ดู: 1902|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ไม่เหมือนแผลเป็น เหมือนรอนหมอเย็บ

[คัดลอกลิงก์]
ทำตาล่างมา 12 วันแผลเป็นนูน คล้ายหมอดึงเนื้อเยอะ เหมือนกับหมอดึงเยอะ จะยุบอีกใหม

image.jpg (67.87 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

image.jpg (69.05 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

image.jpg (69.05 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

ทำที่ไหนค่ะ
ทำที่ไหนค่ะ
รอซัก1-2เดือน ยุบชัวค่ะ พี่สารเราไปทำมาตอนแรกก็นอยน่ะค่ะว่าไม่ยุบพอผ่านไป1เดือนเริ่มเข้าที่ค่อยๆยุบลงค่ะ
ยุบค่ะ ตอนแรก ๆ ทั้งสองข้่างจะเหมือนไตแข็ง ตอนนี้ผ่านมา 5 เดือนแล้ว ยุบเรียบเลยค่ะ
ยุบค่ะ เราก็ทำมา ผ่านไป 3 เดือนเนียนไม่มีรอยเลยค่ะ
ยังไม่ถึง 1 เดือนเลยใจเย็น ๆ จ้า เด๋วก็สวย อิอิ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-3 20:39:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รบกวนดูรูปในอัลบั้มหน่อยค่ะทำมา สามอาทิตย์ละแผลเป็นที่หางตาเป็นปุ่มชัดมาก แถมได้ตาสามชั้นทั้งสองข้างมาอีก หมอแนะนำให้ทำแบบเย็บสามจุด ตอนแรกเลยตั้งใจจะทำแบบกรีดค่ะ แต่หมอบอกว่าหนังตาไม่เยอะ เลยเชื่อหมอตอนนี้ก็เลยได้แบบสามชั้นมาเลยค่ะ กลุ้มค่ะ
คะ! ทำไมคะ ! ทำตาล้างมีแต่ปัญหา บอกให้ดูรีวิวดิฉัน ดูยัง! ไม่ดูละสิ
แล้วจะรู้ว่านรกมีจริง! 1. เลย จะเกิดพังพืดขึ้น รอบๆดวงตา พูดง่ายๆจะตาคล้ำตลอดชีวิต
2. ถ้าแก่แล้วเกิดร่องตาลึก จะฉีดฟิวเลอร์ไม่ได้เลย เพราะมีพังพืดขึ้นข้างในใต้ผิว หมอจะไม่ฉีเให้เพรบะหมอมองไม่เห็นเส้นเลือด กลัวฉีดโดนเส้นเลือดแล้วตาบอด หรือฉีดไปแล้วไม่สวยเพราะผิวจะขุขะ
3. จะไม่กล้ายิ้มเหมือนดิฉันตอนนี้ เพราะยิ้มแล้วไม่เป็นธรรมชาติ ต้องอมยิ้มถ่ายรูป
4. ทำแล้วเสียใจจนวันตาย กูไม่น่าทำเลยยยย
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-5 14:00:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โธ่ เป็นกำลังใจให้นะคะ
รอ3เดือนนะคะ น่าจะดีขึ้นกว่านี้แน่นอน ถ้าไม่ดีขึ้นแนะนำให้ไปปรึกษาคุณหมอเลยนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้