เจ้าของ: nookza
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกทั้งงัด+ตัดปีก มาสดๆร้อนๆ(22/01/11)กับคุณหมอลิลลี่ดอนเมืองค่ะ แฮ๊ปปี้มั๊ก

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-24 14:50:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ natthawat ตั้งกระทู้

ค่ะ ...ช่าย หย่ายม๊ากกกกก จมูกที่แก้รอบที่แร้ว โชเล่สุดๆ  แต่แก้รอบนี้นุ๊กตัดปีกเพิ่มด้วยค่ะ ขอคุณหมอไปว่าขอแกนเรียวเล็กปลายยาวหน่อย( แอบขอหยดน้ำด้วย) อิอิ คุณหมอบอกว่าเนื้อจมูกเยอะทำให้โด่งดั่งใจได้อยู่ แต่หยดน้ำอาจจะได้มานิดหน่อย แค่นี้ก็ปลื้มแร๊ะค่ะ มารอติชมตอนเข้าที่ด้วยนะค่ะ  ขอบคุณค่ะ
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-24 14:51:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Ann109 ตั้งกระทู้

ขอบคุณคร๊าาาาาาาาาา   จะอัพรูปเรื่อยๆค่ะ ตอนนี้ แก้มาได้3สันแร๊ะ รูปยังไม่เยอะทะไหร่

เด๋วยังไง จะเอารูป ที่เคยทำทั้ง2ครั้งที่ผ่านมา มาลงเปรียบเทียบให้ดูก่อนละกันนะค่ะ เพื่อเป็นกรณีศึกษาให้กับเพื่อนๆพี่ๆค่ะ  
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-24 14:53:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ vasabi_taq ตั้งกระทู้

ได้ค่ะ ... ขอบคุณนะค๊ะที่เข้ามเยี่ยมกัน   เอางี้ ก่อนจะชมการแก้รอบนี้ของนุ๊กเด๋วนุ๊กจะลงรูปที่แก้มารอบที่แร้ว และก็ที่เคยทำมาทั้ง2ครั้งมาให้ดูพรางๆก่อนนะค่ะ จะได้เห็นความแตกต่าง
29#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-24 14:58:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ sraynee ตั้งกระทู้

ค่ะๆๆๆ  จะดูรูปไหนดีก่อนเอ่ย???  อิอิ รูปก่อนแก้ครั้งนี้ก่อนดีมั๊ยค่ะ เพราะรูปที่แก้มากะคุณหมอลิลลี่เพิ่งแก้มา3วันเองค่ะ ยังมีแค่รุปที่ติดเทปที่จมูก  ส่วนที่เคยแก้เมื่อ6เดือนที่แร้วนุีกมีเพียบเรยค่ะ เด๋วจะลงให้ดูนะค่ะ ว่าปัญหามันคืออะไร เผื่อจะกรณีเดียวกัน  เป็นกำลังใจให้นะค่ะ ถ้าคิดจะแก้ใหม่ขอให้สวยสมใจ เพราะนุีกเองก็แก้มาหลายรอบ จะหมดกำลังใจแร้วค่ะ แต่รอบนี้รู้สึกมีความหวังเยอะนิดนึง คลาดว่าจะไม่เหมือน2ครั้งที่ผ่านมา   ผู้ญ อย่าหยุดสวยนะค่ะ
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-24 15:03:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ่อย..... วันนี้ตื่นสาย มารายงานตัวแร้วค่ะ มาถึงเห็นเม้นท์เพื่อนเพียบเรยรีบมาตอบ ยังไม่ทันลงรูป อิอิรอเปบนะค่ะ   วันนี้ก็วันที่3แร้วที่แก้จมูก+ตัดปีก กะคุณหมอลิลลี่มา   หนังหน้้าไม่อวตารเรยค่ะสงสัยเคสนี้จะหายไวทันออกงาน   เด๋วนุ๊ก อัพรูปเปบนะค่ะ  เริ่มกันที่รูปการแก้ครั้งที่ผ่านๆมาก่อนเรยโน๊ะ  แร้วค่อยมาอัพรูปที่แก้ใหม่ล่าสุดนี้ เพื่อการเปรียบเทียบ และให้เพื่อนๆให้ติชมกัน มีข้อเสนออะไรบอกได้เรยนะค่ะ ยินดีรับฟัง  ขอบคุณคร๊าาาา
31#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-24 15:16:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nookza เมื่อ 2011-1-24 16:08

