12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: kun12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] ตัดปีกจมูกหมอไหนดี

[คัดลอกลิงก์]
เราก็ตัดมา ก็สวยดีค่ะ ตัดด้านในนิดเดียว ไม่มีปัญหาอะไร แต่ไม่ขอแนะนำหมอค่ะ เพราะที่เหลือที่ทำ โป๊ะหมดเลย ไม่อยากให้คนอื่นเสี่ยงค่ะ แต่เราคิดว่าตัดสวยๆ ก็มีหมอกลวัชร์ กับ หมอจำรูญ เราเคยสอบถามหมอจำรูญไปแล้ว ราคาตัดปีก 15,000 บาท แต่ไม่ทราบราคาหมอกลวัชร์ค่ะ หมอกลวัชร์ดูจะละเอียดมากในการทำนะคะ จะวัดขนาด ระยะ ให้ออกมาเป๊ะ ไม่แหว่ง และตัดเยอะ

หมอเฉลิมก็สวยค่ะ จมูกทำสวยมาก  แต่คิวแกยาวเหลือเกิน เรายอมค่ะ
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-12-16 21:49:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ลองไปปรึกษาหมอโอภาส ที่คลีนิคเลอ แบ็งค็อค สิคะ เพื่อนไปตัดปีกจมูกที่นี่มาเหมือนกันค่ะ ราคาอยู่ประมาณ 15000 บาทค่ะ แผลหายเร็ว คุณหมอให้คำปรึกษาดีค่ะ
จขกทอยากได้จมูกเเบบเซฮุนหรอค่ะ หล่อค่ะเชียร์ๆ
toon27 ตอบกลับเมื่อ 2014-4-28 17:52
หมอทนงศักดิ์ เอเซียคลินิก ตัวเลือกที2 ค่ะ คุณหมอเก่ง ...

การตลาดดีค่ะ แต่ทำมาแล้วทะลุเชียว
ขอเข้ามาเก็บข้อมูลด้วยคนค่ะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้