ดู: 1121|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ใครอยากทำจมูก ส่วนลด สองพันห้าร้อย บาท ของหมอกมล ทาวน์อินทาวน์ เชิญทางนี้ค่ะ!!!!

[คัดลอกลิงก์]
เราเล่นเว็ปไซต์นี้มานานแระ  คือ ตัวเองมัดจำจะขึ้นเขียงกับหมอ หมอ กมล ทาวน์อินทาวน์ ไว้ (คิดว่าทุกคนคงรู้จัก) แต่ว่าพอดีติดธุระจะไปต่างประเทศ อีกหลายปีกว่าจะกลับ จึงอยากยกคิวที่ตัวเองมัดจำไว้เดือน กรกฏาคม นี้ ให้คนอื่นน่ะค่ะ เรามัดจำไว้ สองหมื่นบาท  แต่สำหรับผู้ที่สนใจจะทำหมอกมล ทาวน์อินทาวน์  เรายกคิวให้ แต่เราขอค่ามัดจำคืน โดยเรารับแค่ หนึ่งหมื่นเจ็ดพันห้าร้อยบาท เท่ากับว่า คุณได้รับเงิน สองพันห้าร้อยบาท จากเราไป เรามีใบเสร็จค่ามัดจำอะไรเรียบร้อยแล้วอ่ะค่ะ  พอดีเสียดายตังค์อ่ะ  โปรดติดต่อเราที่เบอร์นี้นะคะ  087 332 1769 นก ค่ะ

ขอบคุณค่ะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-26 17:24:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ้อ อยากจะบอกว่า  คิวของเรา เดือน กรกฏาคม แต่สามารถเลื่อนมาให้เร็วขึ้นได้  ที่เราเลือก กรกฏา เพราะตอนนั้นเราคิดว่า เราจะว่างช่วงนั้นพอดี
แลกคิวไปยังครับผม..............
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-27 09:17:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ watcharisapong ตั้งกระทู้

ยังเลยค่ะ เพิ่งโพสต์เมื่อวานเอง ยังสนใจอยู่ไหมคะ?
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้