12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: pummy_judy
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ไปทำจมูกกับตาที่เกาหลีกับ Beauty Start มาค่า

[คัดลอกลิงก์]
ธรรมชาติดีนะ ได้สองเด้งเลยสิได้สวยด้วยได้เที่ยวด้วย
ค่าเสียหายน่าจะพอควรนะค่  น่าจะราวๆ6หลัก     แต่ที่ไทยเราก็มีเยอะค่ะทำสวยๆแบบเกาหลี
บินไปทำไกลเลยจังครับ สวยขึ้นครับ  แต่ผมว่าหมอไทยหน้าจะรู้ปัญหาของคนไทยมากกว่าหมอต่างชาติก็ได้นะครับ  
ฟังที่น้องเล่ามานี่ดูเหมือนทางนั้นเค้าใส่ใจลูกค้าดีค่ะ
มีการลงลึกรายละเอียด มีภาพจำลองก่อนทำหลังทำด้วย
น้องทำออกมาแล้วไม่โป๊ะ หน้าไม่เป็นพลาสติก ไม่เป็นแกน
แก้ไขแค่จุดบกพร่องของหน้า แล้วดึงเสน่ห์ออกมาได้ขนาดนี้
สมกับที่รัฐบาลเกาหลีเค้าสนับสนุนศัลยกรรมจริงๆค่ะ
ติดตรงที่ว่า 1. ราคาน่ะค่ะ
               2. นี่เป็นเอเจนซี่ที่เพิ่งเคยเห็น เพิ่งมาทำในไทย ก็เลยยังลังเล
               ว่าจะทำได้นานมั้ยอะไรแบบนี้อ่ะค่ะ ขอโทษนะที่พูดงี้
               3. ยังไม่เคยเห็นเคสหลุด บริการหลังการขายจึงยังไม่แน่ชัด ว่าเกิดปัญหามาเราคุยกับคลินิกโดยตรง
               หรือผ่านเอเจนซี่ การจัดหายาต่างๆหากจำเป็นเมื่อมีเหตุการณ์จำเป็น
               4. นวัตกรรมเกาหลีในเรื่องศัลยกรรมไปไกลกว่าไทย ต้องยอมรับ หากเกิดอะไรมาคงตองบินไปแก้ไขที่นู่น หมอไทยอาจจะไม่ทราบปัญหาที่เกิดจากการศัลยกรรมเทคโนโลยีเเกาหลี
                5. ไม่แน่ใจว่าศัลยกรรมที่ว่าราคาเหมาตลอดชีวิตนี้ที่น้องว่ามา รวมถึงการรักษาสภาพเดิมหลังการทำด้วยรึเปล่า ถ้าเป็นอย่างนั้น ศัลยกรรมบางรายการตามที่ทำมา เช่นฉีดไขมันหน้าผาก รวมอยู่ในราคาเหมาตลอดชีพที่ว่าหรือเปล่า

ขอโทดที่ร่ายยาวนะคะ เป็นความคิดเห็นส่วนตัวนะ แต่ยังไงก็ดีใจที่มีทางเลือกใหม่ๆมาให้เลือก หมอไทยเองก็เก่งเหมือนกัน แต่อาจจะเหมาะกับความสวยแบบไทย ไม่งั้นคงไม่มีอั้ม นุ่น ก้อยรัชวินแน่นอน ถ้าหากพรรคการเมืองไหนบอกจะให้งบสนับสนุนศัลยกรรม อย่าลืมช่วยๆกันเลือกนะคะ อิอิอิ
สวยไม่สวยขึ้นอยู่กับความพอใจของเจ้าของหน้าเป็นหลัก เอาเป็นว่า ถ้าจขกทพอใจก็สวยแล้วละค่า ส่วนคนอื่นจะชอบหรือไม่ชอบก็แล้วแต่ ความคิดเห็นส่วนบุคคลนะคะ  คนเราชอบไม่เหมือนกัน สำหรับเราก็น่ารักดีค่ะ ธรรมชาติๆ ขอบคุณที่เอามาแชร์นะคะ
อันนี้ไม่ได้แอนตี้อะไรนะคะ แต่เห็นน้องเป็นคล้ายพรีเซนเตอร์
ของทาง Beauty Start รึเปล่า หรือเค้าแค่ขอให้ช่วยโปรโมทให้
จริงๆที่ติดข้างบน 5ข้อนี้ จริงๆพี่ก็รู้สึกสนใจน่ะค่ะ ข้อที่ติดคือข้อสงสัย
ที่ยังไม่ทราบรายละเอียดเท่านั้น ส่วนตัวมองว่าน่ารักมีเสน่ห์ ดุดีกว่าสวยโปีะๆค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย BeautyStart เมื่อ 2012-11-16 15:42
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BeautyStart เมื่อ 2012-11-16 22:20

แก้ไขคร ...

ทางคลีนิคมาตอบข้อสงสัย 5 ข้อข้างบนหน่อยสิจะรออ่าน
ความสวยอยู่ที่ความพอใจคะ่ น้องน่ารักใสใสดีค่ะ
ราคาเต็ฒเท่าไหร่ค่ะเผื่ออนาคตมีตังไปทุบกราม555555

แสดงความคิดเห็น

ขอถามราคาจมูกก่อนเนอร์  โพสต์ 2013-4-8 21:58
ต้นฉบับโพสต์โดย Lafinta เมื่อ 2013-4-1 01:28
อันนี้ไม่ได้แอนตี้อะไรนะคะ แต่เห็นน้องเป็นคล้ายพรี ...

