เจ้าของ: mystically
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ใกล้วันงานมีตติ้งแล้ว รีบลงทะเบียนด่วน รายได้ทั้งหมดนำไปทอดกฐินครับ

[คัดลอกลิงก์]
อยากไปอะ อยู่ฝั่งตรงข้ามเอง อิอิ แต่ไม่รู้จักใครเลยอะสิ เขินๆ
ต้นฉบับโพสโดย kook_jung เมื่อ 2009-9-20 22:54

มาจิๆๆๆ มารู้จักกันในงานงัยจ๊ะ
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-21 00:47:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
งานนี้ได้สวยทั้งภายใน สวยทั้งภายนอกเลยครับ

แค่รางวัลที่ 1 ก็มีถึง 2 รางวัล คือ

ศัลยกรรมบนใบหน้าฟรี 1 อย่าง ไม่จำกัดมูลค่าด้วย

ให้เลือกเลยว่า จะทำส่วนไหน

ตา...จมูก...ปาก...คาง....คิ้ว

รางวัลแบบนี้ หาที่ไหนไม่ได้แล้วนะครับ

จะมีผู้โชคดีถึง 2 ท่านทีเดียว

แล้วยังมีรางวัลอื่นๆอีกมากมาย

ให้ลุ้นตลอดช่วงเวลาตั้งแต่เริ่มงาน

แล้วปิดท้ายงานด้วย 2 รางวัลใหญ่

มาช่วยลุ้นกันในงานว่า ใครจะเป็นผู้โชคดี

แต่ที่ได้แน่ๆกันทุกท่าน คือ อิ่มบุญด้วย อิ่มท้องด้วย
เริสที่สุดครับ หุหุหุ มาดันครับ
เจอพี่วินตอนเช้าๆ ตลอด
อิอ
เจอพี่วินตอนเช้าๆ ตลอด
อิอ
ต้นฉบับโพสโดย Lennoxz เมื่อ 2009-9-21 08:48

เน็ตที่ทำงานอะ น้องหนึ่ง คริคิร
ไอดอลของพี่เป็นไงบ้าง สบายดีไหมอิอิ
อยากไปจัง  พี่ปลาอยู่ไหนหนูไปด้วยนะหนูไม่รู้จักใครน่ะค่ะ
อยากไปด้วยจังเลยค่ะ แต่ไม่รู้จักใครเลย และยังไม่ถึงคิวทำสวยเลยคร้าาาา
อยากไปจัง  พี่ปลาอยู่ไหนหนูไปด้วยนะหนูไม่รู้จักใครน่ะค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย kingkan เมื่อ 2009-9-21 09:50

ยินดีครับ ส่วนใหญ่ก็จะไม่รู้จักกันมาก่อนทั้งนั้นครับ จะมารู้จักกันในงานมิตติ้งนี้ มาทำความรู้จักกับเพื่อนๆในเว็บกันนะครับ
อยากไปด้วยจังเลยค่ะ แต่ไม่รู้จักใครเลย และยังไม่ถึงคิวทำสวยเลยคร้าาาา ...
ต้นฉบับโพสโดย mydear เมื่อ 2009-9-21 12:56

มาได้ครับ ไม่ว่าจะทำแล้ว หรือยังไม่ทำ ขอแค่เข้าเว็บดั้งโด่ง และสนใจเรื่องศัลยกรรมก็มาได้หมดทุกคนครับ
สมาชิกท่านใดสนใจ ขอเชิญมาทำความรู้จักเพื่อนใหม่ในงานได้เลยครับ แล้วจะเห็นว่ามิตรภาพในสังคมออนไลน์นั้นอบอุ่นมากกว่าที่คิด ทางทีมงานยินดีต้อนรับสมาชิกทุกท่านครับ

ลงชื่อจองที่ลิ้งค์ด้านล่างได้เลยนะครับ
http://www.dungdong.com/viewthre ... &extra=page%3D1
มากันเยอะๆน้า มาสนุกกันนะ
กำ...อุตส่าห์ฝันไว้ว่าอาจจะมีสิทธิ์ได้รับรางวัล..อดเรยเรา 555

งั้นขอไปกระทบไหล่ดาราแทนก็แล้วกันเน้อ..  ฮิ้ ...
ต้นฉบับโพสโดย nung-ka-ning เมื่อ 2009-9-20 21:10

หุหุหุ  งานนี้เสร็จน้องละ  {:13_953:}
อยากไปแต่ไม่รู้จักใครกลัวไม่มีใครคุยด้วย
เขิน
อยากให้ทุกคนมานะคับ

ถ้าไม่มาจะรู้จักกันได้ไง จิงมั้ยคับ

ไม่มีใครรู้จักกันมาก่อนเรยนะคับ จิงๆ

แล้วก็มาแบบไม่รู้จักใครเหมือนกัน แล้วก็จะรู้จักกันเองนะคับ
มาดันนะครับ วันละ 1 ที
รางวัลล่อใจมากกกก
อยากปายยยยยยยยยยยยย
อยากปายยยยยยยยยยยยย
ต้นฉบับโพสโดย jiffyono เมื่อ 2009-9-22 22:41

พี่จิ๊บจองตั๋วบินกลับไทย ด่วนเรย  ฮ่าๆๆๆๆ
เข้ามาดันวันละครั้ง จ้าอิอิ
จอง 2 ที่

อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย jamebond เมื่อ 2009-9-23 19:13

ไปจองตรงนี้จ้า http://www.dungdong.com/viewthre ... page%3D1&page=5
ไปจองตรงนี้จ้า http://www.dungdong.com/viewthre ... page%3D1&page=5
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-9-23 19:22

ขอบคุณคร่า  :)
48#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-24 04:12:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ก่อนถึงวันงาน

ทางทีมงานยังพยายามหารางวัลให้สมาชิกเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ

นอกจากบุญกุศลที่ได้รับแล้ว

ยังจะได้รางวัลติดมือกลับบ้านกันด้วย

แล้วจะทยอยมาบอกรายละเอียดเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ

ตอนนี้พวกเราเพิ่งเริ่มลงมือกัน

อาจมีการเปลี่ยนแปลงบางอย่างให้เหมาะสม

และดีที่สุดเท่าที่จะทำให้กับสมาชิกของเราได้นะครับ

49#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-24 04:15:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รางวัลล่อใจมากกกก
ต้นฉบับโพสโดย jiffyono เมื่อ 2009-9-22 22:40

ใช่ครับ

อยากมอบสิ่งที่ดีที่สุดให้กับสมาชิกที่มาร่วมทำบุญกันในครั้งนี้

ตอนจับรางวัล  มีลุ้นแบบนี้ น่าจะสนุกนะครับ
โอม เพี้ยงงงงงงงงงงงงงงงง  ขอให้ได้รางวัล ด้วยเถิด สาธุๆๆๆๆๆๆ  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้