ดู: 2063|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] การฉีดโบท๊อก

[คัดลอกลิงก์]
เป็นสมาชิกของดั้งโด่งมาสักพักแล้วค่ะ ได้ข้อมูลที่จะอัพจมูกใหม่แล้ว เนื่องจากทำมา2ครั้งแล้วยังไม่ใช่อะค่ะ ตอนนี้จองคิวไปสอบถามกะคุณหมอเฉลิม 21/08/2009 อะนานมากมายแค่ปรึกษาอะค่ะ กะจะทำช่วงธันวาคม พอดีรอเอาฟันเหล็กออกด้วย อีกสามถึงสี่เดือน ก้อคงทำจมูกพอดีค่ะ  พูดมาตั้งนานเข้าเรื่องเลยแล้วกันนะค่ะ พอดียากหน้าเรียวเล็กอะค่า เลยอยากรู้ว่ามีที่ไหนฉีดโบท๊อกดีๆมั่งค่ะ อยกทำอะค่ะ เห็นว่าที่นี่มีแต่ความรู้ เลยมาขอมั่ง อิอิ ปกติเป็นคนหน้ารูปไข่อะค่ะ แต่พอจะมีน้ำมีเนือกะเค้ามั่งก้อเหนียงออกที่คอเลย พอถ่ายรูปหน้าบานมากมายค่ะ   อิอิ พอดีเท่าที่อ่านมาหลายสิบวัน เป็นเดือนแล้วมั่ง ยังไม่ค่อยมีข้อมูลเรื่องการฉีดโบท๊อกเท่าไหร่ จึงมาขอข้อมูลจากผู้รู้ทุ่ท่านค่ะ ขอบคุณแต่เนิ่นๆค่ะ หรือว่ามีข้อมูลแล้วช่วยบอกลิ้งค์ก้อได้นะค่ะ ขอบคุณค่ะ
ฉีดโบท๊อก จะเป็นการลดกล้ามเนื้อ บริเวณกรามนะคับ

แต่ถ้า หน้ารูปไข่ ไม่บานตรงกราม ดูหน้าบาน เพราะมีแก้ม หรือเนื้อเยอะ จะไม่สามารถโบท๊อกได้อ่ะคับ

ต้องใช้ พวก คาบ๊อกซี่ หรือ ยกกระชับ แทนอ่ะคับ
น้ำเนื้อเหนียง...หมายถึงแก้มกะคางอิ่มๆเต็มๆใช่มั้ยคะ

กรณีนั้นเราว่าไปฉีดสลายไขมัน หรือดูดไขมันดีกว่ามั้ง

ไม่ใช่เคสโบท็อกแล้วล่ะค่ะ

เพื่อนเราเคยไปทำ มันเป็นคนหน้าใหญ่มากค่ะ
หลายรอบเหมือนกันนะ กว่าจะยุบเป็นที่พอใจ
เราว่าแก้มยุ้ยๆ น่ารักดีนะคะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-24 22:09:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
2# freshnight
ขอบคุณนะค่ะ
แก้มก้อไม่มีแต่มันบานเพราะเหนียงนี้อะค่ะ คางย้อยๆๆ อะค่ะ 555
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-24 22:12:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
4# ma-meow
ของคุณค่ะ พอดีเหนียงชอบออกค่ะ(คางย้อยๆอะค่ะอิอิ)เราก้อไม่ใช่คนอ้วนนะค่ะแต่หน้านี่บานอะรับไม่ค่อยได้อิอิขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะค่ะ
2# freshnight
ขอบคุณนะค่ะ
แก้มก้อไม่มีแต่มันบานเพราะเหนียงนี้อะค่ะ คางย้อยๆๆ อะค่ะ 555
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะค ...
ต้นฉบับโพสโดย kook_jung เมื่อ 2009-7-24 22:09

ถ้าอย่างนั้นต้องไปยกกระชับ หรือ คาร์บ๊อกซี่แทนแล้วอ่ะคับ
แล้ว คาร์บ๊อกซี่คือไรอ่าคับ -*- อยากรู้ๆ ขอบคุณครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้