ดู: 2317|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] สวัสดีค่ะจะมารีวิวเสริมจมูกและ ตัดปีกจมูก ที่โรงพยาบาลเลอร์ลักษณ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Llrabbit เมื่อ 2016-7-8 14:46

ทำกับคุณหมอวีรวุฒิ ทั้ง 2 อย่างเลยค่ะ ความประทับใจที่ทำจมูกและตัดปีกจมูกกับคุณหมอคือ จมูกที่ทำมาโด่งพอดีดูเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ ปีกจมูกกะทัดรัดเหมาะกับรูปใบหน้า

อันนี้รูปก่อนทำจมูกค่ะ กำลังจะเข้าห้องผ่าตัด

ส่วนรูปนี้คือหลังเสริมจมูกวันแรกค่ะ

แกะพลาสเตอร์ออกแล้ว จะช้ำนิสเดียว ช้ำเป็นสีเหลืองไม่ถึงกะเขียวค่ะ 1 อาทิตย์ผ่านไปรอยช้ำหายสนิทเลยค่ะ

หลังจากที่เสริมจมูกได้ 1 เดือน จึงตัดสินใจมาตัดปีกจมูกกับคุณหมอท่านเดิม เพราะเป็นคนปีกจมูกกว้างค่ะ ตอนแรกกะว่าลองเสริมจมูกดูก่อน
รูปนี้หลังตัดปีกค่ะ

รูปปัจจุบันค่ะ

จากปกติเป็นคนหน้าหวานธรรมดาจากหลังที่ทำมารู้สึกว่าตัวเองดูมั่นใจมากขึ้น ดูหน้าหวาน
และคมมากเลยทีเดียวและชีวิตดี๊ดี หนุ่มๆตามแจกขนมจีบเต็มเลยค่ะ จากตอนแรกไม่เคยคิด
ที่จะทำจมูก ตัดปีกจมูก แต่ตอนนี้อยากจะบอกว่าดีมากๆเลยค่ะ ลองมาศึกษาดูน่ะค่ะคุณหมอ
มือเบามากเลยทำแล้วไม่รู้สึกเจ็บเลย  คุณหมออัทยาศรัยดีมากค่ะ พนักงาน
พูดจาสุภาพ สถานที่ พื้นที่สะอาดเรียร้อยน่ามาทำค่ะ ราคาก็ไม่แพงน่ะค่ะแถมผลที่ออกมาดีเกินคาดหมายและไม่ต้องมาแก้ด้วย ทำแล้วเปะค่ะ

สนใจอยากไปตัดปีกจมูกค่ะ แนะนำหน่อยที่ไหนค่ะ จมูกสวยมาก
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-8-17 10:21:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตัดปีกสวยมากกกกกกกก
จมูกสวยมากเลยค่ะ โด่งพอดี สโลปด้วย แผลตัดปีกก็มองไม่เห็น คุณหมดเย็บแผลด้านในหรือด้านนอกค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้