ดู: 1193|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แนะนำคลีนิคทำจมูกดีๆในภาคอีสานหน่อยครับ (ขก)

[คัดลอกลิงก์]
แนะนำคลีนิคทำจมูกสวยๆเนียนๆ ในภาคอีสานหน่อยครับ
ขอเน้นแบบธรรมชาตินะครับ แนะนำหน่อยครับ
หมอธีระวัฒน์ไมโครคลีนิกค่ะ  เห็นคนทำหลายคนหมอเน้นธรรมชาติค่ะ
หมอธีรวัฒ สวยจริงนี่เพิ่งไปแกมาโคตรสวย
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-11 11:22:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
tammy2517 ตอบกลับเมื่อ 2015-1-10 14:56
หมอธีรวัฒ สวยจริงนี่เพิ่งไปแกมาโคตรสวย

ได้ข่าวว่าหมอธีระวัฒน์จองคิวนานมากหรอครับ แล้วราคาประมาณเท่าไหร่ๆ
น่าจะ 28,000 นะคะ จองคิวประมาณสามสี่เดือน
ผมงานแก้จ่ายไปสามหมื่นสอง  จองคิวก็ไม่นาน มัดจำห้าพันบาทก่อนเลย แป็บเดียวก็ได้ทำ  หมอมือเบามาก ให้ทายาชาก่อน ฉีดยาแทบไม่รู้สึ งานละเอียดมาก  อยากดูแอด line  id  tamwanpensri
ภาคอิสานเราไม่รู้เหมือนกันอ่ะค่ะ แหะๆ แต่ถ้า กทม. มีที่นึงอยากแนะนำเพราะเราทำกะที่นี่มา แถวทองหล่อค่ะ เป็นเอเจนซี่ศัลยกรรม ทรงธรรมชาติค่ะไม่โด่งเกินไป ยังมาปรึกษาเราได้นะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้