ดู: 3340|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ช่วยตอบทีทำจมูกมา ตาลึกโบ๋ ดึงตามาก รอยดำหัวตา ทำมา25 วัน

[คัดลอกลิงก์]
พอดีทำจมูกมา 25วัน จิตตกตั้งแต่วันแรกที่ทำเดี๋ยวนู้นเดี๋ยวนี้ให้คิดอยู่ตลอด จนล่าสุดเป็นเรื่องของดั้งตรงกลางระหว่างตาซึ่งตอนนี้มีรอยดำรอบตา และเหมือนมันจะเป็นรอยบุ๋มลงไปตรงตาดึงตามาก(ต้องบอกก่อนครับว่าก่อนทำเป็นคนไม่มีดั้งเลยตรงกลางระหว่างตามีแต่ตรงปลายจมูก)แต่ที่ทำเสริมอย่างเดียวไม่ได้ตัดปีกหรือทำปลายนะครับ ช่วยบอกทีมันจะหายมั้ยแล้วนานเท่าไหร่ จิตใจมากดูทุกวันรอยดำรอบบุ๋มก็เหมือนจะไม่หาย จากแต่ก่อนเป็นคนหน้าหวานกลายเป็นคนหน้าเข้มตาดุไปเลย

ปล.ขอบคุณครับ
เป็นเหมือนกันคะ ช่วง20 วันแรก หน้าดุ ตาลึกมาก ดึงตาเยอะเหมือนกระเทยเลย เครียดจนคิดว่าครบเดือน จะเอาออก
ตอนนี้ 1เดือนกับ 5 วัน เริมตื้นขึ้นแล้วใกล้เท่าเดิมแล้ว สวยแล้ว เราก็มีเนือจี้ดเดียว แทบจะไม่มีช่องว่าให้สิลิโคนยัดเข้าไปใด้เลย ใจเย็น มันยังบวมอ่ะคะ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณครับ ถ้ามันจะดีขึ้นไม่เป็นแบบนี้ตลอดไปก็ok และขอให้หายไวๆนะสวยๆ  โพสต์ 2012-9-12 11:17
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้