12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: kntarn
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกเบี้ยวอะคะ ได้2อาทิต

[คัดลอกลิงก์]
ต้นฉบับโพสต์โดย sodamild เมื่อ 2012-11-8 10:55
ดูเบี้ยวทั้งแกน แต่อย่าเพิ่งคิดมากไป ของเราทำมาก็เบ ...

จริงหรอคะถ้าบวมอยู่จะทำให้เบี้ยว
เบี้ยวตั้งแต่หว่างตา ลงมาปลายจมูก เอียงมาทางซ้ายทั้งแท่งใช่มั้ยค่ะ?
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mutae เมื่อ 2012-11-15 20:28
ต้นฉบับโพสต์โดย kntarn เมื่อ 2012-11-8 23:32
ใช่เลยค่ะหมอเดียวกันแน่ เซ็งมากเปนเหมือนกัน จะแก้ม ...

ตอนนี้ดัดเอง เริ่มหายเบี้ยวแร้วค่ะ
ดีขึ้นมานิสนึง  พอดีไม่ว่างไปทำใหม่
เรยต้องทำใจแทน
น่ารักที่สุดเลยค่ะ  ทรงจมูกเข้ากะรูปหน้า 2 ทิตย์เองคะ อาจยังบวมอยู่ยุบไม่หมด รอดูก่อนไหมคะ เป็นกำลังใจค่ะ
เบี้ยวตรงไหนค่ะ มองไม่ออก?
ต้นฉบับโพสต์โดย kntarn เมื่อ 2012-11-8 09:07
ใช่ค่ะมันเอนทั้งแกนเลย ทำหมออรรถพรค่ะ เซ็งมาก ...

หมออรรถพรอีกละ อิอิ
เปน กรณีเดียวกัน เครียดเหมือนกัน 2 อาทิตย์ เหมือนกัน หมอเดียวกัน

คุณทำไงค่ะ บอกบ้าง ดีขึ้นไหมค่ะ
เอ่อ จะบอกว่าหมอเดียวกันเลย เชิด เอียง เบี้ยวปลายๆ เป็นแท่งๆ หมอ อ.แถวพหลช่ายป่ะ เราทำมา 2 เดือน แฟนด่าให้ไปแก้ทุกวัน ตอนนี้หาที่แก้ คราวนี้ขอศึกษานานๆเลย  เครียดด เป็นกำลังใจให้นะคะ เราก็เป็นแบบนี้แหละรอเป็นอาทิตย์ๆ เป็นเดือน จนตอนนี้เริ่มไม่ไหวละ
มีความรู้สึกว่าไม่เบี้ยวจริงๆน่ะค่ะน่ารักมาก
สวยแล้วนะคะ ที่เห็นเอียงนิดๆอาจเป็นเพราะจมูกยังบวมอยู่หรือเปล่า เอาใจช่วยนะคะ เด๋วก็หาย
เบี้ยวไม่เยอะนะเจ้าค่ะ แต่ลองไปแก้ดูเนอะเพื่อความสะบายใจ สู้ๆเจ้าค่ะ
เจ้าของกระทู้น่ารักมากๆเลยค่ะ ลองปรึกษาคุนหมอหลายๆที่ดูนะคะ แต่เราว่าสวยแล้วค่ะ อิอิ
ใจเย็นนะครับ พอยุบดีแล้วอาจไม่เบี้ยวก็ได้นะครับ มันเบี้ยวเพราะอาจแผลบวม ซิลิโคนยังไม่เข้าที่ก็ได้ครับ ใจร่มๆไว้ครับ  สวยแล้ว หน้าตาหน้ารักดี ฮ่าๆ
คุณหมอท่านเดียวกันกับของเพื่อนเค้าเลย เบี้ยวเหมือนกัน เพิ่งไปแก้มาเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว
ของเพื่อนพี่เบี้ยวเหมือนกันล่าสุดไปแก้กับหมอโอภาส ของที่นี่เริ่มต้น25000แก้จมูก ทำออกมาทรงเหมือนดาราเกาหลีเลย ยังลองปรึกษาหมอก่อนรับการแก้ไขดีที่สุดจ้ะ..สู้ๆนะ
ต้นฉบับโพสต์โดย jiftjift เมื่อ 2012-11-8 09:53
ของเราดูเอียงกว่านี้เยอะเลยค่ะ ไม่โด่งด้วย เครียดดด ...

ทำทีกับหมออะไรมาคะถีงเบี่ยวบอกได้ไหมคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย kntarn เมื่อ 2012-11-8 23:32
ใช่เลยค่ะหมอเดียวกันแน่ เซ็งมากเปนเหมือนกัน จะแก้ม ...

หมออะไรคะ ช่วยบอกหน่อยขออย่าให้เป็นหมอที่จองไว้เลย
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้