เจ้าของ: JiFFyyy
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้ดั้งใหม่ที่ DRT ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ตอบกลับ 332# JiFFyyy

ไหมฝ้ายไม่รองะ ขอตัดเลย เพิ่งตัดไปเดือนที่แล้วเอง

ยังไงถ้าจิฟไม่ตัดก้อดูแลดีๆน้า อย่าให้มีขี้มูกมาเกาะเอานะเอาสำลีเช็ดๆ
ของฝ้ายกลัวเปนแผลเปนนูน เลยเอาสมูทอี เข้าไปทาแถวๆแผลด้วย อิอิ

แล้วจิฟจะได้กลับมากรุงเทพป่าวอ่า หรือว่าทำงานที่นั่นตลอดเลย
ขอให้หายดีนะค่ะพี่
แวะมาทักทายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
ราคาแก้อยู่ที่เท่าไหร่อ่ะคะ
สวยธรรมชาติมากจ้า
สวยจังเลยค๊ะ

อยากอัพมั้ง ^^
อยากบอกว่าบมมากเลยนะค่ะเนี่ย แต่พอหายแล้วก็สวยดีค่ะ

ของเราทำที่หมอสมบูรณ์เชียงใหม่ ไม่บวม ไม่ขียว ไม่ช้ำเลยนะ บวมน้อยมากๆค่ะ สามวันจะมูกเราปกติเลย

ไม่มีใครรู้ว่าเราทำนะ ขนาดเราทำมาวันเดียวก็ออกไปกินก๋วยเตี๋ยว พี่เค้าก็แค่แปลกใจว่าทำไมหน้าเปลี่ยน แต่ไม่ได้พูดเรื่องบวมหรือดูออกว่าทำจมูกมาเลยนะ

เราทำ 15000 พร้อมกับตัดปีกจมูกเลย

เรายังสงสัยอยู่ว่า ไอ่ที่เขาบิดกันได้ นี่มันบอกได้แค่ไหนเหรอค่ะเนี่ย
อ้อ เพิ่มเติมนะค่ะ ของเราัไม่ต้องนอนหมอนสูง พอตกเย็นก็อาบน้ำล้างหน้าได้เลย แล้วฉีดยาสลบทำให้เราหลับไปเลย ไม่ต้องกังวลค่ะ

ฝากแนะนำสำหรับคนอยู่เชียงใหม่ละกันนะค่ะ
เข้าที่หรือยังจ๊ะ
ตะเองเปงไงบ้าง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้