ดู: 10337|ตอบกลับ: 41
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกเบี้ยวอะคะ ได้2อาทิต

[คัดลอกลิงก์]
จมูกเบี้ยวอะคะ ทำมาได้2อาทิตมีแต่คนทัก อยากให้ช่วยแนะนำที่แก้ดีๆอะคะ แบบครั้งสุดท้ายเลย ตอนนี้จิตตกมาก มีแต่คนทักเบี้ยว
จะเข้ามาบอกว่า ตาฮักแท้ๆ น๊อ
จากที่ดูก้ไม่เบี้ยวนะครับ สวยแล้วครับ
เบี้ยวซ้าย   เหมือนทรงหมอ อ.  เลยคับ  อย่าบอกนะว่าหมอ อ.คนเดวกะที่ทำผมเบี้ยว  
บอกได้มั้ยค่ะ ว่าไปทำกับใครมา
ทำที่ไหนครับ

สวยมาก ...จมูกนะ

ไม่เห็นเบี้ยวเลยครับ

แต่คนนะ...น่ารักจริงๆ

จมูกเอนไปทางซ้ายตามข้างที่หมอผ่าเลยคับ   ไม่เข้าใจหมอ  ทำไมไม่่ผ่าสองข้างไปเลย   เบี้ยวแทบทุกคนที่ผ่า  เฮ้อออ   
ทรงสวยเข้ากับรูปหน้ามากเลยค่ะ แต่ดูมันเอียงนิดๆทั้งแกนเลยนะแต่ไม่มากเท่าไร
สำหรับเราไม่เบี้ยวหรอก น่ารักด้วย อย่ากังวลมาก สวยแล้ว
แต่ถ้าตัวเองบอกเอียง มันคือความสมดุลของธรรมชาติื
ทรงสวยอะ เบีียวนิดเดียว
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-11-8 09:07:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใช่ค่ะมันเอนทั้งแกนเลย ทำหมออรรถพรค่ะ เซ็งมาก

แสดงความคิดเห็น

หมออรรถพรอีกละ อิอิ  โพสต์ 2012-11-20 08:28
ตอนนี้ดูเอียงๆจ้าแต่ไม่มาก รอครบซัก3เดือนให้เข้าที่โน๊ะ เผื่อมันบวมอยู่
ให้หมอดัดน่าจะทันนะจ๊ะพึ่งสองอาทิตย์ เอียงนิดเดียวเอง ทรงสวยแล้วคะ
ของเราดูเอียงกว่านี้เยอะเลยค่ะ ไม่โด่งด้วย เครียดดด
ดูสวย ไม่เอียงนะ รอแผลหายบวมก่อน เพิ่ง 2อาทิตย์เอง
ดูเบี้ยวทั้งแกน แต่อย่าเพิ่งคิดมากไป ของเราทำมาก็เบี้ยวๆทั้งแกน เพราะเกิดจากอาการบวมอะคะ ใจเย็นๆนะคะ
ทรงสวยมากคับ คนทำก็น่ารัก รอยุบก่อนไหมคับอาจจะยังบวมอยู่
แนะนำแค่ 2 อาทิตย์อยุ่เลย  นวดคลึงๆด้านที่เบี้ยวทุกวันๆ  ได้จร้า  เด๋วก็เข้ารูป  เราก็ทำ  
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-11-8 12:01:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำทุกคนนะคะ<3
น่าจะยังดัดได้นะค่ะ แต่ดูแกนสวยค่ะ ดูเผินๆหน้าคล้ายแก้มบุ๋มมาก
อยากเห็นรูปก่อนทำจังค่ะ เราเป็นคนจมุกสั้นมาก ไม่รู้ว่าหมอจะทำให้รึเปล่า กลัวมันออกมาเป็นแท่งๆ รั้งๆ อะค่ะ เลยไม่ค่อยกล้าทำ.......แต่ตัวเองทำมาน่ารักอ่ะ เวลามองหน้าตรงสวยดี
น่ารักแล้วค่ะ
ของเราก็เอียงมาทางซ้ายนะค่ะ ใช้วิธีนวดเอาแล้วก็ดีขึ้นค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mutae เมื่อ 2012-11-8 21:44

ทรงเดียวกะเราเรย ปลายเบี้ยวไปทางซ้ายเหมือนกันด้วย  ตอนนี้ยังบวมยุ  รออีกสักพัก  แต่ของเรายิ่งยุบยิ่งเห็นชัดว่าบวม ของเราผ่ากะหมอ  อ.
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-11-8 23:32:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Mutae เมื่อ 2012-11-8 21:42
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mutae เมื่อ 2012-11-8 21:44

ทรงเดียวกะเ ...

ใช่เลยค่ะหมอเดียวกันแน่ เซ็งมากเปนเหมือนกัน จะแก้มั้ยอะคะ ทำมานานยัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้