ดู: 1324|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หารน้องโบ กันค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
คือก่อนหน้านี้เคยตั้งกระทู้หาเพื่งนไปฉีดโบ อันนั้นเพื่อนทำแระไปมาแรวค่ะ คือมันเห็นผลมาก เราเลยแบบสนใจก้ยืม เพ่อน log in ชื่อเดิมเอาค่ะ
แบบ สนใจอยากฉีดแรวจิงๆ สนใจเปนตัวของเกาหลี exellent นะ เพ่อนเราลองทำมาได้ครบเดือนม่ะวานพอดี มันโอเคเลย
หารกันค่ะคนละห้าสิบยู ขวดละ 3500 หารสอชคนละ 1750
บวกไปฉีดคลินิคด้วยกันอีกพันนึง
ติดต่อมานะ ว้อนมากกกค่ะ

0837992534
p_and_pee@hotmail
ได้คนหารหรือยังคะ สนใจเหมือนกัน
ถ้าคนเดวฉีด100เลยได้ไม๊ค่ะ  คือกรามเราใหญ่มากกกกกกกก
ตอบกระทู้ kammintra ตั้งกระทู้

ในรูปตะเองก็งามมากๆแล้วนะ
เอ๊ะ ถูกดี มีคนหารหรือยังคะ รวมค่าฉีดแล้วคนละเท่าไหร่น๊า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้