ดู: 1929|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] หน้าแบบบนี้ควรจะเสริมคางดีปะคับ

[คัดลอกลิงก์]

คือว่า ผมอยากทราบว่า หน้าแบบบนยี้ควรจะเสริมคางละ โบท็อกซ์ ลดกล้ามง่ะ และ ปากผม ฟันน้อยเหงือกยอะ ควรจะไปททำอะรายดีหว่า
คางอย่าเสริมนะ สวยมากละ ทำปากบาง ดีกว่านะ กะตาสองชั้นให้ดูชั้นชัดเจนขึ้นตาจะหายปรือ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-31 19:57:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำปากคือ จัดฟันแลปากบาง  ส่วนเรื่องตาแนะนำหน่อยคับว่า   ทำรัยง่ะ
ทำปากกับทำตาดีกว่าค่ะ คางยาวอยู่แล้ว
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-31 18:27:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่ คางมันไม่ต้งไปเสริมแร้วจิงงง่ะ  จมูกด้วยนะคับ ควรจะเสริมปะ

แล ว   ปากคงจะต้องไป ปากตัดปากบางและไปจัดฟัน คริคริ
คางยาวแล้ว ทำปากดีกว่าครับ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-5 19:24:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ผมว่า ปากหนาไปเนอะ น่าจะไป ปากตัดปากบางเนอะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-5 19:23:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ๋อ ใช่คับ   เหงือกมันเยอะ กว่าฟันง่ะ เวลายิ้มแร้วมัน  เหนเหงือก ง่ะ  

แร้วที่สำคัญหนังตาตก และมีร่องแก้ม ด้วยง่ะ  และจมูก เราไม่สามารถสริมได้เพราะเราเปนโรคไซนัด ง่ะคับ
คางยาวดีแล้วนะคะ ถ้ายิ้มแล้วเห็นเหงือกมาก แนะนำตัดเหงือกคะ ลองปรึกษาทันตแพทย์ดูนะคะ เราเคยเห็นรีวิวในดั้งโด่งอยู่นะสวยมากเลย ถ้าให้เราแนะนำเราว่าทำตาดีกว่าคะ จมูกอีกนิดก็น่าจะดี
ฟันน้อยคือ ฟันสั้นรึว่า ฟันเหลือน้อยอะคับ ส่วนคางผมว่าพอดีแล้วนะ
ฟันน้อยเหงือกเยอะ ความหมายคือฟันเหลือน้อย หรือฟันหลอใช่ปะ ถ้าใช่ ต้องใส่ฟันก่อนเลย ไม่งั้นยิ้มแล้วจะน่าเกลียดเห็นฟันหลอได้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้