เจ้าของ: bowjung8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] มารีวิวตามสัญญาค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
น้องโบว์ สวยไม่แพ้ใครเลยนะ

ที่สำคัญ เหมือนดาราหลายคนรวมกันเลย

แต่นึกไม่ออกว่าเหมือนใคร

เอาเป็นว่า   น้องโบว์สวยและก็น่ารัก
สวยไง ก็สู้คนพี่ไมได้หรอกค่ะ เริ่ดทั้งตาทั้งจมูก
พี่ปลา โบว์รู้สึกว่าจมูกโบว์มันยุบลงเรื่อย ๆ แล้วอะ
ย ...
ต้นฉบับโพสโดย bowjung8 เมื่อ 2009-8-21 09:28

ใจร่มๆนะจ๊ะสาวน้อย เด๋วสันมันกะมา ช่วงนี้มันยังบวมหละจิงๆแล้ว แต่เราไม่ค่อยรู้สึก เรยเหมือนสันมันหายให้พ้นอาทิตย์ที่2ไปก่อนนะจ๊ะ
178#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-21 19:45:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
น้องโบว์ สวยไม่แพ้ใครเลยนะ

ที่สำคัญ เหมือนดาราหลายคนรวมกันเลย

แต่นึกไม่ออกว่าเหมือนใคร

เอาเป็นว่า   น้องโบว์สวยและก็น่ารัก

ขอบคุณค่ะ แต่พี่นัทเล่นชมแบบนี้โบว์ก็เขิลแย่ซิค่ะ
179#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-21 19:46:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใจร่มๆนะจ๊ะสาวน้อย เด๋วสันมันกะมา ช่วงนี้มันยังบวมหละจิงๆแล้ว แต่เราไม่ค่อยรู้สึก เรยเหมือนสันมันหายให้พ้นอาทิตย์ที่2ไปก่อนนะจ๊ะ

พี่ปลา ปลายจมูกโบว์บานมาก
ชักจะอยากตัดปีกแล้วซิ
เดี๋ยวเอารูปให้ดูนะ
โบว์จัง.... ไข่วว่าจิตตก ดูเหมือนดั้งยุบ ช่ายป่ะ...
ไม่หรอกจะบอกให้ว่า พอเราทำมาได้ซักระยะ เราจะชินก็จมูกใหม่
จนรู้สึกว่า อ้าว...ไม่เห็นตางจากเดิมเลย วิธีแก้คือ ถ่ายรูปแล้วเอาไปเปรียบเทียบกะของเดิม
แล้วจะรู้เลยว่า ต่างอย่างสิ้นเชิง... ลองทำดูดิ...
181#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-21 20:32:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โบว์จัง.... ไข่วว่าจิตตก ดูเหมือนดั้งยุบ ช่ายป่ะ...
ไม่หรอกจะบอกให้ว่า พอเราทำมาได้ซักระยะ เราจะชินก็จมูกใหม่
จนรู้สึกว่า อ้าว...ไม่เห็นตางจากเดิมเลย วิธีแก้คือ ถ่ายรูปแล้วเอาไปเปรียบเทียบกะของเดิม
แล้วจะรู้เลยว่า ต่างอย่างสิ้นเชิง... ลองทำดูดิ...

โอเคค่ะพี่ตั้ม
น้องจะลองทำน๊า..............
182#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-21 21:05:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาแว้ววว ลองดูกันนะว่าเป็นยังไงบ้าง
แต่โบว์รู้สึกว่าปลายบานมาก อยากตัดปีกและ
183#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-21 21:09:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาแว้ววว ลองดูกันนะว่าเป็นยังไงบ้าง
แต่โบว์รู้สึกว่าปลายบานมาก อยากตัดปีกและ
เกือบสองเดือนแล้วค่ะ
184#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-21 21:10:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมายังมีสันจมุกเลยอ่ะค่ะ ถ้าไม่เสริมจมูกนี่โบว์อายหมาตายเลย
หมายังมีสันจมุกเลยอ่ะค่ะ ถ้าไม่เสริมจมูกนี่โบว์อายหมาตายเลย
ต้นฉบับโพสโดย bowjung8 เมื่อ 2009-8-21 21:10

