12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: immydekdee
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ใครเคยเป็นมั้ง"ความรู้สึกคิดถึงหน้าเดิม"

[คัดลอกลิงก์]
คิดถึงหน้าเดิม บางทีก็คิดไม่น่าไปแก้เลย แถมแฟนไม่ชอบอีก เซ็ง
ต้นฉบับโพสต์โดย immydekdee เมื่อ 2011-4-30 08:58
ขอบคุณทุกคนนะคะ ตอนนี้ไปถอดมาแระค่ะ.....มีความสุขมากร ...

พี่ดีใจด้วยครับ ที่น้องกลับมามีความสุขเสียที อย่างไรก็ก้าวต่อไปหาความสุขให้ตัวเองในแบบพอดี มีความสุขในแบบของเรา และอย่างที่เราเป็น ดูแลตัวเองดีๆนะครับ
ไม่คิดถึงหน้าเดิมเลยค่ะ ทำแล้วสวยขึ้นมีความสุขมากๆๆๆๆๆค่ะ ^^
เคสอยากลบปมด้อยผมว่าสมใจนะไม่น่าคิดมาก เคสตามเพื่อนอยากลองอาจคิดมากบ้าง

ที่ทำมาก้อแค่คมๆขึ้นแต่ไม่กล้าตัดเฉือนออกกลัวกลับเดิมไม่ได้
  ทั้งๆที่ทำแล้วก็ดูดีขึ้นมามาก แต่ก้มีบางอารมณ์เหมือนกันน่ะ แหมลำบากตรากตรำด้วยกันมาตั้งนาน
ผมนอยตั้งแต่ยังไม่ได้ทำเลยครับ ห้าๆๆๆๆ อีกเดือนกว่าๆ โน้น นึกว่าเป็นคนเดียวซะอีก
ไม่คิดถึงหน้าเดิมเลยครับ  เพราะแต่ก่อนขี้เหร่พอสมควรครับ 55555
เพิ่งไปทำมาได้1อาทิตย์พอดีค่ะ
กำลังคิดถึงหน้าเดิมมากมาย
ทำมา 3 อาทิตย์แระ หวังว่าเมื่อมันยุบเข้าที่แล้วมันจะกลับไปใกล้เคียงหน้าเดิมมากที่สุดนะ คิดถึงค่า
ผมเป็นครับ ตอนนี้จะเอาออกละครับ พ่อแม่ให้มาไงก็เอาแค่นั้น (เคยคิดถึงแบบเครียดๆเลย พยายามคิดหน้าพ่อแม่ไว้) เดวเอาออกดีกว่า สบายใจ โล้งดี ไม่มีสิ่งแปลกปลอมในตัวเรา บางคนทำใจรักก็อีกเรื่องนึง แต่ผมไม่สบายใจอะเลยเอาออก อีกอย่างเล่น กีลา อะไรก็ไม่ค่อยได้กังวลด้วย ถ้าคิดจะเอาออกก็สู้ๆนะครับ ผมจะเอาออกชัวละ รอเงินเออออกอยู่ เอาเข้าก็เสีย เอาออกก็เสีย อิอิ
ที่ทำมาๆ ก็ถือเป็นประสบการชีวิตนะครับ
ถ้าทำแล้วดูดีกว่าเดิมก็น่าจะดีใจนะครับ อย่าไปคิดถึงหน้าเก่าๆเลยครับ
ทำแล้วดูดีจิงนะครับ แต่มันไม่สะดวก ขนาดโดนบอลยางกระแทกเต็มดั้ง มึนเลยครับ ถ้าบอลจิงคงบวมแน่ๆ
สำหรับคนรักษาดีก็จงเกบไว้เถอะครับ ทำแล้วรักก็นะ สบายใจลั้นลา
คิดถึงหน้าเดิมเหมือนกันคะ นี่ไปทำมาวันที่6แล้ว รู้สึกยังไงก็ไม่รุ้ ต้องมาคอยนั่งกังวลตลอด กลัวนั่นกลัวนี่ จิตตกง่า บอกตรงๆ
อ่าห์ เเล้วสรุปจะทำดีมั๊ยเนี่ย กลัวคิดถึงหน้าเดิมๆเหมือนกันน๊า ยิ่งเราหน้าเหมือนพ่ออยู่ด้วย เอาไว้ดูเวลาคิดถึงท่าน บางทีใจเราว่าไม่ต้องเสริมก็ได้ เเต่อีกใจนึงก็อยากมีดั้งเป็นของตัวเอง กลุ้มๆๆๆๆ
เห็นด้วยกับคุณวินค่ะ  ไม่คิดถึงเลย รู้งี้ทำตั้งนานแล้ว
ผมคิดถึงน่าเดิมคาฟ เศร้าจัง ทำแล้วรู้สึกเศร้าอ่ะ อยากร้องไห้
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้