ดู: 1398|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากแลก&อยากได้ ~ คิวหมอบุญถิ่น

[คัดลอกลิงก์]
อยากแลก
คิวหมอบุญถิ่นอ่ะค่ะ พอดีได้คิววันที่ 23 เมษา แต่อยากทำเร็วกว่านั้น  ใครมีคิวก่อนสงกรานต์แล้วยังไม่อยากทำสนใจแลกได้นะค่ะ

อยากได้
คิวของหมอบุญถิ่นอีกเช่นกันค่ะ พอดีจะเพื่อนจะไปทำดัวยแต่ไม่ได้จองคิว ใครมีคิวก่อนสงกรานต์แล้วยังไม่อยากทำติดต่อมาทีนะค่ะ

aomiiz_teykung@hotmail.com ขอบคุณมากๆค่ะ ^^
ถ้าอยากได้เร็ว ๆ ไปรอทำเลยสิ แบบว่าขอคิวรอ ทำวันนั้นเลยอ่ะ
ไปตั้งแต่คลินิกเปิดอ่ะแหละ ลองดูนะคะ..  เพราะตอนเราไปก้อทำงั้นเหมือนกัน รอคิวไม่ไหว ใจร้อนง่ะ ..
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-22 11:28:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย pigpink เมื่อ 2011-3-22 11:21
ถ้าอยากได้เร็ว ๆ ไปรอทำเลยสิ แบบว่าขอคิวรอ ทำวันนั้น ...

ต้องไปกี่โมงอ่ะค่ะ ขอรายละเอียดด้วยค่า อยากไปทำวันที่ 8 เมษา อ่ะค่ะ กลัวเสาร์อาทิตย์คนจะเยอะ

แสดงความคิดเห็น

ค่า กลัวไปแล้วไม่ได้ทำจัง ถ้าไปบุกนี่รอคิวนานมั้ยค่ะ  โพสต์ 2011-3-22 11:33
อืม ๆ บางคนก้อไปตั้งแต่ 6 โมงเช้านะ .. ไงก้อต้องไปดูและกันนะคะ  โพสต์ 2011-3-22 11:30
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-22 11:29:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ pigpink ตั้งกระทู้

ขอรายละเอียดทีนะค่ะ ^^ อยากสวยไวๆ อิอิ
ก้อ อยากทำวันไหน ก้อไปรอเลยค่ะ .. แล้วไปติดต่อที่เคาท์เตอร์ว่าจะมาทำจมูกขอคิวรอทำวันนี้เลย
เค้าจะให้นั่งรอทำค่ะ เวลาที่คิวนัดยกเลิก หรือแทรกตอนคิวนัดมาช้าหรือทำเสร็จเร็วน่ะ ..
แนะนำแบบที่คุณ pigpink แนะนำเลยคะ
อยากได้เร็วๆต้องไปนั่งรอขอความเหนใจคะ ฮ่าๆๆ
เพื่อนแพลไปทำมาแล้วคะ ได้คิวนานมากไปนั่งรอตอนเค้าเปิดจนตอนทุ่มกว่าๆเค้าเหนใจก้อให้ทำวันนั้นเลยคะ:)
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-22 12:09:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ่า ยาวมากเลยทีเดียว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้