เออ...คิดได้เนอะ...ไม่มีดั้ง อายหมา...
แต่เห็นป่ะล่ะ ว่า เปลี่ยนแปลง ดีกว่าเดิมเยอะเลยอ่ะ แต่เรื่องปีกเนี่ย
ไม่อยากให้ตัดเลย คือ หมอทำดีก็ดีไป แต่ถ้าตัดไม่เก่ง 2 ข้างไม่เท่ากันอ่ะ แย่เลย...
หมาน่ารักจัง
พี่เคยบลอคจมูกเมื่อ20กว่าปีก่อน ยังไม่ขนาดนี้เลย

แล้วรุ่นหลังๆก็ไม่เห็นคุณหมอท่านไหนบลอคขนาดนี้

มั่นใจได้เลยเรื่อง เอียง หรือ เบี้ยว ไมมีแน่

ทำมาแล้วสวยขึ้นนะครับ

ป.ล. หมาคล้ายที่บ้านพี่เลย แต่สีอ่อนและหูยาวกว่า
188#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-22 09:33:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แต่เรื่องปีกเนี่ย
ไม่อยากให้ตัดเลย คือ หมอทำดีก็ดีไป แต่ถ้าตัดไม่เก่ง 2 ข้างไม่เท่ากันอ่ะ แย่เลย...

ทำไมน่ากลัวจังเลยพี่ตั้ม
189#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-22 09:34:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมาน่ารักจัง

ตัวนี้แม่ตั้งชื่อให้ว่า มารวย ลาวมากกก
190#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-22 09:38:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มั่นใจได้เลยเรื่อง เอียง หรือ เบี้ยว ไมมีแน่

ทำมาแล้วสวยขึ้นนะครับ

ป.ล. หมาคล้ายที่บ้านพี่เลย แต่สีอ่อนและหูยาวกว่า

จิตตกระแวงไปเรื่อยค่ะ ตอนนี้มาแอบนอยเรื่องปีกอีกแล้ว
จมูกรับกับรูปหน้ามากๆเลยครับ
สวยแล้ว
แวะมาทัก คนสวยคะ
โบว์ สงสัยหนุ่มๆตรึมแน่ๆเลยเนี่ย
น้องโบว์เลี้ยงหมาไว้กี่ตัวเนี่ย
แวะมาทักทายคนสวยอย่างพี่โบว์ก๊าบปม
เกือบสองเดือนแล้วค่ ...
ต้นฉบับโพสโดย bowjung8 เมื่อ 2009-8-21 21:09

คุณโบว์คัฟ บอบว่าจิงๆแล้ว ปีกจมูกก็ไม่ได้บานอารายมากมายน่ะคัฟ

แต่ถ้าตัดปีกจมูก ก็ควรตัดปีกให้ดูยกขึ้น เพื่อให้รูปทรงจมูกดูมีหยดน้ำชัดเจน

จะทำจมูกบาลานซ์ ดูสมส่วน และสวยขึ้นได้อีกคัฟ

แต่จิงๆ คุณโบว์ก็สวยแล้วน่ะคัฟ

น้องหมา ที่ถ่ายรูปด้วย ก็น่ารักคัฟ

อิ อิ
เหงมะมีแต่คนชม

ว่า นุ้งหมาน่ารัก
198#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-22 19:16:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แวะมาทัก คนสวยคะ

ขอบคุณที่แวะมาเยี่ยมค่ะ
199#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-22 19:17:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โบว์ สงสัยหนุ่มๆตรึมแน่ๆเลยเนี่ย

ไม่มีหรอกพี่หนิง โบว์มีแฟนแล้ว แล้วอีกอย่างโบว์ห่ามเกินหญิง ไม่มีใครมาสนหรอกค่ะ
200#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-22 19:19:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
น้องโบว์เลี้ยงหมาไว้กี่ตัวเนี่ย

เยอะค่ะ แต่ตอนนี้เหลือไม่กี่ตัวแล้ว
โบว์มีอาชีพเสริมค่ะ ขายหมาด้วย ใครสนใจติดต่อได้นะค่ะ
หรื อมีข้อสงสัย mail มาได้ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้