ดู: 1069|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกเบี้ยวค่ะ ขอคำแนะนำว่าแก้ที่ไหนดีคะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ทุกๆคน

เราทำจมูกมาได้ 5 ปีแล้วค่ะ จริงๆรู้สึกว่าเริ่มๆเบี้ยวตั้งแต่วันแรกแล้ว แต่ทางคุณหมอบอกว่า มันอาจจะยังไม่เข้าที่ จนทำได้หนึ่งเดือนก้อกลับไปใหม่ คุณหมอบอกว่าบางทีจมูกเดิมเราอาจจะเบี้ยว พอเสริมแล้ว เลยเห็นชัดขึ้น แต่คุณหมอก็ยังยืนยันว่า ไม่เบี้ยว จนเราย้ายมาต่างประเทศ

ทุกวันนี้ส่องกระจก รบกวนใจมากเลยค่ะ เพื่อนก็ทักว่าเบี้ยว อยากกลับไปแก้ค่ะ พอจะมีที่ไหนแนะนำบ้างมั้ยคะ ขอราคาแนะนำโดยประมาณด้วยนะคะ ขอบพระคุณทุกๆความเห็นล่วงหน้าด้วยค่ะ

ถ้าเบี้ยวนิดเดียวก็อย่าแก้เลยค่ะ เพราะหนูมีประสบการณ์มาก่อน ทรงสวยแต่เบี้ยวเลยไปแก้ ยิ่งแก้เลยยิ่งแย้ค่ะ เสียดายจมูกเก่าและเสียใจเท่าทุกวันนี้ค่ะ
ลองให้ VR Clinic เป็นผู้ดูแลปัญหาของคุณดีไหมคะ ^^

4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-17 17:43:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Ployli ตอบกลับเมื่อ 2015-3-15 07:45
ถ้าเบี้ยวนิดเดียวก็อย่าแก้เลยค่ะ เพราะหนูมีประสบกา ...

ในรูปดูไม่ค่อยเบี้ยงอะค่ะ จริงๆก้อเบี้ยวเยอะอยู่ค่ะ ถ่ายรูปไม่กล้าหันตรงๆหรือเงยหน้าเลย จะเห็นว่าเบี้ยวชัดมากค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-17 17:45:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
VRangle ตอบกลับเมื่อ 2015-3-16 10:38
ลองให้ VR Clinic เป็นผู้ดูแลปัญหาของคุณดีไหมคะ ^^

ราคาแก้จมูกที่นี่เท่าไหร่คะ พอจะมีรูปตัวอย่างคนที่ไปแก้มั้ย สนใจค่ะ ขอทราบรายละเอียดด้วยค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
จริงๆก็ดูไม่ค่อยเบี้ยวนะคะ ถ้าดูใต้จมูกถึงรู้ว่าเบี้ยว ถ้าอยากแก้จมูกจริงๆเราอยากให้ จขกท.หาที่ดีๆแก้ไปเลยดีกว่าค่ะ ดีกว่าเจ็บตัวหลายๆรอบถ้าทำมาแล้วมีปัญหาอีก จริงๆเราก็แก้จมูกมาค่ะ แต่เราแก้ผ่านเอเจนซี่ เพราะทำจมูกรอบแรกมามันทะลุอ่ะค่ะ TT เลยลองศึกษาหาข้อมูลทำที่ดีๆไปเลยเพราะไม่อยากเสียเวลาเสียเงินหลายๆรอบ ยังไงส่งข้อความมาถามเราได้นะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้