เจ้าของ: kimji
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เมื่อไปตรวจภายในเจอเซลก่อนเป็นมะเร็ง T-T

[คัดลอกลิงก์]
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
52#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-24 23:55:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุงพี่กั้งมั่กๆค่ะ สาธุๆ ตอนนี้จิตใจดีขึ้นแล้วค่ะพี่ กวางพยายามคิดว่า แหมๆผ่านมเจ็บกว่ายังผ่าได้ นี่หมอบอกผ่าตัดเล็ก จะกัวทำไมฟะ อิอิ แต่ก้อแอบหวั่นๆ ความรุสึกใจมันไม่เหมือนตอนเสริมสวยเลยอ่ะพี่ อิอิ แต่สู้ๆค่ะ ขอให้พี่สุขภาพแข็งแรง อย่าเจ็บ อย่าจน มีเงินมีทอง เจอคนๆนั้นที่พี่รักและเค้ารักพี่สุดใจขาดดิ้นค้า
กวางจ๋า มีนนี่อยากรู้ว่าอาการ ที่ทำให้กวาง รู้สึกผิดปรกติเนี่ย
มันเป็นยังไงหรอจ๊ะ
สุขภาพจิตดี มีชัยไปกว่าครึ่ง
กวาง....สู้ สู้{:13_923:}
ขอให้หายไวๆ นะครับ  ที่สำคัญคืออย่าคิดมาก อย่าเครียด รักษาสุขภาพจิตให้ดีเป็นอันดับแรกครับ
55#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-25 00:37:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มินนี่วันนี้ขอตัวนอนก่อนนะ ไม่ได้คุยกันทุกทีเลย คุงแฟนบ่นๆแระ ไว้เด(วคุยกันเนาะ รักน๊าจุ๊ฟๆ
56#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-25 00:39:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุงคับคุง poby วันนี้นอนก่อนนะ สุขภาพจะได้แขงแรงจ้า ฝันดีค่ะ
เช้านี้อากาศแจ่มใส ตื่นมาสูดอากาศดีๆกันเร็วพี่กวาง
สูดอากาศดีๆตอนเช้าๆ แล้วจะร่าเริงไปทั้งวันลืมเครียดไปเลย
จริงๆน๊าพี่กวาง..อันนี้นัทใช้บ่อย
วันไหนเครียดๆก็ตื่นเช้าๆมาสูดอากาศ+ออกไปเดินเล่นที่สวนสาธารณะ
พอกลับมาถึงห้องก็โล่งงงงโปร่งสบายไปทั้งวันเลยหล่ะ
58#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-25 22:16:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จ้านุ้งนัท วันนี้พี่ไม่ได้เข้ามาเลย ยุ่งๆจ้า เข้ามาดูก่อนนอน ฝันดีนะคะ จุ๊ฟๆ
เล่ามาภาพ    ลอยมารอย

คิคิคิคิ

ต้องนั่งขาหยั่ง ด้วยหรอ
60#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-27 00:55:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จ้า คิคิ
อยากบูมๆๆๆๆๆๆ
พี่กวางสู้ๆๆ มาเป็นกำลังใจให้จร้า
62#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-27 11:59:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุงพี่สู้ๆค่ะ สาวน้อย ดีใจค้าแวะมาบ่อยๆน๊า
63#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-28 10:56:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
นี่ป้ายร้านกวางจ้า ไปแวะมาเม้ากันเน้อ ช่วงนี้ อาจจะไม่ได้มาเม้าบ่อยๆนะคะ แต่รักทุกคนค้า อิอิ เหนนางแบบสวยดีเลยแปะมาให้ดู

GetAttachment pa.jpg (30.21 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

