ดู: 11590|ตอบกลับ: 60
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ครบ3เดือนแล้วคร้าบบ หมออรรถพร ฝากเพื่อนๆพี่ๆช่วนวิจารหน่อยนะคับเอาตามความเป็นจ

[คัดลอกลิงก์]

แสดงความคิดเห็น

หล่อครับ ดูดีมากเลยครับ เดี๋ยวไปทำมั้ง  โพสต์ 2014-10-20 13:44
ขอดูรูปปัจจุบันหน่อยสิครับ
54#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-17 21:03:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ dekdoizaza ตั้งกระทู้

คร้าบบตอนนี้ปลายยุบดีแล้วคร้าบบ^^
53#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-17 21:02:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Sydney ตั้งกระทู้

คร้าบบขอบคุณนะคับ^^
เขามาขอโทษแล้วก้พอเหอะ คนอื่นก็ไม่ต้องไปจุดไฟอีกดีกว่าผมว่าน่ะ

จะรีวิวจมูก ก้อคุยแค่จมูกครับ
รอดูอีกสักระยะนะครับ คิดว่ามันจะยุบลงไปอีอะครับ  ช่วงปลายอะครับ
49#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-3 22:34:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ 0877465478 ตั้งกระทู้

นั่ีนสิคับ ผมก็ว่าอย่างงั่น เค้าก็รู้ๆกันอยู่ว่าเว๊บนี้เป็นการทำศัลยกรรมเค้ามาก็ต้องมาดูแค่การทำศัลยกรรมแต่พวกเค้าดันคิดไปว่าผมจะโชนู้นโชนี่ซะงั่นซะแสดงว่าความคิดพวกเค้าก็มีแต่เรื่องพวกนั่นละคับอย่าไปสนเลย

แสดงความคิดเห็น

มันก็ขึ้นอยู่กับเจตนาของคุณด้วยครับ ว่าอยากโชว์อะไรหรือป่าว  โพสต์ 2011-6-4 08:53
มีรูปก่อนทำมะคะ
ตอบกระทู้ mgoodm ตั้งกระทู้

ขอโทดทีนะครับ แล้ว นายไปยุ่งไรกับเค้า ก้เค้าไม่ได้มีรูป เดียวหนิ ครับ เค้ามีหลาย รูป และเรื่อง
ที่นาย บอก ว่าจะโชว์ จมูกหรือ โชว์ อะไร เค้า เปิดเค้า นาย ดู หรอ ครับ
ดูท่าทางโต แล้วนะครับ แต่ เห็น จะ ว่า สมอง ยังจะไม่โต
หล่อ เวอร์ อะคับบ 5555
ดูดีนะ ต่อไปทำไรหละ สงสัยวงการบันเทิงได้มีหน้าใหม่อีกคนแล้วสิ
คุณน้องใจกล้ามากกกก
โด่งได้ใจแล้วจร้าา
เห็นละอายเด็กง่า ทำไมรักสวยรักงามกันจัง เราจะเพิ่งจะยี่สิบน่าไปสามสิบละ  สู้ๆต่อไป สวยดีครับแต่เหมือนจะยังไม่ยุบงะ
โด่งพุ่ง ดูดีครับ รักษาดี ๆ นะ อย่าซนล่ะครับ
เก็บปลายจมูก จะหล่อมากเลยค่ะ :)
จขกท. หน้าตาดีอยู่แล้วค่า
ok ครับ ดูดีใช้ได้เลย  จมูกสวยดี
สนใจ หมอท่านอยุ่เหมือนกัน ของเราถ้าทำมันต้องจมูกใหญ่ๆเน่ๆเลย เนื้อจมูกเยอะน่ะ แต่งปลายมันต้องเพิ่มเท่าไรห่หรอคับ เสรยตังเพิ่มแน่ๆเลย
ทำที่เดียวกันเลยครับ แต่ผมเกือบ4เดือนแล้วครับ
อายุเท่าไรอะ  น่ากินจิงๆๆ อิอิ หมายถึงในกล่องอะ   น้องหน้าเหมือนพี่หนึ่งเลนน๊อกดั่งโด่งเวอร์ชั่นทำหน้าแล้วเลยอะ
เห็นเป็นเงาใสๆครับ ถ้ายิ่งโดนแสงจะยิ่งชัดครับ
เอ่อ... น้องคะ ดิชั้นว่ามันดูโป๊ะเเตก ตั้งเเเต่ระยะ100เมตรเลยนะคะ มันโด่งเเหลมๆเป็นเเท่งเกิน    เเต่ถ้าน้องไม่เเคร์ ก็ไม่ต้องสนใจจุดนั้นค่ะ

รวมๆเเเล้วก็สวยดีนะคะ รอให้มันเข้ารูปกันให้มากกว่านี้ กว่าสวยกว่านี้มากค่ะ
34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-12-30 10:04:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ mgoodm ตั้งกระทู้

คับ
พี่ว่ามันดูเป็นแกนๆๆเห็นชัดๆๆอะ แต่ยังเด็กมากๆๆทำเร็วจัง
ขอคนแก่พูดอะไรซักนิดเถอะนะ จะเรียกป้าก็ได้เพราะใกล้จะ 40 แล้ว อันนี้ด้วยความหวังดีจริงๆนะ  เรามาจบเรื่องถอดเสื้อ, แหกเป้า กันดีไหม เพราะเห็นพี่เค้าก็ออกมาขอโทษแล้ว ทั้งๆ ที่โดนตอกกลับไปแบบนั้น อยากให้ web นี้เข้ามาอ่านแล้วเป็นประโยชน์ ไม่ใช่หงุดหงิดกันออกไป
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้