เจ้าของ: pattezia
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

พัฒนาการของลูกเป็ดขี้เหร่

[คัดลอกลิงก์]
สวยเวอร์ พี่ทำจมูกที่ไหนคับสวย
เออมึงสวย...
ว่าแต่เมื่อไหร่จะคืนตังกูซักทีอ่ะ
ย้ายไปอยู่ซะพิดโลกเชียวนะมึง...
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-24 22:21:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เออมึงสวย...
ว่าแต่เมื่อไหร่จะคืนตังกูซักทีอ่ะ
ย้ายไปอยู่ซะพิดโลกเชียวนะมึง... ...
ต้นฉบับโพสโดย plug เมื่อ 2009-11-23 10:30

ใครเนียะ
กูเองอีตั๊กไซโค
ทำเป็นจำไม่ได้
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-25 11:21:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กูเองอีตั๊กไซโค
ทำเป็นจำไม่ได้
ต้นฉบับโพสโดย plug เมื่อ 2009-11-25 09:42

เข้าไปอ่านในข่าวสารส่วนตัวด้วย ขอร้องอย่าเอาเรื่องส่วนตัวมาพูดกันในบอร์ดได้ไม๊ สมาชิกในนี้เค้าคงไม่พอใจนักหรอก หรือถ้าไม่สาแก่ใจจะประจานอะไรกันต่อก็ตามสบาย
ก็ติดต่อแกไม่ได้เลยหายไปสามปีลองคิดดูว่าถ้าเป็นแกจะรู้สึกยังงัย
คิดถึงหัวอกคนอื่นบ้างสิ  ขอโทษด้วยนะที่รบกวนแกมากกกกกกกก
พอแล้วจะไม่โพสแล้วเพราะแค่นี้ก็รู้แล้วว่าจริงๆแล้วแกเป็นคนยังงัย
สวยขึ้นมากๆเลยค่ะ
ดีคร่า

สวยขึ้นมากกกก

สุดๆเลยอะคร่า

ชื่นชมกับคำพูดของพี่คร่า

ในที่สุดผู้ชายมานก้อต้องกลับมาง้อเรา 555+

เดี๋ยวยา จาเอาพี่เปงตัวอย่างคร่า...
อ่านแล้ว  บอกได้คำเดียวว่าสะใจ
อย่าไปสนใจคนที่ทำให้เราเสียใจดีกว่า
อ่านแล้ว  บอกได้คำเดียวว่าสะใจ
อย่าไปสนใจคนที่ทำให้เราเสียใจดีกว่า
กำลังจะทำดั้งเหมือนกันคะรอคิวอยู๋
สวยขึ้นเป็นกองเลยครับ
สวยขึ้นเยอะเลยอ่า~

รอจมูกหาย จะขอสวยมั้ง อิอิ^^
น่ารักขึ้นเยอะเลยคับ
ดูดีครับ...

คุ้มค่าจริงๆ
เฮ้อ.. ถูกทิ้งเหมือนกัน คบมาตั้งนานแน่ะ14ปี  แฟนใหม่เค้าแต่ละคน ผอมๆเด็กๆหุ่นดีทั้งนั้น
แต่ทำไม๊ ทำไม มาบอกว่าเราดีที่สุดอยู่เรื่อย แต่ก็ไม่เลือกเรา เศร้าจัยจริงๆ

สงสัยสวยไม่เข้าขั้น สักวันฉันจะสวยให้ดู เชอะๆๆๆ (อารมณ์ส่วนตัวน๊า)555

เคยป่ะ พอมี ก็มีเข้ามาพร้อมๆกัน พอไม่มีก็หายกันไปหมด ^^'
สุดยอดจริงๆ............สวยมากมากค่ะ............อยากเปลี่ยนแปลงตัวเองบ้างจัง

แต่คุณแม่ไม่เห็นด้วย..........เลยอด............สงสัยต้องแอบไปทำซะแล้วจะได้สวยเหมือนคุณพี่
ภาษาแรงไปนิดน่ะครับผม
เริ่ดค่ะ...คุงพี่ จี๊ดได้จาย สวยโฮกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
อยากเห็นรุปอื่น ๆ อีกอ่ะค่ะ ,, เอามาลงอีกนะค่ะ

ชอบ ๆ ๆ
จขกท สวยขึ้นมากๆเลยค่ะ

เราก็อยากสวยขึ้นเพื่อความสุขของตัวเอง

ไม่อยากสนใจแฟนเก่า ช่างหัวมัน!!!!
49#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-24 20:27:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่ได้เข้าบอร์ดมานาน กระทู้เก่าๆ โดนลบเลย 555555

ก็มาอัปรูป ตอนนี้ก็เกือบจะสี่เดือนแล้ว เห็นสันจมูกชัด แล้วก็ดูเหมือนจะโด่งขึ้นอีกแฮะ หรือรู้สึกไปเองหว่า แฮะๆๆๆ

สำหรับคนอื่นๆที่อยากรู้ว่าทำที่ไหนมา ไม่ได้ทำที่ กทม จ้า ทำที่พิษณุโลกจ้า ที่ รพ. อินเตอร์เวชการกับคุณหมอสมศักดิ์ ถ้าเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ คนไหน อยู่จังหวัดใกล้เคียงก็โทรถามรายละเอียดกับทาง รพ ได้เลย หรือจะ PM มาก็ได้จ้า แล้วจะพยายามมาเยี่ยมบอร์ด ไม่ได้เข้าบอร์ดเปนเดือนเลย - -"

แอ๊บไปป่าวตรู แฮะๆๆๆ ก็อยากทำหน้าแบ๊วๆ เหมือนเด็กสมัยนี้บ้างอ่า อิอิอิ
โรงพยาบาลนี้เค้าทำจมูกด้วยหรอค๊ะ...สวยดีค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้