อันนี้คือรูปจมุกที่นุ๊กแก้ครั้งก่อนเมื่อ6เดือนที่แร้ว
น่ากัวม๊ากกกกกก !!! อวตารสุดๆ กว่าจะหายบวมเป็นเดือน
                                 V

ภาพนี้คือแก้มาแร้วผ่านไป2เดือนกว่ารวมๆก็ดูโอเคนะ
แต่สวยมุมเดียวค่ะ มุมซ้าย เพราะมันเบี้ยวขวาแถมสันหย่ายปลายบานด้วย
                                          V
                                          V

32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-24 15:24:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nookza เมื่อ 2011-1-24 15:26

ท้าวความกันไปซะไกล ตั่งแต่ครั้งก่อนทำเพื่อให้เพื่อนๆพี่ๆได้เห็นภาพอ่ะค่ะ บางท่านอาจจะคิดว่ามีแต่น้ำ ไม่มีสาระ แต่นุ๊กเพียงแค่อยากให้ลองดูประสบการณ์ที่นุีกเจอมาเยอะๆจะได้ให้เพื่อนๆพี่ๆที่คิดจะตัดสินใจทำได้เห็นปัญหาหลากหลาย
ตอบกระทู้ nookza ตั้งกระทู้

ใช่แล้วผู้หญิงอย่าหยุดสวย   อิอิ  อยากดูรูปที่คุลนุ๊กแก้มาล่าสุดอะค๊ะ เพราะของทรายเพิ่งไปทำมาวันนี้วันที่4 มันไม่โด่งเลยไม่ถูกใจด้วย เลยมีแนวโน้วว่าต้องแก้ๆๆชัว  หาข้อมูลก่อนล่วงหน้า อิอิ
34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-24 15:27:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ค่ะๆๆ เปบนุงกำลังอัพค่ะ  อิอิ  แต่เพียง3วันเองนะค่ะ ลองดูกัน
มาขอรอชมภาพแห่งความประทับใจด้วยอีกคนนะครับ อัพเมื่อไรก็บอกกันบ้างนะ
มารอชมค๊า--ต้องสวยแน่เลย...^^
37#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-24 15:43:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nookza เมื่อ 2011-1-24 16:10

รูปนี้แก้ครั้งล่าสุดโดยคุณหมอลิลลี่ อันนี้เพิ่งออกจากห้องผ่าตัดกลับมาบ้านได้1ชม. เองค่ะ
ยังมีเลือดไหลอยู่เพราะตัดแต่งปีกด้วยแผลเรยเยอะไปนิดนึง  
                                           v

รูปนี้เช้าวันรุ่งขึ้นค่ะ ตื่นมาติดในใจว่าเช้านี้หน้าชั้นต้องอวตารสุดๆต้องบวมอลังเหมือนคราวที่ผ่านๆมา
แต่!!!  ผิดคลาดค่ะ  ไม่ปวดไม่บวมอย่างที่คลาดไว้ แฮ๊ปปี้มากๆค่ะ  ขอบคุณ คุณหมอค๊ะ
                                            V

นี่คือรูปล่าสุดวันนี้ค่ะ(วันที่3)ของการแก้+ตัดปีก
ไม่บวมเรยโน๊ะ มีเขียวนิดหน่อย จะเห็นได้ว่าต่างจากทั้ง2ครั้งที่ทำมามากๆ
                                            V

อิอิ  เยอะไปมั๊ยค่ะเน๊ยยยยย  รูป  
38#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-24 15:46:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ funfair ตั้งกระทู้

ขอบคุณคร๊าาาาา อัพแร้วค่ะ  รุปล่าสุดวันนี้ สดๆถ่ายมะกี้เอง  ปลื้มค่ะปลื้ม ทำมาแค่3วัน ออกมาไม่บวมมาก พอใจค่ะ  แต่จะสวยแค่ไหน ต้องรอชมกันต่อไปคร้าาาาาาาา  อิอิ
39#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-24 15:48:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Noo_PooKPuI ตั้งกระทู้

