ดู: 2430|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] ชั้นตาหนาไปมั้ย กลุ้มใจมาก รบกวนช่วยดูด้วยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
กลุ้มใจมากเลยค่ะ วานเพื่อนๆช่วยดูให้หน่อยนะคะว่าชั้นตามันสูง+หนาไปมั้ย

ทำมาวันนี้วันที่สองน่ะค่ะ คือปกติตาชั้นเดียว

กลัวออกมาละมันจะหนา ดูไม่เป็นธรรมชาติน่ะค่ะ

คุณหมอเย็บเกือบถึงคิ้วแหนะค่ะ

มันจะยุบอีกเยอะมั้ยคะ อยากได้แบบเกาหลี ฝ

กลุ้มใจ เครียดมากเลย

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-7 11:03:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เครียดมากเลย อยากได้ความคิดเห็นจากเพื่อนๆมากๆเลยค่ะ T__T
ใจเยนๆคะ เพิ่งทำมาคงยังบวมคะ รอยุบก่อนน๊า
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-7 11:27:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Pimmyj. เมื่อ 2013-9-7 11:22
ใจเยนๆคะ เพิ่งทำมาคงยังบวมคะ รอยุบก่อนน๊า ...

ขอบคุณนะคะ คือวันจันทร์ต้องไปทำงานแล้ว ไม่อยากบวม มีรอยม่วงแบบนี้เลย

ต้นฉบับโพสต์โดย mu_kim เมื่อ 2013-9-7 11:27
ขอบคุณนะคะ คือวันจันทร์ต้องไปทำงานแล้ว ไม่อยากบวม  ...

ใส่แว่นปกปิดคะ 5555 ไม่เปนรัยน่า อีกแปบเราก้อมีตาคู่สวยแร้ว ทนบวมแปบเดียวคะ
กว่าจะเข้าที่อีกหลายเดือนค่ะใส่แว่นตาช่วยได้เยอะค่ะ
คิดว่าหายบวมแล้วคงจะสวยมากเลยค่ะ ทำที่ไหนคะ
อย่ากลุ้มค่ะ เราทำกะหมอจำนงค์ ตอนแรกก็หนาและบวม ตอนนี้จะสองเดือนแล้วถ้าย้อนเวลากลับไปได้อยากบอกหมอว่า เอาชั้นหนาๆ สุดๆ ไปเลย   ตอนแรกคิดว่ามันหนาพอแล้ว แต่พอหายบวมเข้าที่แล้ว มันไม่หนาอ่ะ  แต่ก็สวย
ยุบอีกเยอะ ชั้นตาไม่หนาหรอกค่ะ

เคสของเรา
ทำที่ไหนมาคะ เราชอบชั้นตาหนาๆ
ต้นฉบับโพสต์โดย baydiscovery เมื่อ 2013-9-7 22:12
เคสของเรา

ทำที่ไหนมาครับเนี้ยดูลึกมากเลยนะครับ  แล้วแบบนิชคุณใช้ไหมสวยดีนะครับ
ต้นฉบับโพสต์โดย baydiscovery เมื่อ 2013-9-7 22:12
เคสของเรา

เข้ามากอดคอรัองให้ครับผมก็คล้ายกัน ครับ ทุกวันนี้ใช้แต่งตาช่วยเอา ถึงจะดูกระเทยเหน่อยแต่ดีกว่าไม่แต่งเลย
สำหรับ จขกท ดูไปก่อนครับกว่าจะเข้าที่ ใช้เวลานานอยู่รอดู เป็นกำลังใจครับ
ต้นฉบับโพสต์โดย barmboo เมื่อ 2013-9-7 23:47
ทำที่ไหนมาครับเนี้ยดูลึกมากเลยนะครับ  แล้วแบบนิชคุ ...

กิตติชัย ยันฮี
ใจเย็นๆนะคะ เพิ่งทำมาเดี๋ยวก็ยุบค่ะ แต่ถ้าอยากแก้ ไปลองแก้ที่เดียวกะเรามั้ย เราก็ทำตามาแบบเย็บจุดอ่ะค่ะ ยังไงสอบถามได้นะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้