ดู: 863|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

Mixxing Kojic Biocell อเมริกา

[คัดลอกลิงก์]
สวัสีครับผม ที่ตั้งคือจะเล่าให้ฟังว่า Mixxing Kojic Biocell
3 ตัวนี้มีขายที่ร้านขายยา ที่อเมริกานะครับ เป็นร้านชื่อดังใหญ่ๆเลย
แต่ที่สวิสไม่มี Mixxing มีแต่ Biocell แต่ต้องมีใบสั่งแพทย์
อย่างน้อยก็ทำให้ผมเข้าใจได้ว่า มีแหล่งที่มาที่ไป ดูน่าเชื่อถือหน่อย
แนะนำไว้เผื่อเวลาจะเลือกใช้เฉยๆๆนะครับ แต่กว่าจะถึงไทยก็ตรวจสอบแหล่งไม่ได้อยู่ดี
ทางที่ดีซื้อกับแหล่งที่น่าเชื่อถือน่าจะดีสุด
จริงๆมันมีขายหลายยี้ห้อนะครับ แต่ไม่คุ้นเลย ซื้อได้โดยไม่มีใบสั่งแพทย์ด้วย
แต่ไม่รู้ว่าแต่ล่ะรัฐจะเหมือนกันมั้ยนะครับ
ผมเลือกสามตัวเพราะพี่ๆๆที่บอร์ดนี้แนะนำ ไงอยากรู้ตัไหนจะไปดูให้นะครับ
แวะมาส่งข่าวให้ทราบกันเฉยๆๆครับ ว่าไม่ใช่เอเชียอย่างเดียวที่จะชอบความขาว
อ่อ ที่นี่ไม่ใช่ว่าจะชอบแทนกันอย่างเดียวนะครับ ชอบขาวก็มี อยากใสก็มี
เดี่ยวยาว ไว้อยากรู้จะมาเล่าครับ
Biocell อยากทราบราคาตัวนี้อะคะ ว่าที่โน่นจะเท่าไร
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้