อิอิ จะออกมาสวยมั๊ย ต้องขอคำติชมจากเพื่อนๆพี่ค่ะ  แสดงความคิดเห็นได้เรยนะค๊ะ

ส่วนรูปจะอัพเรื่อยๆค่ะ (เป็นคนชอบถ่ายรูปอยู่แร้วด้วยจิ๊ )
ต้องสวยแน่ๆเลย โด่งแบบนี้--รอชมตอนยุบนะค๊า

หายไวไวนะค๊า--*
41#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-24 15:54:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
2ครั้งที่ทำมา นุีกใส่เฝือกครอบไว้ทั้ง2ครั้ง แต่มันก็ยังเบี้ยวอยู่

แต่... ครั้งนี้ ติดแค่เทปไม่ได้ใส่เฝือก จะออกมาเป็นยังไงน๊า ต้องรอลุ้นกันค่ะ ตื่นเต้นดีโน๊ะ

แต่ความโด่ง โอเคเรยค่ะ คุณหมอจัดเต็ม อิอิ คัยอยากได้โด่งแบบสมใจ ต้องคุณหมอลิลลี่เรยค่ะ (ไม่ได้โคสะนานะ) แต่นุ๊กได้มาอย่างที่เค้าล่ำลือกันจิงๆ โด่งได้ใจ แต่.. ทั้งนี้ทั้งนั้น คุณหมอท่านก็ดูความเป็นไปได้ของเนื้อจมูกด้วยนะค่ะ ว่าคนไข้พอทำได้แค่ไหน  เพราะมิฉะนั้นตามใจมากไปจะทะลุได้ งานงอกทีหลังซวยเรยค่ะั  อิอิ  รอบนี้ จมุกดูเล็กลงเยอะ ตัดปีกออกไป ช่วงนี้ไม่กล้ายิ้มมากค่ะ กัวแผลฉีก หุหุ  เด๋วศุกร์นี้คุณหมอนัดตัดไหมนอกแร้วแกะเทปด้วย เด๋วนุ๊กจะมาอัพเดทเรื่อยๆน๊าค่ะเพื่อนๆพี่ๆ
42#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-24 15:57:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Noo_PooKPuI ตั้งกระทู้

แต๊งกิ้วๆๆๆ อีกรอบค่ะ  รอยุบอยู่เหมือนกันค่ะ  ปกติที่ทำๆมา ของแถมที่นุ๊กได้มาจากการทำจมูกคือ
ตาแพนด้า 5555 เป็นวงคล้ำเชียว แต่รอบนี้ดูซิค่ะ  แพนด้าไม่มี คิคิ  ดีใจค่ะ
43#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-24 15:59:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

อยากเห็นของคุณทรายเหมือนกันค่ะ  แก้ที่ไหนค่ะ แร้วตอนนี้เป็นไงบ้าง

หายไวไวนะค่ะ  แร้วมาอัพเดทให้ชมบ่อยๆน๊า ตะเอง
44#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-24 15:59:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

อยากเห็นของคุณทรายเหมือนกันค่ะ  แก้ที่ไหนค่ะ แร้วตอนนี้เป็นไงบ้าง

หายไวไวนะค่ะ  แร้วมาอัพเดทให้ชมบ่อยๆน๊า ตะเอง
45#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-24 16:00:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nookza เมื่อ 2011-1-24 16:34

