ดู: 1356|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอกแบบนี้ ทำทรงไหนดีคะ แนะนำด้วยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Orianna เมื่อ 2014-1-3 04:09

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Orianna เมื่อ 2014-1-3 04:08

เท่าที่ดูรีวิวมาไม่มีใครหน้าอกน่าเกลียดเหมือนดิฉันเลย   ไม่รู้จะปรึกษาใครดี ตอนนี้แฟนอนุญาติให้ทำแล้ว ไม่ได้อยากได้ใหญ่มากค่ะสัก 34 ก็พอ   ปัจจุบันมันเสียทรงมากเลยค่ะ มีลูกคนนึงแล้ว ให้นมลุกเองด้วย เฮ้อ ดูรูปภาพนะคะ

ดิฉันควรทำซิลิโคนทรงไหน ไซส์เท่าไหร่ดีคะ ? แนะนำหน่อยค่ะ
ขอบคุณล่วงหน้ามากๆค่ะ

ดูคล้อย ห้อย ไปน่ะค่ะ เป็นเพราะผลพวงของการให้นมลูกหรือเปล่าคะ?​หรือว่า ก่อนมีน้อง ก็เป็นทรงนี้อยู่แล้ว?

ลองเข้าไปปรึกษาหมอดูก่อนดีไหมคะ? ทุกอย่างแก้ไขได้ค่ะ อย่าเพิ่งนอยด์เลยนะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-4 02:09:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใช่ค่ะ ให้นมลุก ปีกว่าเลย
ลูกจะได้แข็งแรง ดีแล้วค่ะ เสียสละมาก คุณแม่บางคนไม่ให้ลูกกินนมจากเต้าเพราะกลัวนมไม่สวย ผลคือลูกป่วยบ่อยๆ

เรื่องน้องนม คงมีทางแก้ไขได้อยู่แล้วค่ะ ไปปรึกษาคุณหมอดีกว่าเนอะ

สู้ๆค่ะ
นมสวยค่ะคล้อยไม่มาก ทำออกมาได้ทรงประมานคุนอ้อนจัง
ทรงกลมสูงคะ ทรงนมเดิมสวยทำแล้วอกชิด สูงหนัก รอบอก เท่าไหร่คะ ต้องทำใหญ่นิดหนึ่งเพราะเจ้าเนื้อ ทำเล็กจะดูเป็นกล้ามไขมัน
กลมสูง ทำออกมาชิดสวยดูหยดน้ำนิดๆ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-6 18:26:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Orianna เมื่อ 2014-1-6 18:35

คุณ Milk_325 สูง 157 หนัก 58 ค่ะ ใส่เสื้อใน 32B ค่ะ ช่วงนี้ลดน้ำหนักด้วยค่ะ นี่ลงมา 8 กิโลใน 4 เดือน ตั้งใจจะลดอีกค่ะ
ขอบคุณที่เข้ามาแนะนำนะคะ
ดูหน้าอกคล้อย คงต้องทำเหนือกล้ามเนื้อนะคะ เหนือกล้ามเนื้อทำละอกจะชิดได้ด้วยค่ะ เป็นคุณแม่เหมือนกัน เข้าใจเลยค่ะ ให้นมลูกแล้ว หน้าอกเสียทรงและคล้อย ทำมาก็อาจไม่สวยเท่าสาวๆค่ะ แต่ก็สวย ดีขึ้นกว่าตอนนี้มากแน่นอนค่ะ ทำซักสามร้อยกว่า อย่าถึงสี่ร้อยซีๆเลยนะคะ ส่วนตัวว่ามันใหญ่ไป อกใหญ่มากใส่เสื้อผ้าจะดูอ้วนขึ้นด้วยค่ะ โชคดีนะคะ ขอให้สวยสมใจค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้