เจ้าของ: an-ny
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ไปร้อยไหมละลาย ที่เอเมดคลินิก เทคนิคเกาหลี มาแล้วค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย issa-issa เมื่อ 2012-3-16 17:37

เห็นได้ชัดเจนมากค่ะ
68#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-14 17:58:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย hatibenz เมื่อ 2012-3-13 15:39
เบ้นซ์กำลังจะไปค่ะ คิวยาวมากเลย เบ้นซ์เอารีวิวของคุ ...

ฝากหอมแก้มคุณแม่2ฟอดค่ะ ขอบคุณจริงๆ
67#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-14 14:04:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย boombebas เมื่อ 2012-3-12 16:45
อ่อนกว่าป้าผมอีกครับ คุณแอนยังสาวๆอยู่เลย ...

ขอบคุณค่ะ ชมซะเขินเลย
เบ้นซ์กำลังจะไปค่ะ คิวยาวมากเลย เบ้นซ์เอารีวิวของคุณแอนนี่ให้คุณแม่ดู คุณแม่ชอบบบค่ะ ฝากบอกว่าสวยมาก
ต้นฉบับโพสต์โดย an-ny เมื่อ 2012-3-12 12:29
เลข4แล้วค่ะ อายจังตอบเรื่องอายุ แต่หลักฐานคงฟ้องใช ...

อ่อนกว่าป้าผมอีกครับ คุณแอนยังสาวๆอยู่เลย
64#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-12 12:29:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย boombebas เมื่อ 2012-3-9 16:49
โหวว อายุเท่าไหร่ครับ ผมอยากให้คุณป้าของผมทำบ้างจัง ...

เลข4แล้วค่ะ อายจังตอบเรื่องอายุ แต่หลักฐานคงฟ้องใช่มั้ยคะ
โหวว อายุเท่าไหร่ครับ ผมอยากให้คุณป้าของผมทำบ้างจังครับ
ดูอ่อนกว่าวัยมากเลยค่ะ
รูปหน้าสวยขึ้นเลยค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณค่ะ  โพสต์ 2012-3-8 19:04
หน้าเด้งมากๆๆ

ขอบคุณค่ะ  โพสต์ 2012-3-8 19:03
ขอบคุณค่ะ  โพสต์ 2012-3-8 19:03
59#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-7 10:34:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณที่ชมค่ะคุณน้อง ร้อยได้ค่ะ แต่ยังไงปรึกษาคุณหมอก่อนดีกว่าค่ะ
โอ้โห ไหมนี่ร้อยได้ทุกส่วนของร่างกายเลยนะคะ หน้าคุณพี่ร้อยมาแล้วสวยมากเลยค่ะ
57#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-2 13:46:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย พี่ป้อม เมื่อ 2012-2-19 10:03
อยากทำจังเลยค่ะเพราะตัวเองอายุ35ปีแล้วแต่มีรอยเหี่ย ...

คุณป้อมลองปรึกษาคุณหมอดูก่อนก็ได้ค่ะโทร 022669968

แอนนี่เองก็อายุเลข3เลข4แล้ว ยังคิดว่าตัวเองตัดสินใจทำช้าไปเลยค่ะ
ไปทำร้อยไหมที่เอเมด มาได้ 2 วัน แล้วค่ะ เลือกตำแหน่ง V-Shape ใต้ติ่งหูลงมา บวกเก็บเหนียงด้วยหน่อยนึง จริง หมดโปรแล้วตั้งแต่ 20 ก.พ. แต่พี่พนักงานบอกคุณหมอไปศึกษาเพิ่มเติมเพิ่งกลับจากเกาหลีสด ๆ ร้อน ๆ เลยต่อโปรให้ ที่ 19,900 จาก 24,000-25,000 ต่อจุด (โดยประมาณ) สำหรับผู้ที่สนใจ เห็นว่าราคาโปรต่อจุดที่ 19,900 อาจจะถึงสิ้นเดือนกุมภานี้นะคะ

ขอรบกวนถามคุณfullmoonค่ะว่าไปร้อยไหมv-Shapeหน้าเปลี่ยนแปลงยังงัยบ้างค่ะ  โพสต์ 2012-3-10 19:14
หมดโปรมะไหร่เอ่ย
อยากทำจังเลยค่ะเพราะตัวเองอายุ35ปีแล้วแต่มีรอยเหี่ยวย่นและตีนกามากๆๆๆๆๆเลยค่ะเพราะไปทำมาร์คหน้าด้วยโยเกิตผิดวิธีแบบว่าทำทั้งวันแล้วเดินกลางวแดดและพูดคุยยิ้มกับคนอื่นตอนมาร์คหน้าทุกวันแบบนี้ 1 เดือน มันเลยส่งผลให้มีรอยย่นลึกมากๆ ปกติจะเป็นคนผิวมันและไม่มีรอยย่นเลยแต่มีสิวเลยหาวิธแก้สิวโดยมาร์คหน้าด้วยโยเกริตผิดวิธีเลยส่งผลไม่ดีเลยค่ะตีนกาและรอยย่นมาเยือน  จึงอยากจะรักษา ใครรู้วิธีบอกหน่อยค่ะและราคาเท่าไรแพงใหมคะ อยากทำมากๆ
สวยมากๆเลนคับ  ผลที่ได้นับว่าเยี่ยมยอด
52#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-13 10:49:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เรื่องราคา น่าจะขึ้นอยู่กับ ปัญหาของใบหน้านะค่ะ  เพราะคุณหมอจะรู้เลยค่ะว่า ต้องยกกระชับโดยใช้ไหมกี่เส้น และ มีอะไรเพิ่มเติมบ้าง   คุณหมอจะ ปรับๆให้ดูดีขึ้นจริงๆ อันนี้แอนพอใจมาก แบบมากที่สุด เลยบอกต่อกันค่ะ

