ดู: 1312|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รบกวนกูรูเรื่องกูลต้ามาตอบหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
1อยากทราบว่า..เวลาที่เราฉีดกลูต้าเข้าไปแล้ว
ร่างกายจะขับส่วนเกินออกทางฉี่ใช่ไหมคะและถ้าเราฉี่บ่อยมันจะขับยาออกมาหมดมั๊ยอ่า กลัวไม่ขาว

2อยากถามพี่ฟ้า..หนูได้อ่านที่พี่ตอบรีวิวหลายๆรีวิว คือตอนนี้หนูฉีด NC24 white อยู่ค่ะ
พึ่งเริ่มฉีดไปได้ 3เข็ม ถ้าหมดกล่องนี้..หนูจะสั่งกะพี่ฟ้าค่ะ พี่ฟ้าแนะนำหน่อยค่ะ อยากขาวแบบโอโม่
ต้องฉีดอะไรคะ หนูเห็นในเว็ป เซ็ท mixing + kjic หรือ ซื้อ gc 3000 กับ mixing สลับฉีด อันไหนจะเวิร์คกว่าคะ

ยังไงรบกวนพี่ฟ้าด้วยนะคะ เดือนหน้าสั่งชัว
1. การขับออกทางปัสวะ รวมทั้งเหงื่อ จะขับออกเป็นปกติ ไม่เว้นแม้แต่เกลือแร่ น้ำในร่างกาย

เนื่องจากถูกนำไปใช้ จึงมีการขับออก ทุกอย่างมีการขับออก แปลว่าได้ถูกนำไปใช้แล้วค่ะ

เพียงแต่ว่า การดูดซึมนั้น จะดูดซึมเท่าที่ร่างการนำไปใช้ และเก็บได้

กลุต้าจะถูกเก็บไว้ที่ตับ

เรื่องขับออกอย่าไปซีเรียสค่ะ

2.ใช้ มิกซิ่ง คู่กับ โคจิก เห็นผลไว และชัดเจนกว่าด้วยค่ะ

ตัวที่จับคู่กับ โคจิก แล้วชัดเจน จะมี วีไวท์ มิกซิ่ง และ 3G ค่ะ

ที่ร้านรับฉีดให้แถวลาดพร้าว รามคำแหง นวลจันทร บางนา รัชดา ห้วยขวาง ค่ะ

ถ้าระแวกอื่นจะแนะนำที่ฉีดให้ค่ะ
ตอนนี้คิวใช้ มิกซิ่งเอน สลับกับ จีซี3000 อยุ่คับ ใสขึ้นกว่าเดิมเยอะ

แต่เรื่องขาวยังต้องใช้ระยะเวลาอีกสักหน่อย

รออยุ่ว่าถ้าหมดเซตนี้แล้ว จะ เปลี่ยนมาลอง 3G สั่งจากพี่ฟ้าคนงามมาฉีดให้สะใจเล่น

ใช้ 3G โอเคกว่า แต่คอมพรีส กับ โคจิก ก็ไม่เลวนัก
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-14 17:04:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะพี่ฟ้า เดือนหน้าจะโทรไปสั่งนะคะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-14 17:07:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่คิวฉีดมานานยังอ่าคะ ขาวกว่าเดิมเยอะมั๊ยเอ่ย
ต้นฉบับโพสต์โดย bnzr เมื่อ 2012-6-14 17:07
พี่คิวฉีดมานานยังอ่าคะ ขาวกว่าเดิมเยอะมั๊ยเอ่ย ...

แนะนำว่าถ้าฉีดควรใช้ต่อเนื่อง อย่างน้อย 3-6 เดือน แบบโอเวอร์โดส

จึงจะเห็นผล แล้วอย่าเปลี่ยนยี่ห้อบ่อย

ตัวไหนใช้ดี ใช้ต่อเนื่องไปเรื่อยๆ จะเห็นผลชัดเจนในเดือนที่ 3 ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้