แอบมาเม้าส์คุณหมอนิดนึง อิอิ ทีแรกที่ได้ยินกิติศัพว่าคุณหมอมือหนัก นุ๊กกััวนิดๆค่ะ แต่ก็นะอยากสวยต้องทน
แต่จากการศึกษาผลงานคุณหมอในเว็บนี้หลายคนทำออกมาสวยม๊ากกกกกกก ความกัวเรยหายไปอีกอย่างนุ๊กก็ผ่านมาตั้ง2รอบแร้วคงไม่มีอะไรที่น่ากัวอีกแร้ว  ความสวยต้องมาก่อน ศรีทนได้ 555  แต่อยากจะบอกเพื่อนๆนะค่ะว่า นี่ไม่ด้มาแก้ต่างให้คุณหมอ ไม่ได้ค่าโคสะนานะค๊ะ คือจิงๆแร้วคุณหมอก็ไม่ได้มือหนักอย่างที่คิด คุณหมอปราณีตมาก อันนี้ก็แร้วอแต่ความอดทนของแต่ละคนแร้วล่ะค่ะว่าคัยทนได้มากแค่ไหน ก็เจ็บแค่ตอนอัดยาชา(นับเข็มไม่ถ้วน) อิอิ พอหลังจากนั้นคุณหมอจะโยกจะดึงจะกรีดยังไงก็ไม่รู้สึกแร้วค่ะ  พอเสร็จขั้นตอนทั้งหมดลุกมาส่องกระจกโอ๊ว!!!!! ชั้นคิดไม่ผิดจิงๆที่มาที่นี่ อิอิ  ความเจ็บหายเป็นปลิดทิ้ง ได้สมใจอยาก คือนุ๊กเอาแบบไปให้คุณหมอดูด้วยค่ะว่าอยากได้แบบนี้ แบบนี้ คุณหมอใจดีบอกได้ค่ะ จะทำให้สุดฝีมือ ออกมาคล้ายนุ๊กก็ดีใจแร้วค่ะ เอารูปจมูกสวยๆไปให้คุณหมอดูหลายรูป สรุปลงตัวที่รูปของ ลีจีวู "(ออกมาแค่คล้ายก็พอ เพราะแบบสวยเว่อร์ 555 ) หนังหน้านุ๊กไม่ยาวเหมือนเค้า แต่คุณหมอก็ใจดีทำให้ แอบขอหยดน้ำไปด้วยนิดนึงค่ะ คุณหมอบอกจัดมาให้นิดหน่อยพอสวยงามต้องรอดูกันตอนยุบ  สภาพโดยรวมตอนนี้เข้าวันที่3แร้ว อาการปวดไม่มี ไม่บวมมาก มีแค่ช้ำๆนิดหน่อย กล้าออกไปข้างนอกได้ ไม่เหมือนทุกครั้งที่ผ่านมา ไม่กล้าไปไหนเรยเป็นเดือนๆเพราะหน้านิ๊เอกชัยมาก555 แนะนำเพื่อนๆพี่ๆทุกคนนะค่ะว่า ถ้าทำมาแร้วต้องทานยาแร้วก็ประคบช่วงทำมาอย่างเคร่งครัดนะค่ะจะได้หายกันไวไว ประคบเย็น-ร้อน ตามวันที่คุณหมอแนะนำ นอนหัวสูงๆไม่ให้หน้าบวมอย่าขี้เกียจกันนะค่ะ เด๋วจะหายช้า
              ก่อนที่นุ๊กจะไปแก้รอบนี้ก็ศึกษาอยู่หลายหมอค่ะ ทั้งคุณหมอนพรัตน์  คุณหมอคมกริช คุณหมอภู หมอเฉลิม หมอศิริพรชัย โอ๊ยยยยเยอะค่ะ เพราะแต่ละท่านฝีมือขั้นเทพกันทั้งนั้น  แต่คิวยาวเว่อร์ค่ะ มาลงตัวที่คุณหมอลิลลี่นี่แหละค่ะ ถึงแม่คุณหมอจะไม่ค่อยโด่งดังมากนัก แต่ที่เลือกเพราะใกล้บ้นไปมาสะดวกอีกอย่างเห็นตัวอย่างคนที่ทำแร้วโดนใจเป๊ะเรยค่ะ  เรยตัดสินใจทำเรย   นุ๊กเล่ายาวไปมั๊ยค่ะเน๊ยยยย อิอิ
เอาเป็นว่าเพื่อนๆที่เข้ามาเยี่ยมบ้านนี้ ไงก็ติชม ศึกษากันได้ตามสบายเรยนะค่ะ มีปัญหารึข้อซักถามอะไร ที่นุีกพอจะตอบจะเล่าได้ก็จะบอกเล่ากันค่ะ แชร์ๆกันไปจะได้สวยๆกันถ้วนหน้าโน๊ะ
ติดตามคุณนุ๊กมาดูความสวยที่เปลี่ยนไปกับคุณหมอลิลลี่ ในกระทู้นี้ด้วยคะ ยังงัยก็ขอให้น้องหมูกออกมาไม่เบี้ยว ให้ออกมาสวยๆนะคะ แล้วค่าแก้กับคุณหมอลิลลี่เท่าไหร่คะ ถ้าจะแก้ต้องจองคิวไว้ก่อนมั๊ยคะ
47#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-24 18:21:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nookza เมื่อ 2011-1-24 18:29

