ดู: 1300|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] ทำตา2ชั้นแบบเย็บ3จุด เอาปมออกได้มั้ยคะ ตอนนี้เครียดมากเลย

[คัดลอกลิงก์]
พอดีไปทำตา2ชั้นมาค่ะ เป็นแบบเย็บ3จุด
แล้วชั้นตามันหนามากค่ะ หน้าดูแก่ขึ้น โดยรวมแล้วมันไม่ได้สวยขึ้นเลยค่ะ ูแย่ลงด้วยซ้ำ เสียใจมากเลย ไม่น่าไปทำเลยค่ะ

เลยอยากถามเพื่อนๆดูว่า ถ้าเราจะเอาปมไหมออกได้มั้ยคะ
จะมีรอยแผลเป็นมั้ย ตาจะกลับมาเป็นเหมือนเดิมมั้ยคะ

เครียดมากเลยค่ะ หมดคว่ามมั่นใจเลย ใครมีประสบการณ์ช่วยแนะนำด้วยทีค่ะ
เราคิดว่าต้องแก้อ่ะ เราก็เย็บสามจุดมาเหมือนกันตอนนี้ตาตก
คิดว่าจะไปแก้อยู่เหมือนกัน ลองถามคลินิคดูสิ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-5-30 18:32:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทางคลีนิคบอกว่าสามารถเปิดแผลเล็กๆสะกิดปมออกได้ค่ะ

แต่กลัวว่าถ้าเอาออกแล้ว ตาจะไม่กลับมาเป็นเหมือนเดิม

ใครที่มีประมสบการ์ณ์หรือความรู้ด้านนี้ช่วยแนะนำทีค่ะ
ตอนทำชั้นตาสูงขึ้นเท่าไหร่อ่ะค่ะ เป็นเหมือนกันกังวลมาก
เราก็ทำแบบเย็บ3จุดมาค่ะ น่าจะเอาออกได้นะคะ เพราะหมอเย็บด้านใน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้