เจ้าของ: nookza
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกทั้งงัด+ตัดปีก มาสดๆร้อนๆ(22/01/11)กับคุณหมอลิลลี่ดอนเมืองค่ะ แฮ๊ปปี้มั๊ก

[คัดลอกลิงก์]
151#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-2 16:57:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ซินเจียยู่อี่ ซินนี้ฮวดใช้ อั่งเปาตั่วๆไก๊ นะค๊ะะะะะ  5555 วันนี้มาอีกแร้วคร๊าาาา  มาอัพหนังหน้าครบ12วันแร้วค่ะ  

วันนี้ตื่นมาต้อนรับตรุษจีนพร้อมเสียประทัดปลุกค่ะ  เหมือนเคยตื่นมาก็อาบน้ำถ่ายรูป ตามกิจวัตรเดิมๆ

วันนี้มีแต่สิ่งดีๆค่ะ ได้อั่งเปา มะวานก็ถูกหวย (นิดหน่อย)  มาส่องกระจกก็อมยิ้มค๊ะ ดูเหมือนมันยุบลงอีก ชอบๆๆ ไม่เบี้ยวด้วย(อันนี้ชอบมาก)

มาดูกันเล่นๆเรยนะค่ะ  เซ็ทใหญ่เรยค่ะ ถ่ายเยอะเว่อร์ ก็คนมันเห่อดั้งใหม่(ปลื้มๆๆ)นี่ค๊ะ

รู้สึกว่าตอนนี้ค่า สวยสุดค่า

แสดงความคิดเห็น

" ^o^ "  โพสต์ 2011-2-2 23:52
ตอบกระทู้ nookza ตั้งกระทู้

ฟ่างค่ะ  รูปประจำโปร เป็นรูปที่ยังไม่ได้ทำอะไรเลยค่ะ

ตอนนี้ ฟ่างทำแล้ว ที่ขอนแก่นค่ะ  

http://www.dungdong.com/forum.ph ... p;extra=&page=4
นี่ค่ะ กระทู้ฟ่าง รีวิวอยู่หน้าที่ 4 นะคะ   ติชมได้เลยนะคะ

ค่ะ น้องฟ่าง  โพสต์ 2011-2-2 21:52
ทำไมพี่นุ๊กยุบเร็วจังคะ เปรี้ยวมากกกก ^^
แอบอิจฉา ยาวโด่งมากชอบบบบมากคะ
แต่ซีชอบมากเลยคุณหมอตัดปีกเนียนสวย
พี่นุ๊กถ้าทำตาเมื่อไรอย่าลืมมาอัฟเดตนะคะอิๆ

ยุบไวค่ะ พี่เองก็ งงๆๆ รอบนี้หายไวเป็นคนไวมากกว่าทุกครั้ง ปลื้มๆๆค่ะ  โพสต์ 2011-2-2 21:54
โอเคค่ะน้องซี ไม่มีพลาดแน่พี่เรื่องอัพรูป  โพสต์ 2011-2-2 21:53
155#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-2 21:58:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อิอิ.........:)  มะกี้ถ่ายรูปเล่นค๊ะ

เอามาแปะๆไว้ที่กระทู้เล่นๆดีก่า  ว่างเกิ๊นนค๊ะะะะะะ  12 วันเองนะค๊ะ กับการแก้จมูกแร๊ะตัดปีก  โอเคมั๊ยค๊ะ ??

V

มะกี๊เรยค๊ะ เห็นมันน่ากินดีเรยถ่ายเล่นๆ  เอามาฝากเพื่อนๆพี่ๆ คร๊าาา
รอดูรูปค่ะ

อิอิ ... มีเรื่อยๆค่ะ  โพสต์ 2011-2-2 23:32
157#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-2 23:55:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ hazeena ตั้งกระทู้

เป็นที่มุมกล้องด้วยรึป๊าวไม่รุ๊ค๊ะน้องซี มันเรยดูโด่งๆมากๆ

ต้นฉบับโพสต์โดย nookza เมื่อ 2011-2-2 23:55
ตอบกระทู้ hazeena ตั้งกระทู้

เป็นที่มุมกล้องด้วยรึป๊าว ...