ขอบคุณค่ะ ตามมาจากกระทู้เก่ารึป๊าวค่ะเน๊ย  อิอิ  นุ๊กก็หวังว่าจะออกมาสมใจนะค่ะรอบนี้

ดูจากแผลแร๊ะความบวมช้ำ มันต่างกันสั้นเชิงกะรอบที่แร้วๆมาเรยสังเกตุมั๊ยค่ะ  ส่วนเรื่องความโด่ง ได้มาเยอะเรยค่ะรอบนี้คุณหมอจัดหนัก 5555  ถูกจัยๆๆๆ  ตอนนี้ก็รอลุ้นเรื่องเอียงเรื่องเบี้ยวนี่แหละค่ะ  ไว้มารอชมตอนยุบ เอาเทปออกนะค่ะ  วันศุกร์นี้คุณหมอนัดตัดไหมค่ะ   แร้วจะมาอัพเรื่อยๆคร๊าาาาา ขอบคุณอีกครั้งที่ตามมาเป็นกำลังใจนะค๊ะ

อุ๊ย!!! ลืมบอกไป ที่ถามมาอ่ะค่ะ ราคาแก้ คุณหมอคิดที่15500ค่ะ อ่อ ..คุณหมอใจดีคิดรวมตัดแต่งปีกให้ด้วยในนี้เสร็จสรรพเรยค่ะ
คุณหมอคุยง่าย ใจดี  ไงลองดูผลงานคุณหมอได้นะค่ะจากเพื่อนๆหลายๆคนในดั้งโด่งนี้แหละค่ะ  ทำออกมาสวยๆกันเยอะ  ถ้าสนใจยังไงลองโทรไปปรึกษาคุณหมอก่อนได้นะค่ะ คงไม่ต้องรอคิวนานทะไหร่ค่ะ คุณหมอยังไม่ดังมาก แต่คอนเฟิร์มประสบการณ์แร๊ะฝีมือเยี่ยมค่ะ ลองศ฿กษาดูนะค่ะ
ตอบกระทู้ nookza ตั้งกระทู้

จะรอติดตามนุ๊กทุกฝีก้าวเลยจ้า อยากจะชมฝีมือแก้ของหมอลิลลี่เหมือนกัน ชอบตรงที่ท่านให้มาโด่งๆนี่แหล่ะ จะได้ช่วยทำให้ปีกมันหุบลงมาหน่อยเน๊าะ คือไม่อยากจะตัดปีกหน่ะ ตอนนี้ยังพอมีเวลาศึกษาหาข้อมูลในเวบอีกนาน แต่หมอลิลลี่ก็เริ่มเข้ามาอยู่ในใจแล้วหล่ะ ยังงัยตัดไหมแล้วก็ภาวนาช่วยให้ออกมาเลิศมากๆนะ
49#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-24 19:32:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nookza เมื่อ 2011-1-24 19:34

ช่ายค่ะๆๆๆ โด่งสมใจอะโด่งได้นะค่ะ แต่อย่าโด่งจนเกินที่เนื้อจมูกเราจะรับได้นะค่ะเด๋วจะทะลุ
แต่ของนุ๊ก คุณหมอจัดเต็มค่ะเพราะเนื้อจมูกนุ๊กเยอะใช้ได้ 555 ถูกใจๆๆ   ติดตามกันเรื่อยๆนะค่ะ จะได้ช่วยกันตัดสินใจ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้