซียนเรื่องศัลยกรรม รบกวนผู้รู้หรือผู้ที่มีประสบการณ์หน่อยครับ
ผมเป็นเคสมีปัญหา ตอนนี้รูปทรงผิดปกติ ล่าสุดเสี่ยงติดเชื้ออีก แต่ก็รอดมาแล้ว รอเวลาให้พ้นระยะเวลาถึงจะทำใหม่ได้
ผมกลายเป็นเคสที่เนื้อน้อย (จากเดิมก็น้อยอยู่พอสมควร)
ปัญหาหลักๆเลย ปลายเนื้อน้อย กับมองหน้าตรงเห็นรูจมูกง่ายมาก
ไปปรึกษามาหลายที่แล้วครับคุณหมอตอบคล้ายกันคือ ยาก เพราะเนื้อน้อย
ไปปรึกษาที่ สิริเวล คลินิค หมอรุ่งกิตต์ ตัญจพัฒน์กุล แนะนำเป็นกระดูกซี่โครงช่วย
ผมหารีวิวไม่เจอครับ ไม่รู้ว่าใช่ หมอรุ่งกิตต์ นครสวรรค์คนเดียวกันไหม
รบกวนช่วยแนะนำหน่อยครับ
มีใครเคยทำที่คลินิคนี้หรือกับหมอท่านนี้ไหม
หรือถ้าเสริมกระดูกซี่โครงมีแนะนำหมอไหนไหมครับ
หรือกระดูกอ่อนหลังหู ที่เก่งเรื่องคนที่มีเนื้อปลายน้อย

อย่าดุผมนะครับ ถ้าผมใช้คำไม่ถูกต้อง ผมหาข้อมูลมาบ้างแล้ว พบหมอมาบ้างแล้ว แต่ยังไม่เก่งเรื่องนี้จริงๆครับ
งบไม่อยากให้เกิน แสนห้า ครับ  ผมไม่อยากพลาดอีกครับ ใช้ชีวิตลำบากมากๆครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ข้อมูลคุณหมอที่ผมมีคร่าวๆ

BPK.jpg (225.08 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

ตรวจสอบรายชื่อแพทย์.jpg (162.67 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 25)

เราก็ทำ กับคุนหมอรุ่งกิจ ที่ คลินิค siriwellnessที่ คลินิคสะอาดมากกก  คุนหมอทำสวยมากคะ ถูกใจ เห็นเพื่อนบอกว่าคุนหมอเป็นอาจารย์แพทยด้วยคะ แกทำเคสแก้เยอะ ทำเก่ง
วันก่อนเราเพิ่งพาเพื่อนต่างชาติไปทำ ดูดไขมัน ยุบสันจมูกเพราะนางอยากได้จมูกเล็กๆเรียงๆแล้วก้อทำหน้าเหลี่ยมเป็นสันกรามนางชอบมาก อาจารย์ฝีมือดีจริงๆ เราคอนเฟิร์ม นางบินกลับไปแล้วนางจะพาเพื่อนมาอีก
เคสอาจารย์รุ่งกิตต์ปังทุกเคสเลย พี่สาวเรามาแก้ที่นี่ แก้แบบโอเพน ใช้เนื้อเยื่อตรงขามารองตรงจมูกแล้วก้อใช้กระดูกหลังหูมาต่อปลาย ของเดิมที่ทำมามันเอียง บาง จนจะทะลุ นี่ก้อทำมาได้ 2เดือนแล้ว ชอบมาก คิวอาจารย์เราจองนานมากเพราะคิวเยอะจริงๆ
เราเคยทำเสริมหน้าอกกับคุณหมอสวยมาก ตอนนี้อยากแก้จมูกเพราะทำมานานเคยเห็นรีวิวในคลินิคสวยมากทรงเปลี่ยนไปจากเดิม ทำแบบโอเพ่น ใช้เนื้อเยื่อมารองปลาย สวยมากๆเลยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้