คุณนุ๊กซีรี่ส์ไปทำมาเมื่อวานกับคุณหมอ  ลิลลี่    ทำไมจมูกมันดูโด่งเวอร์  ยังกะพิน็อกคีโอ้  ตัดปีกด้วยแหละ   อยากได้  เรียวเล็กจิ้มลิ้ม  เหมือนเองเจิ้นดาราจีนแต่มาดังที่ฮ่องกงไม่รู้ใช่ปะ....จมูกที่ทำดูแล้วใหญ่ๆเหมือนจมูกสิงโตชมพู่   ดูข้างโด่งเวอร์เกิน.....ซีรี่ส์ดูของคุณนุ๊กก็ดูใหญ่อ้วน  หรือว่าเป็นเพราะว่ายังไม่ยุบคะ ศิษย์อาจารเดียวกัน  ตอบด่วนนะจ๊ะ   แล้วเลือดเกอะกรังเป็นก้อนข้างจมูกทำไงดีคะ    ซ้ายขวาเลย    จะงัดแกะออกก็ไม่กล้า  หมอบอก1อาทิตย์อย่าพึ่งทำอะไร  ให้กินยาตามปกติ  ห้ามเอาอะไรแหย่ในรู้จมูกเดี๋ยวติดเชื้ออักเสบแก้อยาก  เมื่อวานเลือดไหลเยอะไหล ตลอดเลย    โทรกลับไปถามหมอๆบอกวา  คนที่เลือดไหล   ออกมาดี  ไม่ไหลเท่ากับว่าไม่ดี...เหตุผลที่หมอบอกจำไม่ได้จริงๆ   เฮ้อแต่พรุ่งนี้ต้องไปทำงานและ.....กลัวขาดรายได้...แบบว่างก

ใจเย็นๆนะค๊ัะ สวยโด่งเรียวเล้กจิ้มลิ้มแน่นอนค๊ะ  โพสต์ 2011-2-3 14:05
ตอบกระทู้ ซี7 ตั้งกระทู้

5555อย่ากังวลเลยคะตอนแรกซีดัั้งขึ้นหน้าผากและใหญ่มากๆจนแม่บอกว่ามันจะดูโด่งแบบแปลกๆแบบนี้ไปถึงเมื่อไรตอนนั้นในคามรู้สึกอยากแก้มากๆ แต่ไม่นานมันจะค่อยๆยุบลงคะทุกอย่างต้องใช้เวลาถ้าทำมาแบบเป็นรูปทรมทันทีซีคิดว่าอย่าทำเลยเพราะเวลามันยุบมันคงเหมือนไม่ได้ทำคะ เลือดออกเป็นกันแทบทุกคนคะใช้น้ำเกลือเช็ดคะแต่ทำตามที่หมอบอกดีที่สุดคะถ้าเลือดไม่ออกจะเ็นเลือดคั่งเลือดเสียต้องเจ็บตัวดูดเอาออกนะคะ

ถ้าเลือดคลั่งนิ๊งานเข้าเรยนะค๊ะ ต้องบวมอลัง แร้วต้องดูดออกด้วยค๊ะ  โพสต์ 2011-2-3 14:05

ปล ทั้งตัดทั้งเสริมนะคะมันยากมากที่จะไม่บวมเลยคุนนุ๊กเขาถือว่ายุบเร็วนะคะถ้าเทียบกับของซีแล้วที่ตัดออกคือเนื้อนะคะ ต้องใจเย็นๆคะ

ช่ายค๊ะ ถูกของน้องซี ก็นับว่าพี่โชคดี นี่13วันเองนะค๊ะ ถือว่าโอค๊ะ  โพสต์ 2011-2-3 14:03
161#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-3 12:33:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อย่าเพิ่งนอยด์นะค่ะของนุ๊กวันแรกๆก็เป๊นเหมือนกันค่ะโด่งมากแต่เด๋วมันจะค่อยๆดีขึ้นค่ะเรียวเล็กแน่นอน. ของนุ๊ก13วันวันแร้วค่ะนุ๊กว่าโอเคนะนุ๊กชอบโด่งๆเว่อร์อิอิ ส่วนเรื่องเลือดที่เกอะกรังแข็งอยู่นุ๊กใช้น้ำเกลือล้างแผลค่อยๆเช็ดช่วยได้นะค่ะแต่ต้องเบาๆนะค่ะเด๋วจะไปโดนแผลเข้า แร้วของคุณซีรี่บวมช้ำมั้ยค่ะ ของนุกไม่มีอาการบวมอวตารเรยนะค่ะ  คุณต้องทานยาอักเสบกะลดบวมให้ครบทุกมื้อนะค่ะยิ่งทานจนหมดเรยยิ่งดีเพราะนุ๊กหายแร้วยังทานอยู่เรยค่ะอ่อ...ประคบเย็นบ่อยๆเรยนะค่ะเท่าทำได้จะได้หายเร็วๆ แร้วเด๋วนุ๊กจะเข้าไปเยี่ยมที่กระทู้นะค่ะ ตอนนี้พพิมพ์ในทอสับไม่ค่อยเวิร์กเรยเมื่อยมือมากๆค่ะ เด๋วอาบน้ำแร้วจะลงไปเปิดคอมแร้วเข้านะค่ะรอเปบนึงค่ะ
162#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-3 14:07:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

