ดู: 1460|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

p3000 ซื้อดีหรือไม่ดีคะ

[คัดลอกลิงก์]
คือว่า เพื่อนซื้อ p3000 แบบโฟมนิ่ม มาทาหน้าค่ะ แล้วเค้าแพ้ผื่นขึ้น ก็เลยวางทิ้งมันเอาไว้อย่างนั้น.... เราไปเจอก็เลยจะขอซื้อต่อในราคา ถูกมาก!!! เพราะมันก็ไม่ได้ใช้แล้วเก็บไว้เฉยๆ เลยว่าจะขายต่อเราไป ทีนี้ ตัวนี้มันโอเคหรือเปล่าคะ... ก็ตัดสินใจอยู่ว่าจะเอาดีหรือไม่ดี เพื่อนๆว่าอย่างไรคะ
ถ้าหลอดยังไม่ถูกหัก และดูวันผลิต วันหมดอายุแล้วยังไม่หมดอายุ แต่ควรใช้แค่ 1 ปีหลังจากวันผลิต

ก็สามารถเอามาใช้ต่อได้เลย

พูดถึงกล้านะ เอามาทาหน้า เพราะวิตามินซีของ P-3000 มันไม่ได้อยู่ในรูปกรดธรรมดา เช่นแอสโคบิท แต่เป็นในรูป BP ซึ่งส่วนผสมมันมี ดังนี้
-- Ascorbic Acid BP 1,000 mg
-- Benzyl Alcohol 0.01 ml (ตัวนี้ละแรงมาก สิวขึ้นเพราะทาหน้าละคะ)
-- Sodium Bicarbonate 45 mg
-- Sodium Chloride 8.5 mg
-- Pantothenic Acid (วิตามินบี 5 พบไม่ได้บ่อยในยาฉีด มีสรรพคุณให้ผิว เส้นผม เล็บ แข็งแรง)
-- Biotin (ทำให้เส้นผมขึ้นใหม่ และแข็งแรง รวมทั้งบำรุงเนื้อเยื่อต่างๆ ด้วย)
เปลืองแทนค่ะ เอาวิตซีมาทาหน้าก็ว่าเปลืองละนี่ ลงทุนซื้อกลูต้ามาทาหน้า = =
ต้นฉบับโพสต์โดย kawaiiladyboy เมื่อ 2011-12-14 20:58
เปลืองแทนค่ะ เอาวิตซีมาทาหน้าก็ว่าเปลืองละนี่ ลงทุน ...

เห็นด้วยค่ะพี่สาว เอามาขายน้องนี่มา

แสดงความคิดเห็น

เอ่อ ลืม 555 ซอรี่  โพสต์ 2011-12-25 09:50
เรียกพี่อีกแระ..อุส่าห์บอกวาเพิ่ง 17 เอง  โพสต์ 2011-12-25 08:14
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้