เจ้าของ: bee_bee
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] กรณีศึกษาผู้ชายทำตา...กับหมอเฉลิม

[คัดลอกลิงก์]
ตาคุณมาร์คดูคล้ายตาคุณวิลลี่ แมคอินทอช เลยครับ
โอ๊ว....ขอบคุณมากครับ คุณ mystically ได้แค่ตาก็โอ..แล้วนะครับ อิอิ
ทำบ้างดีก่า 5555
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ตาสวยดีคับ.........ของเราก็อยากทำ เพราะหนังตาเยอะเกิน ทำให้เหมือนคนง่วงนอนตลอดเวลาอ่ะคับ
มาอัพรูปตาต่อนะค้าบบ ผมจะได้เอไปเป็นแบบ555
82#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-28 14:05:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่บีเป็นไงบ้างดวงตาคู่สวยเข้าที่ยังครับ  มาอัพเดทบ้างเน้อ
ต้นฉบับโพสโดย GhongTawaN เมื่อ 2009-6-25 17:08

ไว้มาดูตัวเป็นๆเลยดีกว่า จะนัดซีจังกินข้าว ชวนกั้ง ด้วยเลยนะ อยากปรึกษาด้วยว่าควรทำไรต่อ ไม่หล่อซักที
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
84#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-28 14:12:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อืม.... ใช่ กั้งฟันไม่เข้า ฮี้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แต่ก็ปลอดภัยนะ ไม่มีใครกล้ามีเรื่องด้วย ได้ข่าวว่ามือหนักด้วยนี่ คริคริ
พี่บีครับ กั้งก็คิวตาเร็วๆนี้ เอาทรงเพชรา เชาวราชน่ะครับ
ต้นฉบับโพสโดย ก้องตะวัน เมื่อ 2009-7-4 00:23

ทรงของเพชราเรยหรา

ตาหวานปานน้ำผึ้งเชียวน๊า
ูกั๊ง ขูดหินปูนร้านไหนเหรอ
มารอดูแล้วครับ
ช่าย ๆ ซี กั้งอยากทำตาแบบนั้น เตรียมขนตาปลอมไว้แล้วทำ เสร็จกะติดเลย รอไม่ไหว ...
ต้นฉบับโพสโดย ก้องตะวัน เมื่อ 2009-7-4 14:42

เอาจิงหรา นี่{:13_876:}
แหม ซีจัง ก้อกั้งอุตส่าห์เตรียมขนตาซะขนาดนั้นแร้วน้า อิอิ
------------------------------------
พี่บี ก้อมาอัพเดทด่วน ๆ น้าคัฟ
95#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-8 13:26:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไปคับ จะไปดูความหล่อของกั้งกะซีคู่เพื่อนซี้
อยากทำตาตี๋อยู่เหมือกัน
98#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-9 17:28:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
น่ารักตรงที่ให้กั้งจับนม ใช่ป่าว
ไปคับ จะไปดูความหล่อของกั้งกะซีคู่เพื่อนซี้
ต้นฉบับโพสโดย bee_bee เมื่อ 2009-7-8 13:26

เจอแล้วเปงไง

ผิดหวังมะล่ะ

รีบยัดเงินใส่เป๋าเกงทันที

มะอยากเลี้ยงข้าวแล้วช่ายป่าว อ่า
100#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-9 17:42:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ซีจัง เป็นไรไปอะคับ ขี้งอนนะเรา จมูกน้องซีก็สวยนะคับ สัก 3 เดือนจะยุบกว่านี้ ปิ๊งได้อีก ใครๆก็บอกว่าสวย สวยกว่าก่อนทำมากมาย ซีจังเองแหละ ทำพี่ผิดหวัง พอเจอแล้วถามว่าจะไปกินอะไรกันดี ตอบเฉยเลย กินแล้ว เฮ้อ....ยังบอกอีกว่า พี่อายุเท่าแม่ซีเลย ฟังแล้ว....คล้ายจะเป็นลม คริคริคริ เครียดได้อีก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้