เหมือนเคยเห็นเป็นพรีเซนเตอร์หรือพนักงานเหมือนกัน
ต้นฉบับโพสต์โดย Lafinta เมื่อ 2013-3-31 09:31
ฟังที่น้องเล่ามานี่ดูเหมือนทางนั้นเค้าใส่ใจลูกค้าด ...

ขอบคุณที่ให้ความสนใจนะคะ ทางBeauty Start ยินดีตอบข้อสงสัยทุกคำถามค่า
1. เรื่องราคาจำเป็นที่จะต้องดูประเภทการศัลยกรรมก่อนนะคะ เนื่องจากรูปหน้าของแต่ละคนต่างกัน ทางบริษัทเราจะมีผู้เชี่ยวชาญที่จะประเมินรูปหน้าของแต่ละคน ว่าจะต้องเข้ารับการศัลยกรรมประเภทไหนอย่างไรบ้าง ราคาก็จะแตกต่างกันออกไปค่ะ ส่วนที่พักในการให้บริการของเราจะมีทั้งโรงแรม และบ้านพักของบิวตี้ สตาร์ท ซึ่งทางเราจะมีล่ามคอยดูแลตลอด 24 ชม.ค่ะ
2.จริงๆแล้วผู้เชี่ยวชาญของบิวตี้ สตาร์ท นั้น เป็นผู้ที่ให้คำปรึกษาที่ประเทศญี่ปุ่นมา 15 ปีแล้วค่ะ ซึ่งหากมีปัญหาที่เกิดจากการผิดพลาดทางบิวตี้ สตาร์ท บิวตี้ สตาร์ท ยินดีให้ลูกค้าบินกลับไปแก้ โดยไม่เสียค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้นค่ะ ซึ่งกรณีเช่นนี้ยังไม่เคยเกิดขึ้นค่ะ
3.การบริการหลังจากลูกค้าบินกลับมาแล้ว ทางบริษัทเรามีเครื่องนวดในกรณีลูกค้าบางท่าน ทำการฉีดไขมันตัวเอง บริเวณที่ดูดไขมันออก จะมีอาการตึงกล้ามเนื้อ ทางบริษัทจะนัดลูกค้ามานวดที่บริษัท อาทิตย์ละ 2 ครั้ง เพื่อเป็นการคลายกล้ามเนื้อเป็นต้นค่ะ ส่วนปัญหาต่างๆที่จะเกิดขึ้นนั้น เช่น ยา หรือ ปัญหาต่างๆ ทางเราจะเชคทุกอย่างให้เรียบร้อยที่เกาหลีเลยค่ะ เพื่อป้องกันไม่ให้มีปัญหาตามมาค่ะ เช่นการทำจมูก ทางเราจะให้ลูกค้าอยู่ที่เกาหลีประมาณ 6-7 วันค่ะ ส่วนในการทำศัลยกรรมใหญ่อย่างเช่น การลดโหนกแก้ม การตัดกราม จะให้ลูกค้าอยู่ที่เกาหลีประมาณ 10-14 วันค่ะ เนื่องจากทางเราจำเป็นที่จะต้องพาลูกค้าไปเช็คอาการกับทางโรงพยาบาลค่ะ
4. จริงๆแล้วการทำศัลยกรรมจะอยู่กับเราไปตลอดชีวิตนะคะ ในการฉีดไขมันตัวเอง ต้องฉีด 2 ครั้งขึ้นไปค่ะ เมื่อฉีดครั้งแรกไปแล้ว 3เดือนต่อมาไปฉีดซ้ำ จะอยู่กับเราได้ถึง 2 ปี ซึ่งราคาจะรวมถึงการฉีดครั้งที่ 2 แล้วค่ะ หากผ่านไป 2 ปีแล้ว แต่เชฟยังคงอยู่ แต่จะไม่เต่งตึงเหมือนช่วงแรกๆเท่านั้นเองค่ะ

สนใจสอบถามเพิ่มเติมได้ที่ 02-653-1116-7ค่ะ บิวตี้ สตาร์ทยินดีให้บริการค่ะ  

หมอไทยเราเก่ง ไม่แพ้ชาติใดในโลกนะจะบอกให้ แต่ก็แล้วแต่อ่ะนะ
ดูไม่แตกต่างจากเดิมคับ  
เหมือนเดิมอ่า ไม่เปลี่ยนเลย
อือเห็นด้วยหมอไทยก้อเก่งเยอะ....แต่มันเปนความพอใจของเค้าที่จะไปทำที่ไหนแต่ถ้าถามว่าสวยมั๊ย.    ก้อน่ารักดีเหมือนไม่ได้ทำเพราะน้องเค้าเน้นธรรมชาติ.   แต่ถ้าเปนพี่นะพี่เน้นแบบโด่งๆๆปลายพุ้งๆๆไหนๆๆก้อทำละ555
ต้นฉบับโพสต์โดย amplemiracle เมื่อ 2013-2-14 19:46
เนี่ย ฟังแล้วแบบ ก็อยากเห็นหน้าคนพูดบ้างไรบ้าง ... ...

เห็นด้วยค่ะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้