ดู: 8430|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ใครเคยใช้ White Pearl Whitening Cream บ้างคับ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีสนใจอยู่  ก้อเลยอยากได้ข้อมูลจากเพื่อนดั้งโด่งคับ เขาบอกว่าเป็นครีมโสมคับ
ใช้มาแล้ว1เดือนยังไม่มีใครทักว่าขาวเลยค่ะ ส่วนตัวก็คิดว่าไม่มีไรเปลี่ยนแปลงเลย
ใช้คะ ดีคะผิวเนียนด้วย ใช้คู่กะพอกน้ำนมข้าวบด ก่อนนี้ผิวคล้ำแดด พอมาใช้ซักพักนึงผิวดีขึ้น ไม่ได้เปนหน้าม้าหรือคนขายแต่อย่างใด แต่ใช้แล้วรู้สึกดีขึ้นคะ ว่าจะสั่งกระปุกที่3กะว่าจะลองใช้เรื่อยๆแต่ขาวเลยตามคำโฆษณาคงไม่ใช่แน่ แค่ผิวเนียนขึ้นนะ ตอนนี้กินวิตซี ทาครีมโสม ครีมมะหาด(พึ่งลอง) พอกผิว ทาการ์นิเย่ ^^ลองดูคะ ราคา300-350บาทไม่เสียหายเท่าไหร่ ไม่ลองไม่รู้^^
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Monii เมื่อ 2012-1-4 21:56

เหนด้วยค่ะ ทาครีมต้องใจเยน ๆ นะคะ แล้วต้องไม่ตากแดดด้วยค้วยค่ะ เวลาออกแดดควรทาครีมกันแดด
ควรสคับผิว หรือพอกผิวสับดาห์ละครั้ง แล้วถ้าเปนคนผิวดำตั้งแต่เกิดคงใช้เวลามากหน่อย ส่วนตัว
ผิวไหม้เพราะแดด ใช้ครีมนี้ 1 กะปุก ก้อกลับมาเปนเหมือนเดิม ถ้าถามว่าขาวขึ้นตอนไหน เหนชัดเจนว่าขาวจากเดิมอย่างแตกต่างในกะปุกที่ 3 แต่ทั้งนี้ก้อขึ้นอยุกับสภาพผิวของแต่ละคนด้วยนะคะ
เราเคยใช้นะ ก็โอเคดีค่ะ กระจ่างขึ้น . . แต่ทั้งนี้ก็ขึ้นอยู่กับการดูแลผิวของเราด้วยนะค่ะ
ทาครีมกันแดด เวลาออกไปข้างนอกด้วย
แต่ตอนนี้เราเปลี่ยนครีมไปใช้ตัวใหม่ . . กำลังจะเริ่มใช้
เห็นคนรีวิว มาเยอะมากๆ ขาว ใส ไม่ต้องฉีดเลยค๊ะ
ถ้าเราใช้แล้วจะมาบอกต่อน๊าๆ
การันตีผล อีกคนค่ะ ใช้แล้วดีขึ้น ใสขึ้น ส่วนตัวคิดว่า ok นะคะ
ครีมโสมโอเครเลยค่ะ เคยซื้อที่เว็บมีดหมอ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-8 20:46:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณคับสำหรับทุกความคิดเห็น  ได้มาแล้วคับ 1 กะปุก เด่วจะลองใช้ดูคับ ^^
ไม่ว่าครีมจะดีสักแค่ไหนถ้าไม่ดูแลป้องกันผิว...ใช้ไปก็เท่านั้น
สำหรับเราใช้แล้วขาวค่ะ ใช้ได้ 2 กระปุก 1 เดือน
เพื่อนๆหลายทักว่าขาวขึ้น

ปล.เราเป็นคนผิวออกแทนๆ แต่ใช้แล้วขาวขึ้นจิงๆ
คือจะบอกว่าทีแรกเราก็ลองซื้อมาใช้  เพื่อจะลองดูว่ามันจะขาวจริงๆไหม  ก็ใช้ไปเรื่อยๆ  เราก็ไม่ได้คิดว่าจะขาวอะไร  แต่จนมีคนทักหลายคนว่าไปทำไรมาขาวขึ้น  จนตอนนี้เราเองก็รับมาขายเลยค่ะ ^___^ (ไม่ได้แอบโฆษณานะค่ะ  ลองจริง  ใช้จริง  แล้วเห็นผลจริง)

- แต่ไม่ใช่ว่าใช้กระปุกเดียวแล้วจะมันขาวมากมายจนคนทักนะค่ะ(ขอบอกจากใจจริง)  มันต้องใช้เวลาอย่างต่ำสัก 1 เดือนอะ (ก็แล้วแต่ปริมาณในการใช้ครีมด้วยนะคะ)  จะเห็นผลเปลี่ยนแปลงที่ชัดเจนจริงๆๆ............  ถ้าอยากรู้ว่าเห็นผลไหมก็ลองทาขาข้างเดียวเป็นเวลาสัก 1 อาทิตย์ดูก็ได้ค่ะ  พี่ยูเจ้าของครีม  เขาใช้มาเป็นปีกว่าจะได้ขนาดนั้น  บางคนโห.....ทำไมช้านใช้ไม่เห็นขาว  เลยถามไปว่าพี่ใช้มากี่วัน  กี่กระปุก  เขาตอบว่า : กระปุกเดียว  เราเลยบอว่าพี่กระปุกเดียวมันไม่ได้ทำให้ขาวอะไรมากมายนะค่ะ  เพราะมันเป็นครีมโสมบำรุง  ไม่ใช่ครีมผสมสารปรอท  5555+++  ที่มันจะขาวได้เร็วขนาดนั้น ...........  

สนใจสอบถามเราได้นะ  Kratai_jang@hotmail.com
เราใช่ ก็ใสขึ้นนะ ใช้อาทิตย์เดียว เพื่อนก็ทักเลย แต่ขั้นอยู่กับการดูแลของเราด้วยนะจ๊ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้