ดู: 2847|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] อยาก แก้ตา2ชั้นแบบเย็บ3จุด โดยเอาไหมออกเลย

[คัดลอกลิงก์]
อยาก แก้ตา2ชั้นแบบเย็บ3จุด โดยเอาไหมออกเลย

ทำมาได้3ปีกว่าแล้วค่ะ จากคนที่ไม่มีชั้นตาเลย และเป็นคนมีไขมันบนหนังตาน้อย

หมอหลุยส์ ทำชั้นตาให้สูงมาก ปัจจุบัน เหมือนไหมมันคลายและคงเริ่มหลุดแต่
คงหลุดไม่หมด

สภาพหนังตาตอนนี้ เหมือนคนตาปรือ ตาล้า ลืมตาไม่เต็มที่ มีชั้นตา3ชั้น เพราะตาโหลลึก
ตาดูไม่สดใส บุคลิกเสียมาก

อยากถอดไหมออกค่ะ กลับมาเป็นตาชั้นเดวแบบก่อนทำ เว้นเวลาสักพักเพื่อเตรียมทำ2ชั้นอีกรอบ จะทำแบบกรีดเลย

มีที่ไหนรับทำบ้างคะละราคาจะแพงเท่าเหมือนทำตา2ชั้นมั้ย

และถ้าสมมติว่าถอดไหมแล้วตากลับมาชั้นเดียวแบบเดิม เวลาทำตา2ชั้นอีกครั้งแบบกรีด
หมอเค้าจะคิดราคาเรตทำตาใหม่หรือคิดแบบเรตราคาแก้คะ
หรือเหมาครอส หมอให้ทำ2อย่างเลย

ให้คุณหมอทนงศักดิ์ของเอเชียคลีนิคเป็นอีกหนึ่งทางเลือกสิคะ  
ไม่น่าจะแพงเท่านะคะ ลองไปปรึกษาหมอดูจ้า
สามารถทำตา 2 ชั้นใหม่แบบกรีดได้เลยนะคะ  ไม่ต้องพักค่ะ
ตอนที่ทำหมอก็จะเลาะไหมที่เย็บ 3 จุดออก
เราเคยทำแบบ 3 จุดมา หลายปีมาก
มาแก้ทำ 2 ชั้นใหม่แบบกรีด แต่แค่ 3 เดือนชั้นก็ตกหมด เซ็งเหมือนกัน

เคสแก้หมอจะคิดราคาเพิ่มจากปกติค่ะ
เพิ่มเท่าไหร่ก็แล้วแต่หมอค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้