ดู: 2520|ตอบกลับ: 22
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกมา5วัน เครียดมากค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เราเพิ่งทำจมูกมาเมื่อวันที่ 12 มีนาคม ที่ผ่านมา
ถามว่าถูกใจไหม ไม่เลย เราอยากให้โด่ง เรามีปัญหาปีกจมูกใหญ่
หมอเลยบอกว่าสามารถทำให้โด่งได้แบบธรรมชาติและดึงปลายลงมาหน่อย
พอทำมาได้ 5 วัน เราอ่ารในรีวิวในดั้งโด่ง บางคนดูเป็นทรงสวยแล้ว
แต่เรายังบวมใหญ่เหมือนชมพู่อยู่เลย
เราคิดอีกแง่นึง หรือจมูกเราจะได้ทรงแบบนี้เลย
เราเครียดมาก  ไว้ใจคลีนิคที่นี่มาก ว่าจะต้องทำให้เราดูดีและมั่นใจขึ้น
จะรบกวนเพื่อนๆ ช่วยให้หน่อย  เราเครียดมาก นอนไม่หลับ
ส่องกระจกทั้งวัน  บางทีตอนกลางคืนตื่นมาก็ส่อง สะดุ้งตื่นก็ส่อง
ต่อให้ไม่สวยมาก เราอยากให้สันมันยุบและเรียวกว่านี้  

ขอบคุณมากๆค่ะ
ทำที่ไหนหรอคะ ขออนุญาติคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-16 13:43:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Inbox ไปนะคะ^^
ใจเย็นๆคะ 5 วันเอง อาการบวมมันแล้วแต่คนนะคะ ^^
ทำที่ไหนค่ะ?
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-16 14:39:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

Inbox ไปนะค้า^^
ขออนุญาตินะค่ะ ทำที่ไหนมาค่ะ
แหม่....5วันเองครับ ยังไม่ยุบหรอกครับ คุณต้องรอเป็นเดือนกว่าจะยุบเข้าที่ แบบว่าพอเห็นรูปร่างชัดเจนต้องมี 1 เดือนขึ้นไปครับ ใจเย็นๆก่อนครับ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-16 18:02:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
noom6977 ตอบกลับเมื่อ 2015-3-16 15:48
แหม่....5วันเองครับ ยังไม่ยุบหรอกครับ คุณต้องรอเป็นเด ...

แฮร่ๆ^^ ขอบคุณมากๆค่ะ กังวลใจนิดหน่อย
เพิ่งตัดสินใจเสริมดั้งครั้งแรกในชีวิต
เลยแอบกังวลนิดนึง
ดูของพี่ 5 วันไหมคะ? เผื่อจะสบายใจขึ้น
ตามอ่านเลยนะ

http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=81481
แค่ 5 วันเองค่ะ ใจเย็นๆนะคะ
สู้ๆค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ไสยไสย เมื่อ 2015-3-16 19:49

รูปจมูกคนเราไม่เหมือนกัน แต่ที่คุณทำมาก็สวยนะคะ
ยังบวมอยู๋เลยค่ะ
โทดนะคะ ทำที่ไหนหรอคะ หายเร็วๆน้า เป็นกำลังใจให้ค่ะ
5 วันเอง ใจเย็นๆนะค่า มันยังไม่ทันยุบเลยย
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-20 13:20:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาอัพเดตครบ 8 วันค่ะ หายเครียดแล้ว ค่ะ
อาการบวมยุบลงเรื่อยๆ แต่ยังไม่ 100%

ด้านข้างค่ะ

หน้าตรง

หน้าตรงเปิดผม

ขอบคุณพี่ๆ เพื่อนๆ มากๆ เลยนะคะ

ทำที่ไหนหรอคะ กระซิบเค้าบ้าง เค้ากำลังหาข้อมูล
แค่ถามทำที่ไหน ทำไมต้องอินบ๊อกด้วย งง !!!!
ที่ไหนค่ะ บอกหน่อยน่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้