ดู: 4533|ตอบกลับ: 19
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] หาคนหาร botox โบท็อกที่ รพ.สถาบันโรคผิวหนังคะ คนละ50ยู ก็คนละ6000(ค่ายา)+1000(ค่

[คัดลอกลิงก์]
หาคนหาร botox โบท็อกที่ รพ.สถาบันโรคผิวหนังคะ คนละ50ยู ก็คนละ6000(ค่ายา)+1000(ค่าฉีด)  เป็นbotoxของอเมริกาค่ะ   รพ.อยู่แถวอนุสาวีรย์ค่ะ อยู่ติดกับรพ.ราชวิถีค่ะ ฝั่งตรงข้ามรพ.พระมงกุฎ หรือวัดมะกอกค่ะ รถเมล์สาย 12 14 28 18 และอีกหลายสายผ่านหน้ารพ.ค่ะ หรือจะมารถไฟฟ้าก็ลงอนุสาวรีย์และเดินมาถามคนแถวนั้นก็ได้ค่ะ ..กะว่าจะไปฉีดกะคุณหมอประภาวรรณอะคะ(มีคนแนะนำอะคะ) คุณหมออยู่วันพฤหัส09.00-12.00อะคะ..ใครสนใจลงเบอร์ไว้เดี๋ยวโทรไปคะ^__^
เดี๋ยวนี้ ไม่ต้องจับคู่ไปแล้วนี่ครับ เขาจับให้เองเลยนะ
ไปได้เลย ที่สถาบันอ่ะ มีน้องบอกมา...ถ้ามันไม่โกหกลุงอ่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-30 09:49:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เพื่อจะได้เร็วกว่าอะคะ.. อิ อิ^^
อยากฉีดค่ะ....ติดต่อยังไงอะค่ะ
เดี๋ยวนี้ ไม่ต้องจับคู่ไปแล้วนี่ครับ เขาจับให้เองเลยนะ
ไปได้เลย ที่สถาบันอ่ะ มีน้องบอกมา...ถ้ามันไม่โกห ...
ต้นฉบับโพสโดย king_sun เมื่อ 2009-11-30 09:25

หมอก็บอกมานะครับ ตามนั้น
อยากทราบผลจังเลยค่ะ คนที่ไปฉีดมาที่โรงพยาบาลโอไมค่ะ

หน้าเล็กไหม ค่ะ

อัพเดทด้วยนะ

ขอบคุณมากค่ะ
หมอประภาวรรณผ่าเข่าอยู่หายแล้วหรอคะ ส่วนเรื่องจองคิวให้ไปจองได้เลยเดี๋ยวเค้าจับคู่ให้ตอนนี้คิวคงรันไปปีหน้าแล้วมั้งคะ เพราะตอนเราไปจองตอนต้นพ.ย.ได้คู่เลยยังได้ปลายธันวาแน่ะค่ะ ไม่ได้มีคู่ไปแต่เค้าจับคู่ให้แล้วจองคิวเลยแต่ไม่ได้ฉีดกับหมอประภาวรรณเพราะอาจารย์หมอไปผ่าเข่าลายาว หมอท่านอื่นแนะนำหมออรน่ะค่ะ
อยากรู้แค่ว่าอายุน้อยๆไปฉีดได้เปล่า อยากเอา(บ้า)กรามออกจากหน้าจัง
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-30 23:26:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หาคู่ได้จะเร็วกว่าคะ..เผื่อไปได้ฉีดเลยอะคะ
1# paypay

0800491444 สนใจค่ะพฤหัสนี้เลยรึป่าว ไปด้วยค่ะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-3 21:00:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไปมาแล้วค้าแต่อดทำ..คุณหมอบอกเล็กแล้วT_T(อยากเล็กอีกนี่น้า)แง
ขอถามเป็นความรู้หน่อยครับ ไปฉีด แล้วหน้าจะ เล็กลง ใช่ปะคัฟ  แล้วอยู่ได้นานกี่เดือนคัฟ
มีผลข้างเคียง หรือ ป่าวครัฟ  ผมอยากทำ มั่ง  อ่าครัฟฟ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-4 23:38:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
6เดือนคะ ดูด้วยนะคะว่าหน้าใหญ่จากอะไร ถ้าจากกรามก็ใช้botox ถ้าจากไขมันแก้มก็Lipo
ผมว่าเล็ก  นะคับ  ดูหน้า  พี่  เอ  ดิครับ  เล็ก  ลงหล่อ  ขึ้นมากมาย
...พึ่ง รุ้ว่าโรง นี้ มี ฉีด   botox  ด้วยง่ะ
อยากถามด้วยค่ะ ว่า ทำ ไอ พี แอล ที่นี่ ดีไหม ค่ะ ช่วยตอบ หน่อย ถ้า คน เคย ค่ะ
อยาก  ทำ เหมือน กาน ค่ะ

กราม ใหญ่ จัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้