GetAttachment pa.jpg
64#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-28 10:59:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เง้อ ป้ายขาดครึ่ง ไม่ได้เปนแบบแช่ทั้งตัวน้า สปาขาอย่างเดวจ้า แก้ข่าวๆ
แฟนเราเค้าชอบเลี้ยงปลาตู้ทะเลนะ ประมาณชอบเลี้ยงสัตว์ทุกอย่างในโลก เลยถามเค้าว่าซื้อปลาที่เค้าเอามาทำสปาเท้าให้หน่อยได้มะ fish spa น่าสนใจดีแต่ไม่เคยทำอยากรู้ว่ารู้สึกยังไง แฟนบอกอู้ไม่มีตามท้องตลาดทั่วไปนะต้องสั่งซื้อนำเข้า อ้าวหรอ ถ้าอย่างนั้นสงสัยมีโอกาสไปเที่ยวแถวพัทยาต้องลองแวะไปหน่อยและ ถ้าบอกมาจากเว็บนี้มีส่วนลดไหมเนี้ย
66#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-28 23:43:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มีจ้า ลดอยู่แล้ว ชิวๆจ้าปลาต้องนำเข้าจ้า หายากอยู่ค่ะ แวะมาทักทายได้ค่ะ ช่วงนี้แรกๆคงยุ่งค่ะ มาทักทายกันได้เด๋วมาตอบคะ เพียงแต่ช่วงแรกเปิดร้านยังไม่ลงตัว ยังยุ่งๆอยู่ค่ะ
พี่กวางน่าจะมาทำที่เซนทรัลชลด้วยน่ะ
นู๋เห็นมีคนมาเปิดเหมือนกาน
อยากลองง
68#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-2 01:51:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เซลทัรลพัทยา ค่าที่วันละเปนหมื่นค่ะ คุงพี่สู้ไม่ไหวค่ะ ภาษีอีก7% ค่าไฟ ค่าน้ำ ค่าพนักงานอีก คุงพีคงทำไม่ไหวค้า ช่วงนี้คงไม่ได้มาตอบทุกวันนะคะ แต่รักทุกคนค่ะ อิอิ นางงามอีกแระ
เป็นกำลังใจให้จ้า สู้ สู้  นะจ๊ะ   ให้ผ่านพ้นไปด้วยดีนะ
ร้านปลาสปาเปิดที่ไหนคะจะได้ไปอุดหนุน เพราะเป็นคนชลบุรีจ้า
ต้องอยู่ให้ได้ด้วยกำลังใจ และ กำลังกายที่มีนะครับ

สู้ๆ
สู้ๆ น๊า น่ากลัวจัง
คุณแม่ของเราก็เป็นเหมือนกันจ้าเซลล์ผิดปกติ ตอนแรกก้อไม่แน่ใจตรวจซำ้ไปมาก้อหลายที่ค่ะ บางที่ก้อบอกว่าไม่เป็น บางที่ก้อบอกว่าเป็นค่ะ ก้อเลยตรวจที่สถาบันมะเร็งค่ะ ก้อเจอเซลล์ผิดปกติ ค่ะ หลังจากนั้นคุณแม่ก้อผ่าตัดและก้อผักฟิ้นค่ะ
ปล เป็นกำลังใจให้คุณหายป่วยไวๆด้วยเหมือนกันค่ะ
73#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-1-9 20:48:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค้าคุง MING2007 หายไปนานงานยุ่งๆค้า ขอบคุงนะค้า:) อยู่บิ๊กซีพัทยาเหนือค้า แวะมาทักได้เน้อ
74#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-1-9 20:50:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณจากทุกๆ กำลังใจนะคะ
75#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-1-9 21:13:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เล่าต่อจากวันนัดผ่าตัดค่ะ สองเดือนหลังจากหายไปนาน ผอมลงมาก(งานรุมเร้าด้วยแหละ น้ำหนักเหลือ 35.5 ) โทรหาหมอ หมอบอกว่าวันผ่าตัดต้องรอให้ประจำเดือนหมดสักสองสามวัน กวางเลยรอ จนได้วันนัดวันที่26ธันวา ใจหวิวๆวันนั้น หมอบอกจะดมยาสลบก้อได้แต่กลัวอันตราย กวางน้ำหนักน้อย เลยต้องเลือกแบบแดยาฉาเฉพาะที่เอา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้