คุณท็อปฟี่ ไปทำมาแล้ว โอสุดๆเลยใช่ปะค่ะ   ได้่ข่าวไปฉีดจมูกทรงเกาหลีด้วยหนิค่ะ  
คุณ skincare  ไปถามอาจารย์ อดิศรเลยครับ ที่ Amed clinic นะครับ เพราะ การDesign รูปหน้าแต่ละคน ราคาไม่เท่ากัน ลองไปปรึกษาคุณหมอก่อนก็ได้
ร้อยไหมดึงหน้า ขั้น Advanced ที่เอเมดคลินิค  เท่าไหร่ค่ะ  สนใจอยากทำที่นี่ เพื่อนไปทำมาแล้ว หน้าสวยเด้งขึ้นอย่างเห็นได้ชัด แบบมากที่สุด  หน้าเล็ก แก้มยก ตายก

ขั้นAdvanced การร้อยไหม ทั้งหน้า ที่ เอเมดคลินิค เท่าไหร่ ตอบด้วยๆๆๆๆ
ใครไปร้อยไหมกับแก แล้ว เป็นไงบ้างครับ สุดยอด การร้อยไหมจริงๆที่นี่   ยอมรับ นับถือเลย  แกดูดไขมันให้ผมครับดูดออกมาไ้ด้เยอะมาก ทำเสร็จกลับบ้านได้เลย พอหลังจากดูดเสร็จ 1 เดือน ก็มาร้อยไหม บอดี้ เพื่อยกกระชับ ใช้ไปหลายร้อยเส้น  กระชับดีมากครับ เทคนิคเกาหลี   

ขอมาบอกอีกเสียงว่า  หมออดิศร เอเมดคลินิค  ร้อยไหมละลาย เทคนิคเกาหลี ได้เริดที่สุดแล้วค่ะ  และที่สำคัญแกร้อยไม่อั้นไหมด้วยค่ะ  ไม่งกไหม เพราะ แกคิดเป็น จุด คิดเป็นคอร์สไปเลยค่ะ  

ส่วนตัว ร้อยไหมยกหน้า เรียวเล็ก และ ร้อยไหมกับฉีดโบท้อกซ์ ลดน่องแบบเกาหลี  เห็นผลชัดเจนหลังทำเสร็จ แน่นอนคะเพื่อนๆ  ขอบคุณ พี่แอนด้วยค่ะ ที่แนะนำคุณหมอเก่งๆให้ คุณหมอ หล่อมากค่ะ หุหุ
47#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-6 17:30:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รอให้หน้าเข้ารูปกว่านี้เลยดีกว่า ค่ะ คือ จะได้เห็นชัดๆไปเลยค่ะ แต่ตอนนี้หน้าพอใจมาก กับหมอ อดิศร เลิศมากค่ะ  ขอเชียร์ๆ
ไปร้อยลดน่อง กับ ฉีด โบท็อกซ์ เทคนิคเกาหลี  ขอบอกค่ะว่า เริดมาก ไม่ต้องศัลยกรรมเลย  ร้อยไหม กับฉีดโบท็อกซ์ลดน่องมา ได้ 2 อาทิตย์แล้วค่ะ   ลงเร็วมาก ขาเล็กจนเพื่อนที่ทำงาน บอกว่า ไปทำไรมา เห็นผลดีมากค่ะ  ขอบคุณคุณแอนมากค่ะ ที่แนะนะำ คลินิค และ คุณหมอที่ ดีจริงๆ  คอนเฟริม แต่ขอบ่นนิดค่ะ  รอนานมากกกกก ตอนเข้าไปหมอก็ ร้อยไหมยกหน้าใครไม่รู้ แต่ที่รู้ๆ ออกมา หน้าตึงเลยอะ   

ว่าแต่ รอรูปรีวิวคุณแอน ด้วยค่ะ  เดี๋ยว ปุ๊ก ลงด้วยค่ะ
คุณแอนนี่ ทำไมหายไปเลย ไม่เห็นลงรูปล่าสุดให้ดูเลย อยากเห็นค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้