มาแร้วววววววววว  เฮ๊ย!!! พิมพ์ในทอสับไม่สะใจเหมือนในคอมค๊ะ อิอิ

แร้วคุณซีรีส์ เปงไงมั่งค๊ะเน๊ยตอนนี้  อยากเห็นรูปจัง
ต้นฉบับโพสต์โดย nookza เมื่อ 2011-2-3 14:07

มาแร้วววววววววว  เฮ๊ย!!! พิมพ ...

ขอบคุณทุกคนอย่างมากมายค่ะ    ไม่เขียวซักนิดเลยค่ะ (หรือเพราะกินอาหารเสริมที่ทุกคนกินแล้วดีอันนี้น่าจะมีส่วน กินก่อนผ่า7เม็ด  กลางคืนกลับบ้านอีก  5เม็ด  เมื่อเช้า  อีก5เม็ดควบยาหมอ  เพราะคนเป็นโรคต่างๆหาย  เจอเคสสตาสดี้เยอะ   เลยลองมั้ง   อาการ  เจ็บปวดหลังทำไม่มีเลย   แค่เบลอๆ  จากการกินยาลดน้ำมุกอย่างแรงหมอให้ไปซื้อร้านขายยา  ตอนนี้เกิดอาการเริ่มง่วงแล้ว   มีน้ำมูกฟึดฟัด   เกิดจากวันก่อนทำพักผ่อน  น้อยไปหน่อยก่อนไปทำ  ถ้ามีน้ำมูกเป็นหวัดาจะไม่ดี  ต้องรีบกินให้น้ำมูกแห้ง) แต่เบ้าตาช่วงหัวตาเริ่ม  บวมๆออกแบบรีบรี  เข้าหาสันจมูก  พรุ่งนี้ต้องรีบไปทำงาน  เท่ากับหยุดวันเดียว     แล้วจะมาเล่าทุกกระบวนการค่ะ  ขอบคุณๆนู๊ก   และเพื่อนๆชาวเวปทุกคนมากๆจากใจจริงเลยค่ะ  นอนประคบเย็นก่อนนะคะ
พี่นุ๊กค๊า  นู๋โทรไปหาคุณหมอแร้วค่า คุณหมอน่าร๊ากใจดีจัง:) เด๋วจะตามไปเป็นศิษย์น้อง เร็ว ๆ นี้ค่า

นัดทำมะไหร่ค๊ะ อย่าลืมมาอัพเดทด้วยนะค๊ะ ศิษย์น้อง อิอิ  โพสต์ 2011-2-3 18:54
โอเคเรยค๊ะ จะรอชมนะค๊ะ สวยๆกันถ้วนหน้าค่ะ ใช่ค๊ะหมอใจดีมั๊กๆ  โพสต์ 2011-2-3 18:53
165#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-3 19:27:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ดีเรยค๊ะที่ไม่อวตารมากมาย  เด๋วสักพักก็หายแร้วล่ะค๊ะ ใจเย็นๆ ความสวยกำลังมาค๊ะ

นุ๊กเชื่อค๊ะผลงานคุณหมอต้องสวยแน่ๆ รอดูผลงานนะค๊ะ
166#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-3 19:36:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ ornanodo ตั้งกระทู้

โทรไปคุยมาแร้วหรอค๊ะ  เห็นม๊ะล๊าคุณหมอใจดี    อ่อ..  ได้วันเวลาที่แน่นอนยั๊งค๊ะ รึโทรไปปรึกษาเฉยๆค๊ะ  เวลาไปทำ เอาแบบสวยๆ ไปเสนอคุณหมอได้นะค๊ะคุณหมอใจดีค่ะจัดให้ได้  นุ๊กก็เอาไปค๊ะ  ชอบมาก ออกมา คล้ายแบบ เรย โด่งสมใจ  อิอิ   ยังไงก็อย่าลืมมารีวิว อัพเดทความสวยให้ดูด้วยนะค๊ะ    รอชมค๊ะ :)
คุุณนุ๊กจมูกสวยมากเลยค่ะ ว่าแต่คลินิกของคุณหมอทำตาสวยหรือป่าวค่ะ
168#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-3 21:21:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ kukkik ตั้งกระทู้

