12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: nongmeeh
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จมูกใหญ่มาก เครียดมากค่ะ อยากเอาออก T T

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-23 12:38:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย tunrawee เมื่อ 2011-1-23 11:42
เราว่าคุณเหมือนขนมจีน กามิกาเซ่ตอนทำจมูกใหม่ ๆ เลยค ...

พอเห็นรูปขนมจีนแล้วก็แอบหวัง 55 ขอบคุณมากๆนะคะ
ตอบกระทู้ nongmeeh ตั้งกระทู้

วันนี้ใต้ตาไม่เขียว ไม่ช้ำเลยค่ะ ก็ยังไม่ได้กินยาหมอเหมือนเดิม ไม่ได้ประคบด้วยค่ะ แต่ตาบวมเหมือนเพิ่งร้องไห้ค่ะ  แต่ไม่เยอะมาก อ่อที่จมูกไม่ปวดแล้วนะค่ะ  แค่อยากรู้ว่ายาที่ได้มาเค้าดีจริงรึป่าว ตอนนี้ก็มั่นใจ 80% ค่ะ แล้ววันพุธนี้ไปหาหมอ ถ้าแผลโอเค แห้งสนิทสนิท ก็คงได้ผลเกินคาด ตอนนี้ยังไม่ชัวเท่าไรจึงไม่อยากแนะนำ ให้ตัวเองใช้ดีก่อน ค่อยแนะนำค่ะ รูปเพิ่งจะเอาไฟล์มาเมื่อคืน ยังไม่ได้เรียงภาพเลยค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย nongmeeh เมื่อ 2011-1-23 12:33
ขอบคุณค่ะ  เมื่อวานไปหาหมอมาแล้วเหมือนกัน หมอบอกว ...

ตามนั้นเรยค่ะ เปนเด็กดีเชื่อฟังคุณหมอนะคะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เราทำศัลยกรรมค่ะ คือ ทำให้มันสวย มีความสุข ดังนั้น อย่าพึ่งไปรีบเครียดกับมันค่ะ เครียดมากสิวผุดอีก

ค่ะ (ของพี่ไม่เครียด สิวป่าซาตานยังตามมาหลอกหลอน ตลอดๆเรยค่ะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆ ) เนื้อเยอะ ข้อเสีย

ก็คือมันบวมได้ใจ แบบนาน นิสนุง แต่ข้อดีนะคะ โฮ๊ะๆๆๆๆๆ คือมันทะลุย๊าาาากสสส์ คร๊าาาา นี่เรื่องจิงค่ะ ดังนั้น เตรียมรอหามุมถ่ายรูป แบบว่า มุมนี้เกิดแน่ๆได้เรยค่ะ แต่ไม่แน่นะ อาจสวยทุกมุมเรยค่ะ

ทีนี้ก็ enjoy taking photos กันปายยยยยยยยยยยยย คริ คริ สรุป เราต้องสวยแน่นอนค่ะ ใครไม่สวย

พี่สวย คุณน้องก็ด้วย ต้องสวยค่ะ อิอิ

แสดงความคิดเห็น

สาธู๊ ขอบคุณค่ะ >_<  โพสต์ 2011-1-24 22:00
ภาพแรกหน้าตรงน่ารักมากค่ะ
เดี๋ยวก็ ยุปคะ เอาจัยช่วย
อย่าคิดมากซิ แต่เราว่าตัวเองทำมาหน้ารักขึ้นตั้งเยอะและดูหน้ามีมิติแถมคมขึ้นด้วยน๊า เราสิอยากทำจะตายแต่กลัวจิงๆๆๆๆๆๆ ขอให้หาย ไวๆๆๆๆน่ะและอย่าคิดมากเดี๋ยวจะแก่น่ะ สู้ สู้
32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-24 21:25:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย kamolrat เมื่อ 2011-1-24 15:17
ภาพแรกหน้าตรงน่ารักมากค่ะ

ขอบคุณค่ะ ^__^
33#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-24 21:28:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ _many_ ตั้งกระทู้

ขอบคุณมากค่ะ ตอนนี้ยุบแล้วค่ะ ไม่ต่างจากเดิมเท่าไหร่เลย
34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-24 21:31:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย วาเลน เมื่อ 2011-1-24 19:09
อย่าคิดมากซิ แต่เราว่าตัวเองทำมาหน้ารักขึ้นตั้งเยอ ...

ขอบคุณค่า เราคิดมากจนสิวเห่อหน้าเหี่ยวแล้วจริงๆค่ะ 55 เรื่องศัลยกรรมนี่ต้องคิดแล้วคิดอีกจริงๆ ยังไงตัวเองก็ตัดสินใจดีๆนะคะ แต่ถ้าวันไหนตกลงใจทำแล้วก็เข้มแข็งใจสู้เข้าไว้ อย่าใจแป้วเหมือนเรานะ
เอาใจ ช่วยเดี๋ยว ก็ ยุบ อีกคะ
36#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-24 21:37:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จมูกยุบลงไปเยอะแล้วค่ะ แต่ตอนนี้หน้าแหก สิวมันแห่กันขึ้นรอบๆจมูกเต็มเลย สงสัยเพราะล้างจมูกไม่สะอาด เดี๋ยวพรุ่งนี้แต่งหน้ากลบสิวแล้วจะถ่ายรูปจมูกมาให้ดูค่ะ
37#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-27 01:10:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อัพเดตสภาพปัจจุบัน เกือบสองอาทิตย์แล้วค่ะ ยุบไปเยอะแล้ว เริ่มชอบแล้วล่ะ ดูเหมือนจมูกเดิมของตัวเองในเวอร์ชั่นกำลังพัฒนา :)

ด้านข้าง สันไม่ตรงแหนวแล้ววว
ใจเย็น ๆ ครับ  ยังยุบอีกเยอะเลยครับ
เราเปงเหมือนเทอเรยอ่า

จมูกโตมากๆๆๆๆๆ

ตอนนี้ของเราวานที่6

ยังบวมอยุเรย

เซ้งๆๆๆๆๆ
ใจเย็นๆ ก่อนนะคะ...อย่าเพิ่งนอย ลองให้ครบ 6 เดือนก่อนแล้วค่อยว่ากันจ้า
เอาใจช่วยนะ สู้ๆ ค่ะ
ของเราก็ใหญ่ นึกว่าหนึ่งเดือนแล้วมันจะยุบสักอีก ตอนนี้โคตรเซ็ง กระจกก็ไม่อยามองหละ
แต่เดี๋ยวมันก็ยุบมั้ง รอสักสองเดือน สู้ๆๆ
น่ารักนะคะ ไม่ทำก็น่ารักค่ะ
ยิ่งเวลาผ่านไป จมูกก็จะยิ่งเข้ารูปค่ะ พี่เอง อาทิตย์แรก นี่ขนาดบวมน้อย สามีก็นอยด์ งอน ว่าไปทำทำไมให้เจ็บตัว ฮาๆๆ  ยังไงเปนกำลังใจให้นะคะ หน้าตาหนูสวยน่ารักอยู่แล้วล่ะค่ะ แต่ถ้าไม่ชอบใจทรงๆ จริง ๆ ก็ค่อยแก้ แต่ให้ใจเย็นเย็นก่อนนะคะ ความสวยกำลังจะมาค่ะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้