ดู: 2165|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โปรทำจมูก] ใครอยากแลกคิวทำจมูกหมอเฉลิมเร็วๆบ้างค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ต้องการหาคนแลกคิวทำจมูกกับหมอเฉลิมฟอร์จุน  ของเรามีนัดวันที่ 2 ก.ย นี้ คิวแรกแต่พอดีไม่ว่างติดธุระด่วนๆๆเลยอยากขอแลกคิวเป็นช่วง หลังวันที่ 15 ก.ย นี้ค่ะ (ประมาณ 15-19 ก.ยค่ะ)  ใครมีคิวช่วงที่ต้องการแลกบอกด้วยนะค่ะ หรือ เมล์มาแลกคิวได้ที่  รบกวนขอช่วงนี้นะค่ะ
cherry.pink.1@hotmail.com
ขอบคุณมากค่ะ
อยากได้จังเลยค่ะ
อยากได้เหมือนกัน แต่ของเรามีคิวไม่ตรงกับเวลาที่เค้าต้องการ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-27 17:02:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใครมีคิว เดือน ก.ย แลกบ้างไหมค่ะ
ของผมเดือนพฤศจิกายน เมล์ไปแล้วเผื่อคุณสนใจ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-28 15:32:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอคิวภายในเดือน ก.ย นี้ก็ได้ค่ะใครมีคิวบ้างค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
เมลไปหาแล้วนะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้