มาถูกทางแร้วค๊ะคุณ  คุณหมอลิลลี่ทำตาสวยค๊ะ  เน๊ยนุ๊กว่าถ้าแผลจมูกดีขึ้นจะไปทำตากะคุณหมอด้วยค่ะ เกริ่นๆกะคุณหมอไว้แร้วด้วย  ลองไปดูในกระทู้น้องซี ซิค๊ะ น้องเค้าทำมาทั้งจมูก และตากะคุณหมอลิลลี่ค๊ะ สวยมากๆๆ เปลี่ยนไปเรยทีเดียวหน้า  ขอบคุณนะค๊ะที่แว๊ะมาเยี่ยมกัน
ดูสวย แร้วเป็น สาวเปรี้ยวๆๆๆไปเรย อ่ะ

อิอิ ขอบคุงค๊ะ ลอยแร้วๆๆๆๆๆๆ  โพสต์ 2011-2-6 17:19
ทั้งสวย และ เปรี้ยวเป๊ะมากกกกกกกกกกกกกลุคนี้ สุดยอดด น่ารักสุดๆๆ  โพสต์ 2011-2-5 09:46
ขอบคุณคร๊า ว่าจะเปลี่ยนลุคไปตัดผมสั้นสุดพลัง เอาสั้นแบบเจี๊ยบโสภิต  โพสต์ 2011-2-3 22:13
คุณนุ๊กขอบคุณมากเลยนะค่ะ ไปดูกะทู้ของคุณซี มาแล้วอยากบอกว่าสุดยอดไปเลยค่ะ ขอบคุณจริงๆ

http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=17723 ลิ้งค์น้องซีค๊ะ  โพสต์ 2011-2-6 17:17
แอม อยากดูบ้างอ่ะค๊ะ พี่ๆลิ่งมาให้ หน่อย?ขอบคุณค่ะ  โพสต์ 2011-2-5 09:46
hazeena " <<<ไปดูมาแร้วใช่มะค๊ะ ศิษย์สำนักเดียวกันค๊ะ สวยใช่มะล๊า  โพสต์ 2011-2-3 21:58
มิเปงไรค๊ะ ความสวยต้องแบ่งกันค๊ะอย่าลืมมารีวิวนะค๊ะ น้องซีน่ารักโน๊ะ  โพสต์ 2011-2-3 21:56
เดวตามไปทำตาก่ะแก้จมูกบ้าง คุณนุ๊กแก้มาเท่าไหร่จ๊ะ
คุณนุ๊กค่ะ  คุณหมอทำตาเท่าไรหรอค่ะ  แบบเย็บหรือผ่าค่ะ

ราคาทำตา อยู่ที่10500บาทค่ะ  โพสต์ 2011-2-6 11:33
173#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-6 11:34:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nookza เมื่อ 2011-2-6 11:36

หายไปหลายวันค๊ะ พอดีไปต่างจังหวัดมา ไปเที่ยวงานแห่มังกรนครสวรรค์มาคร๊าาาาา

เด๋วจะอัพรูปให้ดูกันนะค๊ะ  จมูกดีขึ้นมากเรยค๊ะ  สองอาทิตย์กว่าแร้ว  (16วันแว๊วววว)
รีบลงรูปนะค๊ะติดตามอยู่ แล้วค่าเสียหายทั้งหมดเท่าไหร่อ่ะค๊ะ

แต๊งกิ้วค๊ะที่เป็นแฟนคลับกัน แก้มา15000 ค๊ะ  โพสต์ 2011-2-6 17:16
175#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-6 17:07:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nookza เมื่อ 2011-2-6 17:13

จัดไปค๊ะ ตามคำขอคร๊า:)  ค่าเสียหายแก้รอบนี้อ่ะหรอค๊ะ ก็ แก้จมูก+ตัดปีก 15.000 บาทถ้วนค๊ะ   
                        V
       ไปเที่ยวงานตรุษจีนแห่มังกรนครสวรรค์มาค๊ะ มะวาน

วันนี้ก็ครบ16วันเต็มพอดีๆ ยุบแร้วค๊ะแต่ยังไม่ถึงที่สุด อิอิ  โพสต์ 2011-2-6 17:21
หน้าโทรมๆค๊ะ เหนื่อยๆๆ คนเยอะเกิ๊นนนน  โพสต์ 2011-2-6 17:14
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้