ดู: 4052|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริม 400cc 5วัน ไม่เปนรูปทรง

[คัดลอกลิงก์]
สูง150. หนัก 38
ขอคุณหมอเทพ 400cc ค่ะ
ตอนนี้ทำได้5 วัน แน่นอก มีจุกเสียดท้องบ้าง แสบแปร๊บๆช่วงราวนมด้วยค่ะ
มีใครเคยเปนแบบนี้บ้างมั้ยคะ กลัวมีปัญหา เครียดมากค่ะ

image.jpg (344.58 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

image.jpg (344.22 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

ทำกับหมอไหนหรอคะ หน้าอกด้านขวารูปทรงดูแปลกจริงๆ

แสดงความคิดเห็น

คุณหมอเทพคะ  โพสต์ 2014-8-18 03:28
"มีจุกเสียดท้องบ้าง" ไม่เคยเป็นคะอาจจะเกิดจากความเครียสเวลาทำหรือหลังทำรึป่าว

ส่วนอาการอื่นๆแสบหน้าอก 2 วันแรกที่ทำนอกนั้นก็ไม่ค่อยเท่าไรคะหายเจ็บภายใน 1 เดือนขยับได้ตามปกติคะ

ส่วนเรื่องทรงต้องรอดูไปสักพักว่า 3 เดือนแล้วมันจะเข้าที่ถ้ายังเบี้ยวหรือไม่เท่ากันแสดงว่ามีปัญหาจริงๆคะตอนนี้ยังบวมอยู่อาจจะยังไม่รู้
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-8-18 07:22:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย PoonFah เมื่อ 2014-8-18 03:30
"มีจุกเสียดท้องบ้าง" ไม่เคยเป็นคะอาจจะเกิดจากความเค ...

ขอบคุณมากค่ะ
400เลยเหรอค่ะ ก่อนทำมีรูปไหมคะ
ไปทำมาวันที่21 สค. เจอปัญหาเดียวกันเลยค่ะ คือข้างขวาใหญ่กว่านิดหน่อย แล้วมันดูเบี้ยวๆ อ่ะ ส่วนข้างซ้ายเป็นรูปทรงดี วันไปตัดไหมครั้งสุดท้าย เลยให้หมอดู หมอบอกว่ามันก้อเป็นปกติของนมคนเราที่ปกคิแล้วมันก้อไม่เท่ากันอยู่แล้ว แต่ไม่เข้าใจว่าทำไม หมอไม่เพิ่มซีซีข้างซ้ายให้มันมากกว่าข้างขวาตั้งแต่แรก เพราะทำออกมาแล้วจะได้เท่ากัน
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-3 00:19:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย luvleklek เมื่อ 2014-9-2 23:47
ไปทำมาวันที่21 สค. เจอปัญหาเดียวกันเลยค่ะ คือข้างขวาใ ...

เมลไปถามคุณหมอเเล้วค่ะ คุณหมอบอกว่าอกนมยังไม่เข้าที่เลย ตอนนี้พยายามไม่เครียดค่ะ เป็นกำลังใจนะคะ

แสดงความคิดเห็น

อัพเดทเรื่อยๆนะคะ หลังทำ น้ำหนักขึ้นไหมคะ  โพสต์ 2014-9-3 01:23
อัพเรื่อย ๆ นะคะ จะคอยติดตามค่ะ สู้ ๆ นะคะ
จุกเสียดเพราะผ้ารัดแน่น ทำให้ปวดอืดท้อง กินอาหารก็ย่อยยาก สามารถกินยาลดกรดกระเพาะได้ ส่วนรูปทรง จะเหนชัดเจนต่อเมื่อคลายผ้า คุณคิดดูนมโดนผ้ารัดแน่นอยู่ หลังตัดไหมและหลัง2อาทิต เริ่มนวดค่ะ ซิลิโคนยืดหยึุ่นได้ ไม่ยับแน่นอน นมจะยุบนิ่มเอง อย่ากังวล ลูกสาสหมอเทพเหมือนกันคะ 410 อายุนม2เดือน
ของเราทำกะหมอเทพเหมือนกัน สองปีกว่าที่แล้ว น้องนมข้างขวาเป็นเหลี่ยม ตอนนี้กำลังรอคำตอบอยู่ว่าคุณหมอจะแก้ให้รึป่าว
ทำไมไม่เท่ากันเลยคะ หรือยังไม่เข้าที่ แต่เราก็ทำมาไม่เห็นเป็นแบบนี้แต่ถามว่าเจ็บมั้ยก็เจ็บนะ แต่ไม่ขนาดรถสิบล้อทับ หรือของเราทำแบบไม่ใหญ่มากก็ไม่รู้นะ เราทำมา300cc ค่ะ เราสูง160 หนัก43 ตอนนี้สวยแบบพอดีตัวค่ะ เราทำกับstm มา ยังไงปรึกษาเราได้นะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้