เจ้าของ: KH4M
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกมาแล้วคะ มิราเคิล คลีนิก

[คัดลอกลิงก์]
สวยแล้วนะค่ะ
เข้ากับใบหน้าดี
เราไปทำมาแล้วค่ะ ที่มิราเคิล แต่มันเบี้ยวอ่ะ เห็นชัดมากเลย T^T  มีใครเป็นแบบเราบ้างมั้ยเนี่ย
สวยจังเลยคะ คางดั้ง....หน้าเปรี้ยวจี๊ดเลยอะ อยากได้แบบนี้จิงๆ
เราไปทำมาแล้วค่ะ ที่มิราเคิล แต่มันเบี้ยวอ่ะ เห็นชั ...
ต้นฉบับโพสต์โดย m_mod เมื่อ 2010-4-7 23:19

อารายเบี้ยวหรอคะ.......ดั้งหรือคางคะ แล้วไปหั้ยหมอดูหรือยังคะ
เล่ารายละเอียดด้วยคะ อยากรู้อะ
พี่เขมแนนจมูกยุบมากแล้วค่ะ

แต่ดูปลายมันยังใหญ่ๆอยู่

อยากให้มันยุบอีกเวลาบีบจมูก

มันปิดรูจมูกไม่มิดนี่หมายความว่า

มันยังบวมอยู่นิดๆใช่ป่ะ หรือว่าหมอเหลา

ปลายใหญ่ไป ตอนนี้ปลายจมูกดูโตๆอะ
ดูจิปลายยังใหญ่อยู๋เลย
จมูกโด่งสวยได้ใจ เลยคับ{:13_948:}
ถ้า ทำก่อนเข้ามหาลัยได้ป่ะค่ะ พี่ทำแล้วสวยมากเลยอ่ะ อยากทำคางอ่ะค่า คางสั้น แล้วก้อคางบุ๋มอีก อายุ1 8 เค้าทำให้ป่ะค้ะ ^^
คุนหมอให้คำปรึกษานานไม๊ค้ะ แล้ว กว่าจะได้ทำหลังจากการปรึกษานานไหมค้ะ ?
ราคาขึ้นหรือยังค้ะ ?
อยากได้คางสวยๆแบบพี่อ่าค่ะ ^^ พี่ได้เอารูปไปให้หมอดูปะค้ะ
กำลังจาเปิดกระทูของหมอไกริทย์จะมารีวิวให้ดูนะค่ะ
http://www.giggog.com/crime/cat4/news17174/

นี้คะ ชื่อหมอ ที่เป็นข่าว อะ ตามลิ้งเลย *-*
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: กระทู้นี้ถูกแบนห้ามไม่ให้เผยแพร่ต่อสาธารณะ
หมายเหตุ: กระทู้นี้ถูกแบนห้ามไม่ให้เผยแพร่ต่อสาธารณะ
อยากเห็นรูป จขกท อีกจังเลยคับ
เราก็ทำที่นี้เหมือนกัน  เราทำมาได้ประมาน  2  เดือนแล้ว  แต่มันเปี้ยวเมือวานคุณหมอก็ดัดไห้วันนี้เลยบวมขึ้นมาหน่อย  คุณหมอบอกว่าถ้าดัดไม่ไปต้องทำใหม่เรากลัวจริงจริงเลย
เห็นด้วย กะพี่จีจี้ กพคุณ cmlady อน่างแรงงง  น่ากัวจะตาย ประวัติหมอ เดี๋ยวทำมาล่ะจะมานั้งนอยด์กันเปล่าๆๆ ดีนะที่มีคนอุตสาห์มาเติอน
บอกหมอว่ายังไงอ่ะคะ อยากได้แบบนี้ >,<
บอกหมอว่ายังไงอ่ะคะ อยากได้แบบนี้ >,<
เราทำมาแล้วมีแต่คนบอกว่าเหมือนลูกครึ่งเลยเราดีใจมากที่ทำออกมาแล้วสวยนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้