ดู: 5541|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ช่วยด้วย!! ขาลาย+อยากจะทำอัพดั้ง

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nutae เมื่อ 2012-8-31 09:43

คือขาเราแตกลายแบบกระจุยกระจาย .. มีใครพอที่จะมีวิธีที่ช่วยบรรเทาหรือหายขาดไปเลยได้บ้างค่ะ
โดนอริล้อขาลาย อายมากกก โมโหก็โมโห แต่ทำไรมันไม่ได้ ได้แต่ตอกคืนมันไปถึงขาจะลายแต่น่า ... สวยกว่า ...
ช่วยแนะนำด้วยนะค่ะ **ตอกเค๊ากลับไปทั้งๆ ที่ไม่มีความมั่นใจในตัวเองอไลเลย แต่อารมมันพาไปโมโหสุดๆ แต่มันก็คือความจริง

อีกเรื่องนะค่ะ คือเราเป็นคนมีดั้งอยู่แล้ว .. ไม่ได้ทำแต่ก็มีคนทักว่าไปเสริมมา((แบบธรรมชาติ)) เยอะมาก --->> แต่ใจเราอ่ะ อยากเสริม เพราะพี่สาวเราไปเสริมมาแกนเล็กดี แล้วทรงสวยมาก แต่คนอื่นก็ห้ามเราว่า อย่าไปทำเลย โด่งกว่านี้เด๋วเหมือนกระเทย เพื่อนๆ คิดว่าเราควรเสริมดีไม๊?? ค่ะ

http://www.youtube.com/watch?v=IsYVsi_u7bM
ลองดูนะคะถ้าเห็นผลแล้วรีวิวให้ดูด้วนนะคะ...
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-31 11:25:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากๆ นะค่ะ

สาวสวยห้องแป้งครับ ผมมาแนะนำวิธี "ลดรอยแตกลาย" ได้ผล !!!         ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ ชาวสาวๆห้องแป้ง

กระทู้นี้น่าจะเป็นกระทู้ที่ 2 ในห้องแป้งสำหรับผม กระทู้แรกเป็นเรื่องสิวนานมาล่ะ
ช่างเถอะครับ ผมเป็นผู้ชายแท้ๆครับ (แล้วมีรอยแตกลายจากไหนฟะ ไม่ได้ท้อง)
รอยแตกลายที่ได้มาจากการเพิ่มขนาดกล้ามเนื้อ และอ้วนบ้างบางจังหว่ะ 555
ทำให้ปรากฏรอยแตกลายเกิดขึ้นครับ บางรอยก็นานมาแล้ว
บางรอยก็เพิ่งจะเกิด แต่ตอนนี้เลือนลางไปแล้วครับ ผมก็แนะนำให้คุณแฟนที่น่ารักของผม
ไปทำตาม ซึ่งเป็นที่สะโพกเล็กน้อย และเลือนหายไปอย่างไม่น่าเชื่อ

หลากหลายวิธีที่อ่านๆกันมา ผมเข้าใจครับ ว่ารอยพวกนี้มันกำจัดยาก
และมันก็กำจัดไม่ได้หรอกครับ ยืนยันด้วยตัวเอง แต่มันทำให้เลือนลาง
จนมองแทบไม่เห็นได้ครับ !!!

ยาวหน่อยนะครับ ขอโทษด้วยหากจับสาระไม่ค่อยได้ ผมไม่เก่ง

-------------------------------------------------------------------------------------------

เอาหล่ะครับตัวเอกงานนี้คือ

Retin - A 0.05% Cream ( หาซื้อได้ทั่วไปครับ ถึงจะเป็นยาควบคุม แต่เมืองไทยไม่ใช่ )

หลายคนอาจจะบอกว่า หลายๆเว็บก็แนะนำแบบนี้
งืมมม ผมก็จะแนะนำอีกรอบจะเป็นไรไป

รอยแตกลายรอยใหม่ๆ เพิ่งเป็นเมื่อวาน เพิ่งขึ้นวันนี้ หรือรู้สึกว่าจะเป็น อาจจะหายไปเลยนะครับ
สีกลมกลืนกันทีเดียว แต่รอยเก่าๆอาจจะใช้เวลาครับ ผมก็ใช้มา 6-8 เดือนเลยทีเดียว

-------------------------------------------------------------------------------------------

ได้เวลาล่ะครับ

1. อาบน้ำให้สะอาด แนะนำให้ขัดผิวครับ !!! ผลิตภัณฑ์ขัดผิวมีเยอะแยะตามท้องตลาด
หาง่ายๆ ผมใช้ Dove ที่มีตัว Scrub อยู่สนุกดี มีม๊อยเจอไรเซอร์บ้าบออะไรนั้นด้วย
ที่กล่าวว่าทำให้ผิวชุ่มชื้น ก็ดีครับ ขัดๆไปเผื่อมันถลอกจะได้ช่วยชโลมให้นุ่ม ไม่แห้ง

2. เช็ดตัวให้แห้งครับ แล้วพักให้แห้งสนิทซัก 10-15 นาที

3. บีบ Retin A ใส่นิ้วมือปริมาณ . . . . เอ่อ ขนาดไหนดี เอาเป็นว่าชุ่มเลยครับ
อย่าไปเกร็ง เราไม่ได้มาโปะบนหน้า ( ใช้ Retin A บนหน้าด้วยขนาดพอเหมาะ เพราะ
ค่อนข้างอันตรายครับ ) บีบเลยครับ จะบอกว่าผมใช้แทบจะเหมือนโลชั่น 1 หลอดผมใช้
1 เดือนก็หมดครับ หลอดใหญ่ 20g. ผมเป็นที่บริเวณแขนน้อยๆ บริเวณที่กล้ามเนื้อมันขึ้น
พอดีเล่นกล้ามครับ แล้วโตเร็วเกินไป แล้วก็บริเวณขาส่วนน่อง

4. หลังทาไปแล้ว จะสัมผัสกลิ่นอันหอมของ Retin A แรกๆผมก็เหม็น หลังๆใช้บ่อย
หอมครับ 555+ ปล่อยมันไปครับ นวด วน วนไม่กี่วินาที ไม่ต้องนวดเป็นชั่วโมง
เป็นครึ่งชั่วโมง คุณทำได้ไม่กี่วันคุณก็ขี้เกียดครับ 10-20 วินาทีพอครับ

5. เสร็จ !!! ไม่ต้องลงโลชั่นอะไรทั้งนั้น
ดั้งสวยแล้วค่ะ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้